หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มุมส้มแนะนำตัวค่ะ  (อ่าน 10523 ครั้ง)
sriracha09
นักแข่งมืออาชีพ

จิตพิสัย -1

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2011, 04:48:33 pm »

อ่าวอุดม/ ศรีราชา ขอกล่าวคำว่าสวัสดีครับ รถไบรท์ ปลายท่อสวยดี ทำร้านไหนราคาเท่าใหร่ช่วยแนะนำด้วยครับ

อยู่ศรีราชาหรอครับ   วันไหนว่างๆมานอกรอบกันครับ  ที่บางแสน
ผมหมิง

สวัสดีครับ คุณหมิง (ชื่อเหมือนคนจีนเลยนะ) แถวบางแสนก็ไปบ่อยครับแต่ส่วนใหญ่ไปไม่ถึงชายหาด จะไปหมดน้ำมันอยู่แถวแยกลังเลตลอด บางวันหลงทางเข้าบางแสนเลยเถิดไปยูเทิร์นเอาแยกอ่างศิลาก็มี  ตับๆๆๆ
BRIGHT
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

....

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2011, 10:14:55 am »

แหม๋ ๆๆๆๆๆ

มาแนะนำตัวกันหย่ายยยยยยเลยน๊า 555+

ยินดีที่ได้รู้จักนะคร๊าบบบ ผมต้นคับ
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่าาา :)
BRIGHT
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

....

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2011, 10:21:41 am »

สอบถามหน่อยครับ  รถนี้สีเดิมหรือทำสีใหม่ครับ  ดูรูปล่างสุดเหมือนสีเดิม(สีเขียว)  แต่รูปหลังๆเหมือนสีฟ้า
จริงๆนู๋ก็ยังไม่รู้ว่ารถมันสีเขียวหรือสีฟ้าอ่ะค่ะ แต่ที่เห็นสีมันเพี้ยนๆ ก็photoshopซะส่วนใหญ่อ่ะค่ะ (สีรถจริงๆมันเสียเยอะเลยต้องพึ่งphotoshop :'()
BRIGHT
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

....

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2011, 10:24:21 am »

ยินดีต้อนรับครับ ในนี้มีข้อมูลช่วยเหลือเรื่องการดูแลรักษาเยอะครับ มีประโยชน์ ^^
ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่าาา  จริงๆแล้วนู๋แอบมาศึกษาอยู่พักนึง กว่าจะกล้าเอารถตัวเองลง ทำใจอยู่ตั้งนาน :-[
BRIGHT
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

....

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2011, 10:31:41 am »

อ่าวอุดม/ ศรีราชา ขอกล่าวคำว่าสวัสดีครับ รถไบรท์ ปลายท่อสวยดี ทำร้านไหนราคาเท่าใหร่ช่วยแนะนำด้วยครับ

นู๋ก็อยู่ศรีราชาเหมือนกันค่ะ ส่วนท่อนั้นนู๋ไปทำร้านตี๋ตรงข้ามป๊ำเจ็ตสเตรท เลยตึกคอมไปนิดๆ
 ราคารวมค่าติดตั้งแล้ว2800 แต่นู๋ไปตื๊อเค้าได้2600ดีใจมากๆเลย เพราะเป็นของแต่งชิ้นแรกที่ทำ ;D
BRIGHT
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

....

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2011, 10:35:54 am »

อยู่ศรีราชาหรอครับ   วันไหนว่างๆมานอกรอบกันครับ  ที่บางแสน
ผมหมิง

สวัสดีครับ คุณหมิง (ชื่อเหมือนคนจีนเลยนะ) แถวบางแสนก็ไปบ่อยครับแต่ส่วนใหญ่ไปไม่ถึงชายหาด จะไปหมดน้ำมันอยู่แถวแยกลังเลตลอด บางวันหลงทางเข้าบางแสนเลยเถิดไปยูเทิร์นเอาแยกอ่างศิลาก็มี  ตับๆๆๆ

:) :) :)
5A-FE
นักแข่งแชมป์ประเทศไทย

จิตพิสัย 1

ล้มเพราะก้าวไปข้างหน้า ดีกว่ายืนเต๊ะท่าอยู่กับที่

chicky_seed@hotmail.com
« ตอบ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2011, 04:30:05 pm »

ผมหมิง

:) :) :)

ผมก็มีเชื้อจีนครับ  ตาจะตี่ๆ เวลายิ้มแทบหลับตา 55555+

ถ้ามีวันไหนมีนอกรอบ / มิตติ้ง  จะบอกนะครับ 
ขอเบอร์ติดต่อด้วยครับ  ส่งมาใน PM นะครับ
ทั้ง คุณ sriracha09  และ คุณ BRIGHT
ขอบคุณครับ

ชายได้ตุ๊ด คือ สุดยอดมนุษย์ อุลต้าแมน
???????
นักแข่งแชมป์โลก

จิตพิสัย 11

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2011, 07:34:22 pm »

งาม ;D
Soluna97
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 0

srw63@hotmail.com
« ตอบ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2011, 11:51:04 am »

ทะเบียน นนทบุรี  กะหมิงเลย
BRIGHT
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

....

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2011, 12:21:01 am »

ทะเบียน นนทบุรี  กะหมิงเลย
รถคันนี้เป็นมรดก จากญาติอีกทีอะค่ะ ทะเบียนเลยเป็น นนทบุรี  :)
srithawat
มือใหม่หัดแข่ง
**

จิตพิสัย 0

ชื่อต่ายครับ

« ตอบ #25 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2014, 12:40:17 am »

สวัสดีครับผมอยู่แถวบางแสนเหมือนกันคับ ฝากเนื้อฝากตัวหน่อยครับ
Aek
มือใหม่หัดแข่ง
**

จิตพิสัย 0

ชื่อ เอก นะ ครับ

« ตอบ #26 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2014, 05:31:44 am »

ว้าว รถสวยครับ 

ถามนิดนึงนะครับ โลโก้ที่ติดหลังรถทำมาเท่าไหร่หรอครับ

BungNol
นักแข่งแชมป์ประเทศไทย

จิตพิสัย 7

Korat Zone.

« ตอบ #27 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2014, 09:35:10 am »

ด้วยคนๆๆ คับ ผมก้อ ชลบุรี คับ แยก เฉลิมไทย เรยคับ

มาทำงาน อุดร คับ นานๆกับบ้านที

แร้วเจอกันคับป่ม

โทร.080-146-3467   line. Bungnol
ถ้าไม่รู้จักช่วยตัวเองก็ไม่มีใครช่วยเรา"
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์