หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนพี่น้องในคลับหน่อย พอรู้จักคุณคนนี้มั้ย  (อ่าน 14474 ครั้ง)
บาสราชบุรี
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 4

« ตอบ #30 เมื่อ: กันยายน 11, 2014, 07:52:15 pm »

ขอโทษนะคับที่ผมเงียบไม่ใช้ผมหนี้ไม่อยากมาตอบนะคับ แต่ถ้าผมมาพิมพ์ติยเถียงกันไปมาทุกคนก็คิดว่าแกตัว
 เรื่องบางเรื่องถ้าไม่รู้รายละเอียดอะไรมากนักก็อย่าพึ่งมาพูดมากนัก ผมไม่ได้อยากมีปัญหากับ พี่ๆ เพื่อนๆในคลับนะ

แต่สวนเรื่องที่ผมจะไปมิสติ้งอ่ะ ผมจะไปไม่ไปมันก็แล้วแต่นะ เพราะผมไม่ได้รับปากว่าจะไป แล้วไม่ทราบพี่ทำไมถึงอยากให้ผมไปมากล่ะคับ
ทั้งๆที่ผมก็ไม่ค่อยได้ไปอยู่แล้ว ไม่ใช้ผมไม่อยากไปนะ แต่ละครั้งที่จัดผมมีงานตลอด บอกจากใจเลยผมอยากไปทุกครั้งและ ไป ตจว ผมก็อยากไปแต่คนเรามันมี???าระไม่เหมือนกัน
 ไม่ใช้จะให้นั่งรอแต่จะไปมิสติ้งอย่างเดียวนะคับ
ปล. ผมขอโทษพี่แบงค์ด้วยนะคับ ผมไม่ได้มีเจตนาจะมาทะเลาะนะ
ผมว่าโทรเคลียกับเจ้าของกระทู้ก่อนดีกว่าครับ เรื่องจะได้ จบๆไป มาพิมพ์ในนี้แล้วเมื่อไหร่มันจะจบหล่ะครับ ถ้ายิ่งพิมพ์เยอะ คนเขาก็จะมองว่าเป็นการแก้ตัวครับ ทั้งที่เจ้าของกระทู้ยังบอกยังไม่ได้รับโทรศัพท์คุนแนทเลย ผมว่าเรื่องนี้ถ้าโทรเคลีย ผมว่าจบแน่นอน ด้วยความปารถนาดีนะครับ อย่ามองว่าผมเข้าข้างใคร ผมไม่ได้รู้จักกับใครเลยด้วยซ้ำ ผมแค่อยากให้เรื่องจบก้เท่านั้นเอง โทรไปเคลีย เป็นอันจบเชื่อผมสิ

rsuje999
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #31 เมื่อ: กันยายน 11, 2014, 08:58:46 pm »

ขอโทษนะคับที่ผมเงียบไม่ใช้ผมหนี้ไม่อยากมาตอบนะคับ แต่ถ้าผมมาพิมพ์ติยเถียงกันไปมาทุกคนก็คิดว่าแกตัว
 เรื่องบางเรื่องถ้าไม่รู้รายละเอียดอะไรมากนักก็อย่าพึ่งมาพูดมากนัก ผมไม่ได้อยากมีปัญหากับ พี่ๆ เพื่อนๆในคลับนะ

แต่สวนเรื่องที่ผมจะไปมิสติ้งอ่ะ ผมจะไปไม่ไปมันก็แล้วแต่นะ เพราะผมไม่ได้รับปากว่าจะไป แล้วไม่ทราบพี่ทำไมถึงอยากให้ผมไปมากล่ะคับ
ทั้งๆที่ผมก็ไม่ค่อยได้ไปอยู่แล้ว ไม่ใช้ผมไม่อยากไปนะ แต่ละครั้งที่จัดผมมีงานตลอด บอกจากใจเลยผมอยากไปทุกครั้งและ ไป ตจว ผมก็อยากไปแต่คนเรามันมี???าระไม่เหมือนกัน
 ไม่ใช้จะให้นั่งรอแต่จะไปมิสติ้งอย่างเดียวนะคับ
ปล. ผมขอโทษพี่แบงค์ด้วยนะคับ ผมไม่ได้มีเจตนาจะมาทะเลาะนะ
ผมว่าโทรเคลียกับเจ้าของกระทู้ก่อนดีกว่าครับ เรื่องจะได้ จบๆไป มาพิมพ์ในนี้แล้วเมื่อไหร่มันจะจบหล่ะครับ ถ้ายิ่งพิมพ์เยอะ คนเขาก็จะมองว่าเป็นการแก้ตัวครับ ทั้งที่เจ้าของกระทู้ยังบอกยังไม่ได้รับโทรศัพท์คุนแนทเลย ผมว่าเรื่องนี้ถ้าโทรเคลีย ผมว่าจบแน่นอน ด้วยความปารถนาดีนะครับ อย่ามองว่าผมเข้าข้างใคร ผมไม่ได้รู้จักกับใครเลยด้วยซ้ำ ผมแค่อยากให้เรื่องจบก้เท่านั้นเอง โทรไปเคลีย เป็นอันจบเชื่อผมสิ
ใช่คับ ผมโทรไม่รับสาย ผมต้องการแค่บอกว่าใช้ได้รองให้ผมดูหน่อยก็จบ ผมไม่ได้โทรละลาน ส่งข้อความไปด่า หรือพูดกับน้องเขาไม่ดีสักคำ แค่รับสายนัดมา แค่นั้นจบละ ใช้ได้ผมก็เก็บ ขอโทษ ใช้ไม่ได้คุณก็รับคืนไป ผมเอามาใส่เสีย ค่าช่าง เสียสายคอย เสียเวลา ผมแค่ต้องการความรับผิดชอบ กับของของคุณ แค่นั้น
rsuje999
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #32 เมื่อ: กันยายน 11, 2014, 09:20:22 pm »

ท่าบอกว่าไม่มีเบอร์ผม อ่ะนี่
0873150344
0967875070

อย่าให้ผมโทรไปตามบ่อยๆเลยผมเบื่อ บ้านคุณกับผมไม่ได้ไกลกันมาก
นัดเวลาว่างของคุณมา แค่สาย 2 เส้นก็รู้แล้วใช้ได้ไม่ได้ ตอนนัดรับของคุณยังดินรน หาเวลาได้เลย อีกแค่นิดนึงคุณนัดผม ตามสะดวกคุณผมก็ โอเค
Natty_Soluna AL50
น้องใหม่
*

จิตพิสัย -1

ธรรมดา

« ตอบ #33 เมื่อ: กันยายน 12, 2014, 04:25:11 pm »

ท่าบอกว่าไม่มีเบอร์ผม อ่ะนี่
0873150344
0967875070

อย่าให้ผมโทรไปตามบ่อยๆเลยผมเบื่อ บ้านคุณกับผมไม่ได้ไกลกันมาก
นัดเวลาว่างของคุณมา แค่สาย 2 เส้นก็รู้แล้วใช้ได้ไม่ได้ ตอนนัดรับของคุณยังดินรน หาเวลาได้เลย อีกแค่นิดนึงคุณนัดผม ตามสะดวกคุณผมก็ โอเค

ผมชอบคุณจริงๆเลยสุ???าพค่อยๆพูด แต่ใช้ไม่ได้ผลกับบางคน เพราะNattyเค้าต้องเข้ารัฐส???าทุกวันเค้าไม่มีเวลาว่างหรอก
สงสัยต้องล่อซื้อสะแล้ว เงินไม่กี่บาทเลยไม่ติดใจเอาเรื่อง แต่สำหรับผมกับไม่เคยซื้อ-ขายกับผมหรอก แต่ผม หมั่นไส อยู่แถวนนท์บุรีเดี๋ยวก็
เจอกันหนีไม่ได้หรอก รถสีอะไร,ทะเบียน,หน้าตา,รูปประพรรณสันฐาน,เมืยอยู่ที่ไหน,ชอบไปแถวไหน รู้หมดแหละ เพียงแต่รอจังหวะและโอกาศเท่านั้นแหละ

บ็ายบาย จุ๊ป จู๊ป

ขอโทษนะผมว่าผมพูดรู้เรื่องนะ แต่มันไม่เกี่ยวกับคุณ คุณพูดคุณวิจารณ์ได้
แต่คุยออกลูกเก๋า ผมบอกเลยผมไม่เคยกลัวคุณเลย แล้วอีกอย่างผมก็หมั่นไสคุณเหมือนกันทั้งที่ผมก็ไม่เคยยุ่งเกี่ยวกับคุณเลย ไม่ทราบมาเสือกอะไรด้วยคับ
คุณเป็นใครผมต้องมากลัวคุณ คุณไม่ต้องรอจังหวะลอกถ้าคิดจะมาหาผมมาเลย  ผมกลัวคุณจะตายแล้ว ผมจะไปไหนมาไหนรู้หมดตามมาได้ก็ตามมาเหอะ

ปล.ขอโทษคนอื่นด้วยนะคับ
rsuje999
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #34 เมื่อ: กันยายน 12, 2014, 04:33:20 pm »

ผมว่าจะไปกันใหญ่แล้ว แค่น้องโทรมาหานัดกันก็จบแล้ว คุณมีเวลาตอบกระทู้แต่ไม่มีเวลาโทรหาผมสักนาทีเลยเน้อะ
naymai
มือใหม่หัดแข่ง
**

จิตพิสัย 0

« ตอบ #35 เมื่อ: กันยายน 12, 2014, 05:51:45 pm »

ใจเย็น ๆ ครับ  ปัญหามีไว้ให้แก้ครับ    เอาใจช่วยทั้งสองฝ่ายครั้ง   

* 10309039_792659120746055_114417333323208795_n.jpg (54.42 KB, 720x480 - ดู 438 ครั้ง.)
nidcm
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 1

« ตอบ #36 เมื่อ: กันยายน 12, 2014, 08:28:39 pm »

ใจเย็นๆ ค่อยๆเคลียกันนะครับ โทรคุยกันเลย ไวสุด
(ช่วงนี้ในเว็บทะเลาะกันบ่อยเหลือกัน เราจัดมิตติ้งสะเดาะเคราะห์กันดีมั้ยครับ)
rsuje999
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #37 เมื่อ: กันยายน 12, 2014, 10:33:06 pm »

ใจเย็นๆ ค่อยๆเคลียกันนะครับ โทรคุยกันเลย ไวสุด
(ช่วงนี้ในเว็บทะเลาะกันบ่อยเหลือกัน เราจัดมิตติ้งสะเดาะเคราะห์กันดีมั้ยครับ)
ใช่ครับแต่เขาก็ไม่โทรหาผมเลยสักครั้งให้ผมทำไง
BANK_TEIN
ประธานบอร์ด Soluna-club
Admin
*

จิตพิสัย 97

BANK_TEIN ประธานบอร์ด Soluna-club

« ตอบ #38 เมื่อ: กันยายน 13, 2014, 12:14:50 am »

ใช่ครับแต่เขาก็ไม่โทรหาผมเลยสักครั้งให้ผมทำไง
nidcm
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 1

« ตอบ #39 เมื่อ: กันยายน 15, 2014, 10:24:15 am »

เออ นั่นสิ 555+
ว่าแต่ตอนนี้ความคืบหน้าเป็นไงบ้างครับ
บาสราชบุรี

จิตพิสัย 4

« ตอบ #40 เมื่อ: กันยายน 15, 2014, 12:31:19 pm »

จขกท ต้องถามผู้ควบคุมกฎคับว่าจะจัดการอย่างไรเดี๋ยวจะหาว่าผม เสือก อีก
ของเสียผมมีัเยอะเดี๋ยวเอามาขายถูกๆ แล้วก็บอกว่าไม่เสีย  ท่านประธานจะทำอย่างไรกับพฤติกรรมลักษณะนี้ มันมีหลายเคสแล้ว ถึงแม้เค้าจะไม่กล้าโกงท่าน
แต่อย่าลืมว่า ปากต่อปาก เค้าจะว่าเอาได้ว่าคลับแห่งนี้มีคนแบบนี้ ท่านโตมากแล้วอย่าให้ผมต้องพูดเลยนะคับ

สำหรับคุณnatty กับผมถ้าเจอกันก็เหนียวเลยไม่ต้องถาม อาวุธใครหนักก็รอดไป เคนะ

naymai
มือใหม่หัดแข่ง
**

จิตพิสัย 0

« ตอบ #41 เมื่อ: กันยายน 15, 2014, 02:04:02 pm »

จบสวยไหมครับ  ใจเย็น ๆ ครับ 

* 947239_471427836280816_213562167_n.jpg (64.65 KB, 641x960 - ดู 460 ครั้ง.)
วิทยา

จิตพิสัย 2

nicz1889@gmail.com
« ตอบ #42 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2014, 07:52:48 pm »

โทรไปคุยกันก๊จบครับ ...มีเวลามานั่งพิมพ์ แต่ไม่มีเวลาโทรไปคุยก๊ไม่ใช่นะครับ คงไม่มีใครงานยุ่งตลอด 24 ชม. หลอกครับ

ต่อให้พี่โทรไปตอนตี 3 ผมว่าพี่คนซื้อก๊รอรับสายพี่ เพราะ พี่เขาอยากจะจบ เป๊นผมก๊คงปวดหัวไม่น้อย เสียเงิน แต่ของใช้ไม่ได้

โทรไปคุยกะเถอะครับ จะได้แฮปปี้ทั้งสองฝ่าย ...รักกัน รักกัน

น้องมดเขียว_____________________________^^"
หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์