หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พี๋โจเก่งสมคำร่ำลือ  (อ่าน 1987 ครั้ง)
Pazabaja
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 0

funnysperm@hotmail.com
« เมื่อ: มิถุนายน 16, 2013, 08:31:59 pm »

คือแบบว่า รถผมมีอาการรอบเดินเบาสวิงมากครับ เลยโทรไปปรึกษาคุณ Bank TEIN ก่ะว่าจะถามเรื่องร้านรับจูนแก๊สดีๆหน่อย (ระบบหัวฉีดครับ) คุณแบงค์เองก็แนะนำให้ปรึกษาพี่โจ วันนี้เลยได้มีโอกาสแวะไปหามาครับ พี่โจบอกว่าลองล้างลิ้นปีกดูก่อนจะได้ไม่ต้องไปจูน ปรากฎว่า แกล้างยิ่งกว่ารถตัวเองอีกครับ ถอดลิ้นปีกทุกชิ้นเลย เสียดายผมไม่มีมือถือถ่ายรูปได้  ล้างด้วยขัดด้วย แถมยังมีการลงวีนอลให้อีกด้วย ประทับใจจริงๆครับ ให้คำปรึกษาได้หลายเรื่องเลย เพื่อนๆท่านใดที่มีปัญหารอบเครื่องไม่นิ่งลองถอดไปล้างดูครับ ส่วนใครที่ยังถอดไม่เป็นก็ติดต่อพี่โจได้เลยครับ สุดท้ายนี้ ต้องขอขอบคุณพี่โจและคลับโซลูน่านี้ด้วยครับ

anek44
นักแข่งแชมป์ประเทศไทย

จิตพิสัย 12

anek44@hotmail.com
« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2013, 08:43:13 pm »

???????
นักแข่งแชมป์โลก

จิตพิสัย 11

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2013, 08:50:27 pm »

เยี่ยมครับ
 ปล>> ผมก็ถอดมาล้่างเองทุกๆเดือนคับ
Pazabaja
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 0

funnysperm@hotmail.com
« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2013, 09:21:01 pm »

เยี่ยมครับ
 ปล>> ผมก็ถอดมาล้่างเองทุกๆเดือนคับ
ไม่ไหวจริงๆครับ ทีแรกผมถอดน๊อตไม่ออก 55555 ให้พี่โจช่วยดีกว่า อิอิ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์