หน้า: [1] 2 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยหน่อยครับ มุมส้ม เกียร์ธรรมดา ปี97 เปิดแอร์แล้วรอบตก  (อ่าน 7443 ครั้ง)
Thaichong
น้องใหม่
*

จิตพิสัย -12

« เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2014, 11:12:07 am »

ตามหัวข้อครับ เปิดแอร์ รอบตก พอแอร์ตัว รอบขึ้นปกติ อยากทราบว่าต้องแก้ไข จุดใหนครับ
pkonkokguad
มือใหม่หัดแข่ง
**

จิตพิสัย 0

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2014, 03:15:28 pm »

ใช้แก๊สหรือน้ำมันครับ
BungNol
นักแข่งแชมป์ประเทศไทย

จิตพิสัย 7

Korat Zone.

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2014, 08:51:46 pm »

มีหลายจุดน่ะคับ แร้วแอร์เย็นปกติ รึป่าวคับ

โทร.080-146-3467   line. Bungnol
ถ้าไม่รู้จักช่วยตัวเองก็ไม่มีใครช่วยเรา"
Thaichong
น้องใหม่
*

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2014, 08:19:28 pm »

ใช้แก๊สหรือน้ำมันครับ
น้ำมัน โซฮอล 95 ครับ
Thaichong
น้องใหม่
*

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2014, 08:20:03 pm »

มีหลายจุดน่ะคับ แร้วแอร์เย็นปกติ รึป่าวคับ
เย็นปกติครับ
Thaichong
น้องใหม่
*

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2014, 10:17:36 pm »

เงียบกริบ!!! ผม สมช.ใหม่ การตอบรับที่ พี่ๆ รุ่นเก่าๆ ในคลับแห่งนี้ ไม่มีตอบรับเลย
ตั้ง กท.ถาม เพื่ออยากได้ความรู้ เพื่อจะได้เอามาประดับความรู้ เพื่อซ่อมแซมรถตัวเอง
ตอนนี้เลยไม่กล้าตั้ง กท.ถามอะไรอีกแล้ว ถามไป หลายๆ กท.ก็เห็นแค่เข้ามาอ่าน แล้วก็ผ่านๆ
กันไป ไม่เข้าใจว่า สมช.ใหม่โดนอย่างผมทุกคนไหมครับ....

*ขออ???ัยที่ต้องเอ่ย"ตรง ตรง"เยี่ยงนี้ เนื่องจากผมต้องการคำปรึกษาจริงๆ
และที่ผมสมัคร สมช.เข้ามา ก็เล็งเห็นว่าน่าจะ...ได้อะไรมากกว่า...ค่าไฟที่ต้องเสีย
แต่ผลตอบกลับ...ไม่ได้อะไรเลย *
*อ้อ...เพิ่มเสียเวลาอีกด้วยครับ**

***นี่ก็อีก กท.ครับ Adm.เวป.ช่วยดูด้วยนะครับ ว่าควรปรับปรุงอย่างไร ถ้าเป็นอย่างนี้... รบกวนแล้วครับ***
BANK_TEIN
ประธานบอร์ด Soluna-club
Admin
*

จิตพิสัย 97

BANK_TEIN ประธานบอร์ด Soluna-club

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2014, 11:43:11 pm »

เงียบกริบ!!! ผม สมช.ใหม่ การตอบรับที่ พี่ๆ รุ่นเก่าๆ ในคลับแห่งนี้ ไม่มีตอบรับเลย
ตั้ง กท.ถาม เพื่ออยากได้ความรู้ เพื่อจะได้เอามาประดับความรู้ เพื่อซ่อมแซมรถตัวเอง
ตอนนี้เลยไม่กล้าตั้ง กท.ถามอะไรอีกแล้ว ถามไป หลายๆ กท.ก็เห็นแค่เข้ามาอ่าน แล้วก็ผ่านๆ
กันไป ไม่เข้าใจว่า สมช.ใหม่โดนอย่างผมทุกคนไหมครับ....

*ขออ???ัยที่ต้องเอ่ย"ตรง ตรง"เยี่ยงนี้ เนื่องจากผมต้องการคำปรึกษาจริงๆ
และที่ผมสมัคร สมช.เข้ามา ก็เล็งเห็นว่าน่าจะ...ได้อะไรมากกว่า...ค่าไฟที่ต้องเสีย
แต่ผลตอบกลับ...ไม่ได้อะไรเลย *
*อ้อ...เพิ่มเสียเวลาอีกด้วยครับ**

***นี่ก็อีก กท.ครับ Adm.เวป.ช่วยดูด้วยนะครับ ว่าควรปรับปรุงอย่างไร ถ้าเป็นอย่างนี้... รบกวนแล้วครับ***
ผมว่าคุณเพี้ยนรึเปล่าคับ  เรื่องกระจอกแค่นี้ ต้องมีอารมณ์ด้วย  สมาชิคท่านอื่น จะตอบ หรือไม่ตอบคุณ คุณก็ไม่มีสิทธิ์มาว่าคนอื่นเค้า  ถ้าเค้ารู้ เค้าก็ตอบ ถ้าเค้าไม่รู้เค้าก็ไม่ตอบ ก็แค่นั้น  รถมีปัญหาก็ไปเข้าอู่สิคับ  สมาชิคในนี้ไม่ใช่ช่าง ถึงได้ต้องตอบปัญหาทุกอย่างให้คุณได้  ถ้าคุณไมาพอใจ ก็ไม่ต้องมาเล่นบอร์ดนี้คับ   ชัดเจนนะคับ  ผมอ่านแล้วขึ้นคับ   คุณเป็นใครมาสั่งผมให้ตอบ  ผมไม่ตอบมีปัญหาอะไรมั้ยคับ
BANK_TEIN
Admin
*

จิตพิสัย 97

BANK_TEIN ประธานบอร์ด Soluna-club

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2014, 11:44:51 pm »

ผมก็เป็นคนตรงๆคับ  กรุณาหัดมีมารยาท ในการเล่นเวปบอร์ดหน่อยคับ  อย่าพาล
BANK_TEIN
Admin
*

จิตพิสัย 97

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2014, 11:51:23 pm »

วันหลังจะส่งข้อความส่วนตัวมาหาผม ต้องการให้ผมช่วยเหลือ หักใช้คำเขียนที่มันดูดีกว่านี้หน่อย   ไม่ใช่มาว่าคนอื่นว่า " ไม่มีจิตสาธารณะ "   คำนี้ผมไม่ชอบ    ไม่รู้จักผมดี อย่ามาพาลผม

* Screenshot_2014-05-08-23-38-28-1.png (103.45 KB, 1051x354 - ดู 476 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 09, 2014, 01:40:13 am โดย BANK_TEIN » บันทึกการเข้า
Thaichong
น้องใหม่
*

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2014, 12:14:45 am »

ขอบคุณครับ ไอ้คลับ กระจอก มิน่า สมช.จึงไมค่อยมี แน่จริงอย่าลบ หัวข้อนี้ซิ จะได้พิสูจน์ ว่าจริงรึไม่ 555
BANK_TEIN
Admin
*

จิตพิสัย 97

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2014, 12:17:57 am »

ขอบคุณครับ ไอ้คลับ กระจอก มิน่า สมช.จึงไมค่อยมี แน่จริงอย่าลบ หัวข้อนี้ซิ จะได้พิสูจน์ ว่าจริงรึไม่ 555
ว่าคลับผมกระจอก  ก็อย่ามาเล่นคับ   อยากรู้ว่า คลับไหนอยากจะได้คนเกรียนเป็นสมาชิคบ้าง      กระทู้นี้ผมไม่ลบแน่นอน100%    จะตั้งเอาไว้ให้ สมาชิคท่านอื่นที่เข้ามาอ่าน แล้วเห็นคุณมาด่าพวกเค้า   ผมก็อยากจะรู้เหมือนกันคับว่าจะเป็นยังไง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 09, 2014, 01:39:32 am โดย BANK_TEIN » บันทึกการเข้า
Lek_wuttisak
นักแข่งมืออาชีพ

จิตพิสัย 1

พ่อยังรักและคิดถึงแพรวตลอดเวลานะ

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2014, 12:25:06 am »

เล่นแรงไปไหมครับ ด่าคลับขนาดนี้ ผมอยู่มาจะสามปีแระ ผมเพิ่งเห็นคนอย่างคุนนี่แหละ ให้เกียรติคลับ เขาหน่อยครับ สมาชิกก็ไม่ได้น้อยอย่างที่คุนคิดนะคับ เขาอาจจะไม่รู้ จึงไม่กล้าตอบคำถามที่คุนถามมา แต่คุนมาใช้อารมณ์อย่างนี้ผมว่ามันไม่ถูกต้องนะคับ ยังไงก็ฝากไว้ด้วยคับ มารยาทในสังคมพึงมีด้วยคับ

BANK_TEIN
Admin
*

จิตพิสัย 97

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2014, 12:33:16 am »

คนแบบนี้ ไม่ต้องไปคุยดีกะมันหรอกคับ เสียเวลา 
group39
เกย์ ขาจร
« ตอบ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2014, 12:56:24 am »

บางคำถามก็ไม่มีใครตอบได้คับ เข้าก็ลองผิดลองถูกกัน บอกได้แค่เป็นแนวทางคับ แต่คุณมาพูดแบบนี้มันไม่ดีนะคับ มาเป็นสมาชิกก็ควรมีกิริยามารยาทที่ดีคับ ขอร้องคับอย่าทำแบบนี้เลยคับ
Coolman
นักแข่งมืออาชีพ

จิตพิสัย 4

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2014, 01:34:53 am »

ไอ้น้องพี่ว่าน้องรีบร้อนเกินไปรึป่าว รู้จักมารยาทการเข้า Web Bord มั้ย จะมาด่วนด่าคนนู้นคนนี้ คืออยากให้คนอื่นมาตอบกระทู้ตัวเองเร็วๆ บางท่านก็ไม่รู้จริงเขาก็ไม่อยากตอบให้เสียเวลา บางคนที่รู้จริง ก็อาจไม่ค่อยมาอ่านกระทู้บ่อยๆ นี่คือมารยาทครับ ถ้าน้องอยากให้คนเห็นกระทู้ตัวเองบ่อย ก็อัพกระทู้วันละครั้งก็ได้ จะสองครั้งก็ได้ หรือท่านอยู่โซนไหนก็โพสถามคนในโซนนั้นๆได้เลย แต่นี้เหมือนคนเล่น Web bord ไม่เป็น คือเหมือนว่าตั้งใจตั้งคำถามจะต้องมีคนมาตอบทันทีทันใดมันไม่ใช่!!! ฉะนั้น ต้องเข้าใจใหม่ และที่มาว่าคลับเน่าๆ ก็รีบเปลี่ยนคำพูดซะนะ

ล้อหมุน แอร์เย็น ไม่เปียกฝน ก็พอแล้ว ดีใจที่ได้ใช้โซลูน่าพอเพียง
หน้า: [1] 2 3   ขึ้นบน
  พิมพ์