หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่ มารายงานตัวเข้ามาอ่านกันครับ  (อ่าน 2317 ครั้ง)
MeetingCarClub
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

โปรดิวเซอร์ รายการ Meeting Car Club ช่อง IPM112

เว็บไซต์ อีเมล์
« เมื่อ: มีนาคม 25, 2013, 11:56:58 pm »

สวัสดีครับ พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ soluna-club ผมแนะนำตัวก่อนนะครับ ผมชื่อ นพชัย หรือ เมย์ (ชื่อเล่น) ผมเป็นโปรดิวเซอร์รายการ Meeting Car Club ออนแอร์ทางจานส้ม IPM และ จานดำ PSI  พอดีว่าผมจะซื้อรถมือสอง ก็เลยสนใจ ตัวหยดนํ้า ด้วยความเป็นโตโยต้า ทนทานแน่นอนแต่งก็สวยใช้ได้ ก่อนหน้านี้ผมซื้อรถมือสองมา ก็คือ  MAZDA ตาตี่ แต่มีปัยหาบ่อยเหลือเกิน ก็เลยส่งกลับ???ูมิลำเนาเดิม ตัวผมแองก็มีรถยี่ห้อโตโยต้า อีกคันนึ่งก็คือ วีออส ปี 2007 ขับไม่เคยมีปัญหาเลย ก็เลยว่ายังไง เมืองไทย โตโยต้า แน่นอนที่สุดแล้วในเรื่องความทนทาน อะไหล่ ค่าซ่อม ก็เลยมาสมัรคสมาชิก เผื่อจะหาข้อมูลก่อนตัดสินใจซื้อซักหน่อยครับ ท่านใดมีความคิดเห็นอย่างไร ก็สามารถตอบกระทู้ได้เลยครับ และถ้าใครสนใจรายการผมก็สามารถเข้าไปชมได้ที่แฟนแพจ https://www.facebook.com/MeetingCarClub แล้วพบกันครับ

โปรดิวเซอร์ รายการ Meeting Car Club ช่อง IPM112 และ PSI
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

โปรดิวเซอร์ รายการ Meeting Car Club ช่อง IPM112

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 26, 2013, 12:31:35 am »

แน่นอนครับ ผมเล็งรถไว้แล้ว 209000 รถปี 2001 สีทองสวยเลยครับ
นี่ครับคันนี้ http://showroom.one2car.com/CarDetail.aspx?car_id=A28130291
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 26, 2013, 12:36:56 am โดย MeetingCarClub » บันทึกการเข้า

โปรดิวเซอร์ รายการ Meeting Car Club ช่อง IPM112 และ PSI
BANK_TEIN
ประธานบอร์ด Soluna-club
Admin
*

จิตพิสัย 97

BANK_TEIN ประธานบอร์ด Soluna-club

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 26, 2013, 12:57:18 am »

สนใจsoluna มือ2สวยๆ  ในsoluna club มีให้เลือกเพียบเลยคับ  ราคาไม่แพงด้วย ^^
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 26, 2013, 01:30:55 am »

ขอบคุณครับ 

น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 26, 2013, 02:47:59 pm »

แล้วรถ รุ่นนี้ ระหัสเครื่องยนต์ มีตัวเดียวหรือป่าวครับ หรือ มี หลายตัว ที่นิยมใส่กัน

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์