หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำร้านทำช๊ค ร้านพงษ์พันธ์โช๊คอัพเทพารักษ์ กม4 ครับ  (อ่าน 16091 ครั้ง)
Tung
นักแข่งมืออาชีพ

จิตพิสัย 2

ขับไม่ซิ่ง วิ่งแบบหวานเย็น

« เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2011, 04:16:44 pm »

เป็นร้านที่มาเปิดสาขา 2 เเยกมาจากสาขา 1 ที่พระประแดงครับ เอารถไปทำโช๊คมาที่มันดังกุกๆหน้าซ้ายแล้วหาสาเหตุไม่เจอ ตอนนี้จบเเล้วครับ เจ๋งกว่าเดิมเยอะเลย ;D

จะรถใหม่ รถเก่า วิ่งเร็ว วิ่งช้า ก็ถึงที่หมายเหมือนกันละว๊า
wathid
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 1

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2011, 04:28:52 pm »

จริงครับร้านนี้ฝีมือเยี่ยมจริงครับ  คอนเฟิร์ม

BANK_TEIN
ประธานบอร์ด Soluna-club
Admin
*

จิตพิสัย 97

BANK_TEIN ประธานบอร์ด Soluna-club

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2011, 04:32:19 pm »

เป็นร้านที่มาเปิดสาขา 2 เเยกมาจากสาขา 1 ที่พระประแดงครับ เอารถไปทำโช๊คมาที่มันดังกุกๆหน้าซ้ายแล้วหาสาเหตุไม่เจอ ตอนนี้จบเเล้วครับ เจ๋งกว่าเดิมเยอะเลย ;D

ถ้าไม่ได้เป็นที่ช่วงล่าง ก็น่าจะดังที่วาวล์ในกระบอกโช๊ค
น้องเสือ
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 1

l_kamikaze@hotmail.com
« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2011, 06:03:57 pm »

ราคาเท่าไรครับ
แล้วเทพารักษ์ ใกล้กับอะไรหรือเปล่าครับ

โตขึ้น ผมอยากเป็นเสือ
ACC@Bira
มือใหม่หัดแข่ง
**

จิตพิสัย 0

AL สันโดด

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2011, 06:58:30 pm »

ทำแบบไหนมาราคาเท่าไหร่  ใช้เวลาทำนานไหมม แล้วอยู่ตรงไหนของเทพารักษ์ว่ะ

ว่าแต่โช้คเอ็งกระบอกฟ้าไม่ช่ายหรอ
ลุงเกียรติ_
นักแข่งแชมป์ประเทศไทย

จิตพิสัย 3

คนธรรมดา เดินดิน กินข้าวแกง

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2011, 11:32:09 am »

ขอแผนที่ด้วยครับบบบบ

.........ก็เพื่อลูกและเมีย  แค่นั้นเอง..........
...คนที่ไม่ผิด  คือคนที่ไม่ลงมือทำอะไรเลย...
Tung

จิตพิสัย 2

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2011, 12:20:38 pm »

ถ้าไม่ได้เป็นที่ช่วงล่าง ก็น่าจะดังที่วาวล์ในกระบอกโช๊ค

ช่ายแล้วเเบงค์ แต่แก้ใหม่หายดังเเล้ว

ราคาเท่าไรครับ
แล้วเทพารักษ์ ใกล้กับอะไรหรือเปล่าครับ

อยู่ตรงข้าม Show time สนุ๊กเกอร์นะครับ ถ้าจากศรีนครินทร์เลี้ยวขวาหรือซ้ายเข้าเส้นเทพารักษ์ ตรงไปประมาณสัก 300 เมตรอยู่ซ้ายมือ

ทำแบบไหนมาราคาเท่าไหร่  ใช้เวลาทำนานไหมม แล้วอยู่ตรงไหนของเทพารักษ์ว่ะ

ว่าแต่โช้คเอ็งกระบอกฟ้าไม่ช่ายหรอ

ใช่เเล้วโน๊ต เอาไปอัดน้ำมันกึ่งแก๊สใหม่ เลยกลายเป็นไม่ใช่ของยุ่นไปแล้ว ใช้เวลาทำร่วม2ชั่วโมงได้ 4 ต้น คู่หน้าอัดน้ำมันกึ่งเเก๊ส 1200 บาทต้นละ600
ส่วนคู่หลังเดิมอัดน้ำมันอย่างเดียว 700 บาท ต้นละ350

จะรถใหม่ รถเก่า วิ่งเร็ว วิ่งช้า ก็ถึงที่หมายเหมือนกันละว๊า
ACC@Bira
มือใหม่หัดแข่ง
**

จิตพิสัย 0

AL สันโดด

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2011, 08:11:21 pm »

ไปลองมาละครับ
วันนี้คนว่างๆ อัดกึ่งแก๊สคู่หน้าคู่เดียว ไม่ถึง45นาทีเสร็จ
ทำดีครับเจ้าของที่พระประแดงมาทำเอง แต่ไม่รู้จะมาทุกวันป่าวนะ
Tung

จิตพิสัย 2

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2011, 12:23:22 pm »

ไปลองมาละครับ
วันนี้คนว่างๆ อัดกึ่งแก๊สคู่หน้าคู่เดียว ไม่ถึง45นาทีเสร็จ
ทำดีครับเจ้าของที่พระประแดงมาทำเอง แต่ไม่รู้จะมาทุกวันป่าวนะ

เห็นบอกว่าอยู่ประจำที่นี่เลยนะโน๊ต ที่พระประแดงให้ลูกน้องทำ นอกจากงานที่พระประแดงเยอะเเล้วทางโน้นโทรมาตาม ช่างเอ๋ถึงปิดร้านแล้วไปที่พระประแดงนะ :)

Pack&Steffi

จิตพิสัย 2

แป็ก..รถ..บอล

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2011, 06:24:20 pm »

พี่เอ๋ เค้าเก่งครับ
ผมไปจัดมาแล้ว...งานเนียน งานจบครับ..อยากนิ่ม อยากแข็ง พี่เค้าจัดได้หมดครับ
 :) ;) ;D

S & P เรื่องกิน...เรื่องเที่ยว...เรื่องใหญ่!!!!!
เป้ เอแอล

จิตพิสัย 1

AL50 เจอได้ทุกคัน

« ตอบ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2011, 09:10:11 am »

ว่างๆพาผมไปทำมั่งนะคับพี่

แท้หรือเทียม ถ้าไม่มี...อย่าพูด
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์