หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามหาสมาชิกที่ได้ขับรถกันวันนี้ที่ปากเกร็ด  (อ่าน 1352 ครั้ง)
sudsinkid
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 1

« เมื่อ: เมษายน 23, 2013, 05:21:29 pm »

สมาชิท่านนั้น ขับโซลูน่ามุมส้มสีเทา เจอกันโดยบังเอิน แถวๆถนนราชพฤกษ์ ก็ไล่กวดกันมาจนถึงถนนพระราม4 ตีคู่ทักทายกันได้แป๊บเดียว ขออนุญาติ แนะนำตัวนะครับ ผม เบลล์ ครับ เผื่อสมาชิกท่านนั้นได้เข้ามาอ่านบ้างเพราะปากเกร็ด โซลูน่าคลับเยอะมากเลยครับ ไม่เคยได้ทักทายกันเป็นกิจจะลักษณะซักที ได้แต่บีบแตรกับต๊อปไฟให้กัน

] l]
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์