หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครรู้จีก ยี่ห้อ tamona มั้งมั้ยครับ  (อ่าน 2933 ครั้ง)
kegongman
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« เมื่อ: มิถุนายน 08, 2011, 03:55:07 pm »

ยี่ห้อ tamona  มันดีหรือป่าวครับ พอดีที่ร้านเขาแนะนำ ยี่ห้อนี้ กับ mimgas
ลุงเกียรติ_
นักแข่งแชมป์ประเทศไทย

จิตพิสัย 3

คนธรรมดา เดินดิน กินข้าวแกง

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2011, 01:55:57 pm »

ยี่ห้อ tamona  มันดีหรือป่าวครับ พอดีที่ร้านเขาแนะนำ ยี่ห้อนี้ กับ mimgas
....ไม่คุ้นหู..

.........ก็เพื่อลูกและเมีย  แค่นั้นเอง..........
...คนที่ไม่ผิด  คือคนที่ไม่ลงมือทำอะไรเลย...
Joke_pp
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2011, 02:25:35 pm »

ผมติดอยู่ครับ tamona รุ่น TG Stream ระบบหัวฉีด..
ติดที่ระยอง รานก็แนะนำเหมือนกัน
ใช้มาได้ 6เดือนแล้ว ไม่มีปัญหา..
แต่ไม่แนะนำครับ เพราะมีคนใช้ และ จูนเป็น น้อยมาก(ไม่ค่อยมีคนใช้)..
ติดที่เขานิยมดีกว่า มีปัญหาจะได้ปรึกษาได้ หวังพึ่งอู่ ที่ติดให้คงไม่เวริ์คซักเท่าไหร่ครับ..
AG , Energy reform , AC , Oscar , emer , lovato , ลองหาข้อมูล ในเน๊ตเยอะก่อนตัดสินใจครับ..
kegongman
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2011, 10:51:15 am »

ขอบคุณครับ กับคำแนะนำดีๆ ;)
can272525
มือใหม่หัดแข่ง
**

จิตพิสัย 0

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2011, 09:15:48 pm »

แก๊สแต่ละยี่ห้อ มีโปรแกรมจูน อะไหล่รองรับ แตกต่างกันออกไป บางยี่ห้อมีโปรแกรมเวอร์ชั่นใหม่ ๆ ออกมารองรับตลอด มีอะไหล่ขายทั่วไป ราคามาตรฐานกว่า ดังนั้นแล้วการเลือกใช้ เลือกซื้อต้องเลือกให้ดี ๆ นะครับ

ทีซี คอมพิวเตอร์ อยู่ตรงข้าม อบต.แคราย จ.สมุทรสาคร
บริการซ่อม ซื้อ ขาย ประกอบคอมใหม่ และอุปกรณ์ต่อพ่วง
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์