หน้า: 1 [2] 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนพี่น้องในคลับหน่อย พอรู้จักคุณคนนี้มั้ย  (อ่าน 14475 ครั้ง)
pop_dgi
นักแข่งแชมป์โลก

จิตพิสัย 27

น้ำหยดติ๋งๆ ก็เต็มตุ่ม

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 10, 2014, 11:59:17 am »

ค่อยๆ คุยกันแล้วกันครับ ลองหาสาเหตุดูว่าเกิดอะไรขึ้นทำไมใช้งานไม่ได้ เจ้าของคอลย์ก็ออกมาชี้แจงขอโทษแสดงความรับผิดชอบแล้ว ตรวจสอบกันดูจะได้จบลงด้วยดีแฮปปี้ทั้งสองฝ่ายครับ
tumppstar
นักแข่งมืออาชีพ

จิตพิสัย 3

« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 10, 2014, 12:00:06 pm »

ผมเองก็เคยซื้อ สปิงโหลด เทอินจากแน๊ตครับ    ก็ไม่มีปัญหาอะไรครับได้  ยังไงลองคุยกันคับ  พี่น้องกันทั้งนั้น
Natty_Soluna AL50
น้องใหม่
*

จิตพิสัย -1

ธรรมดา

« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 10, 2014, 12:12:47 pm »

ขอบคุณทุกคนนะคับ
น้องใหม่
*

จิตพิสัย -1

ธรรมดา

« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 10, 2014, 12:15:26 pm »

ผมติดตามผลงานคุณnattyมาตลอดเลยอะ...ตั้งแต่คาสโนว่า..เหมือนๆกับคุณปิ่นโตยังไงม่ายรู้
วันมิตติ้งกรูขับโซลูน่าก็ไม่เห็น...มิตติ้งที่แม็คแวลูหลักสี่ 20/09/2514 ขอเชิญหน่อยนะคับ

ขอบคุณนะคับที่ติดตามผม แต่ไม่ทราบว่าผมเหมือนกับคุณปิ่นโต อย่างไรคับ ช่วยบอกหน่อยคับ

beer13

จิตพิสัย 0

« ตอบ #19 เมื่อ: กันยายน 10, 2014, 04:39:56 pm »

ผมติดตามผลงานคุณnattyมาตลอดเลยอะ...ตั้งแต่คาสโนว่า..เหมือนๆกับคุณปิ่นโตยังไงม่ายรู้
วันมิตติ้งกรูขับโซลูน่าก็ไม่เห็น...มิตติ้งที่แม็คแวลูหลักสี่ 20/09/2514 ขอเชิญหน่อยนะคับ

ขอบคุณนะคับที่ติดตามผม แต่ไม่ทราบว่าผมเหมือนกับคุณปิ่นโต อย่างไรคับ ช่วยบอกหน่อยคับ

ขออนุญาติปิดไว้เป็นความลับนะคับ...แต่ถ้าคุณไปมิตติ้ง20/09/2514ผมจะเฉอยให้ฟัง

อันนี้เข้ามาแซวเฉยๆนะ มิตติ้ง20/09/2514 ผมว่าหลายๆคนคงจะยังไม่เกิดกันหละครับ

พอเพียงในสิ่งที่มี พอดีในสิ่งที่ใช้
พอเพียงและพอดีใน SOLUNA
ยามบุญมากาไก่กลายเป็นหงษ์
ยามบุญลงหงษ์เป็นกาน่าฉงน
ยามบุญมาหมาหมูกลายเป็นคน
ยามบุญหล่นคนเป็นหมาน่าอัศจรรย์
rsuje999
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #20 เมื่อ: กันยายน 10, 2014, 05:49:34 pm »

โอเค จริงๆแล้วผมโทรหาหลายสายตอนคุณกลับมาเห็นคุณโทรกลับมาหรือไม่ส่งข้อความหาผมก็ได้ แต่คุณก็ไม่ทำ
คอยเนี่ยผมให้อู่เป็นคนใส่ก่อนใส่เขาก็เช็คว่าไฟไม่ออกผมก็รีบโทรแจ้งแต่คุณไม่รับ
แล้วท่าผมไม่โพสตามคุณแล้วเงียบโทรหาไปเรื่อยแล้วปล่อยเรื่องหลายวันคุณก็บอกได้ว่าผมเอาไปหลายวันแล้วอาจจะทำเสียเอง
ท่าคุณลองไม่เสีย ก็โอเค ถือว่าช่างอู่ผมต่อไม่เป็นผมก็จะกล่าวขอโทษในเว็ปแล้วของผมก็ซื้อ โอเคมั้ย วันนี้ที่ผมไม่โทรหาคุณเพราะว่าผมจะรอคุณจะโทรมาม้ะไหล่ จริงๆแต่ด่อนผมวิ่งอะไหล่เวลาลูกค้าซื้อของไปผมก็รับประกันเวลามีปัญหาแบบนี้ผมก็รีบโทรเคลียร์และรีบมาออกตัวหน้าเว็ป ยังไงก็ขอบคุณทุกคน ด้วย ที่เป็นธุระให้
BANK_TEIN
ประธานบอร์ด Soluna-club
Admin
*

จิตพิสัย 97

BANK_TEIN ประธานบอร์ด Soluna-club

« ตอบ #21 เมื่อ: กันยายน 10, 2014, 06:11:36 pm »

2514 !!!!!!!
gaizaa
มือใหม่หัดแข่ง
**

จิตพิสัย 2

ไก๋ สระบุรี

miozr1@hotmail.com
« ตอบ #22 เมื่อ: กันยายน 10, 2014, 06:15:38 pm »

มารอดูคำตอบคับ ไก๋สระบรี

* 10687220_1470228503239770_7116942059511493922_n.jpg (83.42 KB, 720x720 - ดู 547 ครั้ง.)

"แอบแซง เพราะแรงไม่มี"
FRee SiZe saraburi
Lek_wuttisak

จิตพิสัย 1

พ่อยังรักและคิดถึงแพรวตลอดเวลานะ

« ตอบ #23 เมื่อ: กันยายน 10, 2014, 06:20:54 pm »

ผมก็งงว่าทำไมเขาไม่โทรเคลียตั้งแต่เมื่อวาน รู้ว่ามีคนโทรมาหลายสายเป็นผมต้องโทรกลับไปบ้างแล้ว ไม่ใช่รอให้ถึงวันนี้ ไม่รู้นะ แต่ผมว่าผมเห็นใจเจ้าของกระทู้อ่ะ ผมว่ามันเป็นเรื่องของความรู้สึกนะ ผมไม่รู้จักทั้งสองคนนะ แต่ถ้าให้ผมดูที่เหตุผล ผมมองที่เจ้าของกระทู้จะมีเหตุผลกว่า ผมซื้อของผมก็อยากได้ของที่ใช้ได้ แต่ถ้าของใช้ไม่ได้ก็ต้องโทรเคลีย และถ้าโทรแล้วเป็นอย่างเจ้าของกระทู้ผมก็เซ็งคนขายเหมือนกัน จิงๆก่อนหน้า ที่ คุณแนท จะโพส น่าจะโทรเคลียก่อนซะด้วยซ้ำผมว่าเป็นการแสดงเจตนาที่บริสุทธ์นะ มาโพสแก้แต่ไม่โทรไปเคลียกับลูกค้า ผมว่ามันไม่ใช่นะ ผมไม่ได้มีเจตนามาอะไรกับใคร ผมแค่อยากให้คุยกันมากกว่า เพื่อบางทีการคุยกันทางโทรศัพท์ อาจจะไม่เป็นเรื่องขึ้นมาขนาดนี้ก็ได้

rsuje999
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #24 เมื่อ: กันยายน 11, 2014, 01:25:54 pm »

น้องเขาก็ยังเงียบเลย วันนี้ผมโทรไปครั้งเดียวก็ไม่รับสาย วันนี้ผมต้องไปพัทยา กลับพรุ่งนี้พอดีไปงานเกษียน ราชการของพ่อ เสาร์ อาทิตย์ ไป เพชรบุรี มิตติ้ง ของ ae111 กลับมาก็วันจันทร์ ท่าคุณแน็ตมาอ่าน บอกว่างานคุณยุ่ง ชีวิตผมยุ่งกว่าคุณอีกมาก รองหาเวลาว่างโทรมาหาผมหน่อยเคลียร์ๆ ของจะได้จบๆ
beer13

จิตพิสัย 0

« ตอบ #25 เมื่อ: กันยายน 11, 2014, 01:29:19 pm »

ผมขอพนันสักหน่อยนะ  ต่อ10-1หรือเอาโค็กกระเดียวคุณNattyไม่กล้าไปมิตติ้งที่แมคแวลูหลักสี่ 20/09/2014...อันนี้พิมพ์ถูกแล้ว

อิอิอิ มาแซวเล่นเฉยๆ
ขอให้เคลียกันให้จบไวๆนะครับ
เพราะเราเป็นพี่น้องกันเป็นเหมือนครอบครัวเดียวกัน

พอเพียงในสิ่งที่มี พอดีในสิ่งที่ใช้
พอเพียงและพอดีใน SOLUNA
ยามบุญมากาไก่กลายเป็นหงษ์
ยามบุญลงหงษ์เป็นกาน่าฉงน
ยามบุญมาหมาหมูกลายเป็นคน
ยามบุญหล่นคนเป็นหมาน่าอัศจรรย์
tumppstar

จิตพิสัย 3

« ตอบ #26 เมื่อ: กันยายน 11, 2014, 03:28:37 pm »

แน๊ทน่าจะมาเคลียให้จบครับ จะได้สบายใจทั้งสองฝ่าย
น้องใหม่
*

จิตพิสัย -1

ธรรมดา

« ตอบ #27 เมื่อ: กันยายน 11, 2014, 04:51:41 pm »

ขอโทษนะคับที่ผมเงียบไม่ใช้ผมหนี้ไม่อยากมาตอบนะคับ แต่ถ้าผมมาพิมพ์ติยเถียงกันไปมาทุกคนก็คิดว่าแกตัว
 เรื่องบางเรื่องถ้าไม่รู้รายละเอียดอะไรมากนักก็อย่าพึ่งมาพูดมากนัก ผมไม่ได้อยากมีปัญหากับ พี่ๆ เพื่อนๆในคลับนะ

แต่สวนเรื่องที่ผมจะไปมิสติ้งอ่ะ ผมจะไปไม่ไปมันก็แล้วแต่นะ เพราะผมไม่ได้รับปากว่าจะไป แล้วไม่ทราบพี่ทำไมถึงอยากให้ผมไปมากล่ะคับ
ทั้งๆที่ผมก็ไม่ค่อยได้ไปอยู่แล้ว ไม่ใช้ผมไม่อยากไปนะ แต่ละครั้งที่จัดผมมีงานตลอด บอกจากใจเลยผมอยากไปทุกครั้งและ ไป ตจว ผมก็อยากไปแต่คนเรามันมี???าระไม่เหมือนกัน
 ไม่ใช้จะให้นั่งรอแต่จะไปมิสติ้งอย่างเดียวนะคับ
ปล. ผมขอโทษพี่แบงค์ด้วยนะคับ ผมไม่ได้มีเจตนาจะมาทะเลาะนะ
Lek_wuttisak

จิตพิสัย 1

พ่อยังรักและคิดถึงแพรวตลอดเวลานะ

« ตอบ #28 เมื่อ: กันยายน 11, 2014, 05:33:31 pm »

ขอโทษนะคับที่ผมเงียบไม่ใช้ผมหนี้ไม่อยากมาตอบนะคับ แต่ถ้าผมมาพิมพ์ติยเถียงกันไปมาทุกคนก็คิดว่าแกตัว
 เรื่องบางเรื่องถ้าไม่รู้รายละเอียดอะไรมากนักก็อย่าพึ่งมาพูดมากนัก ผมไม่ได้อยากมีปัญหากับ พี่ๆ เพื่อนๆในคลับนะ

แต่สวนเรื่องที่ผมจะไปมิสติ้งอ่ะ ผมจะไปไม่ไปมันก็แล้วแต่นะ เพราะผมไม่ได้รับปากว่าจะไป แล้วไม่ทราบพี่ทำไมถึงอยากให้ผมไปมากล่ะคับ
ทั้งๆที่ผมก็ไม่ค่อยได้ไปอยู่แล้ว ไม่ใช้ผมไม่อยากไปนะ แต่ละครั้งที่จัดผมมีงานตลอด บอกจากใจเลยผมอยากไปทุกครั้งและ ไป ตจว ผมก็อยากไปแต่คนเรามันมี???าระไม่เหมือนกัน
 ไม่ใช้จะให้นั่งรอแต่จะไปมิสติ้งอย่างเดียวนะคับ
ปล. ผมขอโทษพี่แบงค์ด้วยนะคับ ผมไม่ได้มีเจตนาจะมาทะเลาะนะ
ผมว่าโทรเคลียกับเจ้าของกระทู้ก่อนดีกว่าครับ เรื่องจะได้ จบๆไป มาพิมพ์ในนี้แล้วเมื่อไหร่มันจะจบหล่ะครับ ถ้ายิ่งพิมพ์เยอะ คนเขาก็จะมองว่าเป็นการแก้ตัวครับ ทั้งที่เจ้าของกระทู้ยังบอกยังไม่ได้รับโทรศัพท์คุนแนทเลย ผมว่าเรื่องนี้ถ้าโทรเคลีย ผมว่าจบแน่นอน ด้วยความปารถนาดีนะครับ อย่ามองว่าผมเข้าข้างใคร ผมไม่ได้รู้จักกับใครเลยด้วยซ้ำ ผมแค่อยากให้เรื่องจบก้เท่านั้นเอง โทรไปเคลีย เป็นอันจบเชื่อผมสิ

BANK_TEIN
ประธานบอร์ด Soluna-club
Admin
*

จิตพิสัย 97

BANK_TEIN ประธานบอร์ด Soluna-club

« ตอบ #29 เมื่อ: กันยายน 11, 2014, 06:12:13 pm »

ใจเย็นๆ ค่อยๆตกลงกัน  กินน้ำจับเลี้ยงคนละขวด
หน้า: 1 [2] 3   ขึ้นบน
  พิมพ์