หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: งานเข้าครับ กระจกแตกคับ  (อ่าน 2301 ครั้ง)
guyjeng
มือใหม่หัดแข่ง
**

จิตพิสัย 1

« เมื่อ: สิงหาคม 19, 2013, 06:57:31 pm »

เนื่องด้วยกระจกมีรอยร้าวอยู่นานแล้ว ไม่ยอมเปลี่ยน(ขี้เหนียว) ก้อเลยขับๆไป อากาศร้อนจัด พอฉีดน้ำล้างกระจก เท่านั้นหละคับ  แตกยาวเลย!!!

โดน ค่าเสียหายไป 3700 คับ(ติดฟิล์มด้วย) คงปลอด???ัยไปอีกหลายปี

พี่น้องท่านใด ร้าวอยู่ ไปจัดซะนะคับ เด๋วจะงานเข้า อิอิ

NEUSS
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 4

Short Circuit Team

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2013, 09:30:48 pm »

ผมแนะนำรถของพวกเราทำได้เต็มที่ประกัน 2+ กระจกเครมไม่ได้ แต่ถ้าเกิดเหตุกระจกร้าวใหม่ๆเป็นจุด ให้รีบซ่อมครับ ผมโดนไป สองบานในรอบสองปีเลยครับ
ไม่ซ่อมก่อน เปลี่ยนกระจกกระเป๋าแฝบเอาง่ายๆครับ

"นิมิตฺตํ สาธุรูปานํ กตญฺญูกตเวทิตา"
ความกตัญญูเป็นเครื่องหมายแห่งคนดี
guyjeng
มือใหม่หัดแข่ง
**

จิตพิสัย 1

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2013, 11:08:22 pm »

ผมแนะนำรถของพวกเราทำได้เต็มที่ประกัน 2+ กระจกเครมไม่ได้ แต่ถ้าเกิดเหตุกระจกร้าวใหม่ๆเป็นจุด ให้รีบซ่อมครับ ผมโดนไป สองบานในรอบสองปีเลยครับ
ไม่ซ่อมก่อน เปลี่ยนกระจกกระเป๋าแฝบเอาง่ายๆครับ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์