หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำร้านติดสปอยเลอร์หน่อยค่ะ  (อ่าน 3536 ครั้ง)
Maybe
เกย์ ขาจร
« เมื่อ: กันยายน 23, 2010, 10:50:32 am »

รบกวนพี่ๆ ช่วยแนะนำร้านติดสปอยเลอร์หลังหน่อยค่ะ  เป็นโซลูน่าปี 97 สีเขียวอมฟ้าอ่ะค่ะ (เป็นสีทำยากรึป่าว?)
กลัวไปร้านที่ไม่เวริค์แล้วเค้าทำสีไม่เนียน เลยมาถามพี่ๆในคลับดูก่อน เผื่อมีพี่ๆคนไหนพอทราบร้านดีๆ ทำสีเนียนบ้าง
ถ้าติดสปอยเลอร์หลังแล้วสีเวิรค์ ก็กะว่าจะทำสเกิร์ตรอบคันเลย  แล้วราคาประมาณเท่าไหร่ค่ะ

พอดีอยู่ฝั่งธนค่ะ อยากได้ร้านแถวๆนี้  แนะนำด้วยนะค่ะ ..... ขอบคุณค่ะ
ลุงเกียรติ_
นักแข่งแชมป์ประเทศไทย

จิตพิสัย 3

คนธรรมดา เดินดิน กินข้าวแกง

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 24, 2010, 06:06:36 pm »

รบกวนพี่ๆ ช่วยแนะนำร้านติดสปอยเลอร์หลังหน่อยค่ะ  เป็นโซลูน่าปี 97 สีเขียวอมฟ้าอ่ะค่ะ (เป็นสีทำยากรึป่าว?)
กลัวไปร้านที่ไม่เวริค์แล้วเค้าทำสีไม่เนียน เลยมาถามพี่ๆในคลับดูก่อน เผื่อมีพี่ๆคนไหนพอทราบร้านดีๆ ทำสีเนียนบ้าง
ถ้าติดสปอยเลอร์หลังแล้วสีเวิรค์ ก็กะว่าจะทำสเกิร์ตรอบคันเลย  แล้วราคาประมาณเท่าไหร่ค่ะ

พอดีอยู่ฝั่งธนค่ะ อยากได้ร้านแถวๆนี้  แนะนำด้วยนะค่ะ ..... ขอบคุณค่ะ

....ชอบแบบไหนฮะครับ...

.........ก็เพื่อลูกและเมีย  แค่นั้นเอง..........
...คนที่ไม่ผิด  คือคนที่ไม่ลงมือทำอะไรเลย...
ลุงเกียรติ_
นักแข่งแชมป์ประเทศไทย

จิตพิสัย 3

คนธรรมดา เดินดิน กินข้าวแกง

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 24, 2010, 06:10:44 pm »

ของผมมีของตัว sporty อยู่ 1 ชิ้นไม่ได้ใช้...สนใจติดต่อได้ครับ

รอบคันประมาณ 7000   Up  แล้วแต่ทรง...

.........ก็เพื่อลูกและเมีย  แค่นั้นเอง..........
...คนที่ไม่ผิด  คือคนที่ไม่ลงมือทำอะไรเลย...
krai2547
มือใหม่หัดแข่ง
**

จิตพิสัย 0

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 04, 2011, 02:30:10 pm »

ไม่ทราบว่าขายไปยังมีรูปให้ดูได้มัยครับเมลราคาด้วยนะครับ  krai2547@hotmail.com
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์