หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โช๊คสปริงแต่ง หรือ สั่งอะไหล่เดิมถูกกว่ากันครับ  (อ่าน 2190 ครั้ง)
onezanova
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2016, 08:48:48 am »

วางแผนจะเปลี่ยน เบ้าโช๊ค สปริง โช๊ค หน้าหลังใหม่ทั้งหมด อยากได้เดิมๆไม่ต้องโหลดไม่ต้องนุ่มเวอร์ออะไรครับ แค่ดีกว่าปัจจุบันก็พอ
หาข้อมูลดูพวกชุดโชคมอนโรล คายาบ้าตกชุดละ5-6พัน(น่าจะแค่โช๊ค) เลยอยากถามว่าถ้าสั่งอะไหล่เดิมๆทั้งชุดมาให้ร้านเปลี่ยนจะถูกกว่า
วิ่งเข้าพวก Bquick / ACT มั้ยครับ

ขอบคุณครับ

BANK_TEIN
ประธานบอร์ด Soluna-club
Admin
*

จิตพิสัย 97

BANK_TEIN ประธานบอร์ด Soluna-club

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2016, 07:04:14 pm »

ของเดิมถูก แต่คุณ???าพก็ตามราคาคับ  ถ้าของแต่งราคาสูง แต่สมรรถนะที่ได้จะดีกว่าเยอะคับ
Muy
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 4

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2016, 09:01:00 pm »

วางแผนจะเปลี่ยน เบ้าโช๊ค สปริง โช๊ค หน้าหลังใหม่ทั้งหมด อยากได้เดิมๆไม่ต้องโหลดไม่ต้องนุ่มเวอร์ออะไรครับ แค่ดีกว่าปัจจุบันก็พอ
หาข้อมูลดูพวกชุดโชคมอนโรล คายาบ้าตกชุดละ5-6พัน(น่าจะแค่โช๊ค) เลยอยากถามว่าถ้าสั่งอะไหล่เดิมๆทั้งชุดมาให้ร้านเปลี่ยนจะถูกกว่า
วิ่งเข้าพวก Bquick / ACT มั้ยครับ

ขอบคุณครับ
ผมมีสะปริงเดิมเอาไหม. 300.
0887857943
bank pry
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 0

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2016, 07:06:58 am »

รถไม่ซิ่งวิ่งใช้งานเบิกkybเดิมครับแค่นั้นก็เพียงพอคับไม่ต้องโช๊คแต่ง แต่อย่าเข้าศูนย์บีควิก หรือแอค นะคับแพงเลือดสาด
รับรองตังค์เหลือบาน555
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์