หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มารายงานตัวค่ะ  (อ่าน 2508 ครั้ง)
หยดน้ำแม่ลูกอ่อน
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

ทำไม? ทำไม? แกงขี้เหล็กถึงหวาน! ทำไมอ่ะ????

« เมื่อ: สิงหาคม 05, 2012, 11:20:58 pm »

เพิ่งมารายงานตัวค่ะ  ขอขอบคุณทุกๆ คนที่ดูแลจัดตั้งคลับนี้รวมทั้งเพื่อนสมาชิกทุกท่านที่โพสต์ข้อมูล-ปัญหา-คำแนะนำ-ติชมทุกอย่างเลยค่ะ  ทำให้ได้ความรู้  จากแม่บ้านหัวฟูไม่รู้เรื่องรถเลยยยยยย  ขับอย่างเดียว.........  วันนี้ก็เริ่มจะดูแลรถเป็นนิดหน่อยแล้วค่ะ(นิดหน่อยจริงๆ)  อย่างน้อยๆ ก็พื้นฐานตรวจเช็คลมยาง หม้อน้ำ แบตฯ  แต่เวลายางแตกก็ยังไม่มีปัญญาเปลี่ยนเองอยู่ดี.... ::)
BANK_TEIN
ประธานบอร์ด Soluna-club
Admin
*

จิตพิสัย 97

BANK_TEIN ประธานบอร์ด Soluna-club

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2012, 12:08:21 am »

ยินดีต้อนรับคับ  ;D
AL-50Girl
จงมองทุกสิ่งในเชิงบวกเสมอ
นักแข่งแชมป์โลก

จิตพิสัย 20

Hello my friend Soluna-Club.

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2012, 11:12:02 pm »

เพิ่งมารายงานตัวค่ะ  ขอขอบคุณทุกๆ คนที่ดูแลจัดตั้งคลับนี้รวมทั้งเพื่อนสมาชิกทุกท่านที่โพสต์ข้อมูล-ปัญหา-คำแนะนำ-ติชมทุกอย่างเลยค่ะ  ทำให้ได้ความรู้  จากแม่บ้านหัวฟูไม่รู้เรื่องรถเลยยยยยย  ขับอย่างเดียว.........  วันนี้ก็เริ่มจะดูแลรถเป็นนิดหน่อยแล้วค่ะ(นิดหน่อยจริงๆ)  อย่างน้อยๆ ก็พื้นฐานตรวจเช็คลมยาง หม้อน้ำ แบตฯ  แต่เวลายางแตกก็ยังไม่มีปัญญาเปลี่ยนเองอยู่ดี.... ::)

สวัสดีค่ะ ยินดีต้อนรับนะค่ะ

***ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำให้เกิดความดีและความเลว***
***การเป็นผู้ให้ย่อมสุขใจกว่าการเป็นผู้รับ***
anek44
นักแข่งแชมป์ประเทศไทย

จิตพิสัย 12

anek44@hotmail.com
« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2012, 07:19:26 am »

ยินดีต้อนรับครับ :)
krit
นักแข่งแชมป์ประเทศไทย

จิตพิสัย 0

กฤษฏ์ NONTHABURI ZONE 086 - 999 - 3797

mrparid@hotmail.com
« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2012, 07:43:38 am »

;D  ;D  ;D  ;D

ตุ๊กเข้น้อย
มือใหม่หัดแข่ง
**

จิตพิสัย 2

สุขใดไหนเท่า ล้วงเป๋าเจอตังค์

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2012, 06:39:13 pm »

ได้สมาชิกใหม่อีกแย้ว  ยินดีด้วยคร้าบบบบบ  :D

หนทางยาวไกล ต้องเริ่มด้วยก้าวแรกเสมอ....

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์