หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำหลอดไฟหน้าด้วยครับ.... ^_^  (อ่าน 14713 ครั้ง)
kunyos
นักแข่งมืออาชีพ

จิตพิสัย 0

รถไม่สวยรถไม่แรงแต่ก็เงินสดอ่ะ อิอิ

« ตอบ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2012, 09:58:54 am »

ใครเคยเห็นบ้างว่าจำหน่ายที่ไหนชี้ตำแหน่งให้ด้วย  :D :D :D

อยู่แถวไหนละครับ จะช่วยชี้เป้า

ผมขอแนะว่าให้เอาใกล้ บ้าน ที่ทำงานไว้ก่อน จะได้สะดวกงานบริการหลังการขายครับ

ที่ผมต้องการคือแบบ Osram Night Breaker Plus นะครับ ไม่ได้ต้องการแบบซีนอนเพราะงบมีแค่หลักร้อยนะครับ ซีนอนมีแต่หลักพันทั้งนั้นเลย
ส่วนที่พักผมตรงบางกะปิ(แยกบ้านม้า)ครับ  :D :D :D :D

ลองดูในหน้าซื้อขายนะครับ

ลองดูในหน้าซื้อ-ขายแล้วครับมีแต่ พวก โคมโปรเจคเตอร์ ซีนอน ทั้งนั้นเลยครับ  ใครพบเห็นแบบที่ผมต้องการช่วยแนะนำให้ด้วยละกันครับ  :)
phuchit
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 1

« ตอบ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2012, 10:37:07 am »

ลองดู
http://www.soluna-club.com/index.php?topic=1323.0
recyclesman
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2012, 11:08:49 am »

ลองเปลี่ยนข้างเดียวแล้วถ่ายรูปเปรียบเทียบมาให้ดูด้วยนะครับ
หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์