หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีเรื่องกับพี่คนนึงครับในคลับนี้ !!!!!!!! ชื่อพี่โจรถ soluna สีทอง  (อ่าน 1964 ครั้ง)
Made In Thailand
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 0

blacksleed@hotmail.com
« เมื่อ: กันยายน 17, 2012, 02:41:35 pm »

อุ๊ย ตกใจหมดเลย!!!! ....          มีเรื่อง(จะถาม)กับพี่คนนึงครับในคลับนี้ !!!!!!!!   <<<<<เมื่อกีี้้พิมตกครับ +5555

อิๆๆๆ  พอดีผมตามหาพี่โจครับพอดีมีเรื่องจะถามหน่อยครับเรื่องเส้นทางพอดีวันนี้ผมจะเข้าไปหาพี่โจที่เคหะร่มเกล้า เห็นกระทู้แล้วอย่าตกใจนะครับ อิๆๆๆ   สร้างสีสันครับ+555
???????
นักแข่งแชมป์โลก

จิตพิสัย 11

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 17, 2012, 03:46:23 pm »

:)
Made In Thailand
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 0

blacksleed@hotmail.com
« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 17, 2012, 03:48:52 pm »

;D ;D ;D ;D ;D
BANK_TEIN
ประธานบอร์ด Soluna-club
Admin
*

จิตพิสัย 97

BANK_TEIN ประธานบอร์ด Soluna-club

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 18, 2012, 07:17:11 pm »

โถ่เอ้ย  ตกใจหมดเลย    พี่โจเป็นพี่ชายในSoluna-clubที่ผมรักมากท่านนึงเลยคับ    พี่โจเป็นพี่ชายที่น่ารักคับ ให้คำปรึกษาน้องๆได้ออย่างดีเลยทีเดียวคับ    คราวหน้าอย่าตั้งกระทู้แบบนี้นะคับ  ผมใจหาย  เดี๋ยวจะเข้าใจผิด  ;D ;D ;D      
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์