หน้า: 1 ... 16 17 [18]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: นอกรอบโซนสมุทรปราการ บางนา เทพารักษ์ ศรีนครินทร์ 4/9/10  (อ่าน 81289 ครั้ง)
JESSE JAN
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 1

juapong@hotmail.com
« ตอบ #255 เมื่อ: กันยายน 05, 2010, 10:41:45 pm »

ถึงบ้าน..แล้วครับ หนุกดีคนเพียบเลย ใครไม่มารอรอบหน้าอะนะ มิตติ้งสัญจร..... ;D
พี่แจนรีบกลับมีนัดกับใครรึป่าว ทำเปนอ้างครอบครัว แหมๆๆๆๆ    ;D ;D ;D
ออกจากบ้านดันเอาแม่กุญแจล๊อกด้านนอกไว้ ลืมไปว่าแม่อยู่ในบ้านขังแม่ซะงั้นแม่เทศนาไปหลายดอกอะ  :'(
แล้วแอร์เปนไงพี่ จัดการยัดใส่ไปรึยัง อิอิ  ::) ::)
ยังเลยวันนี้ไม่ว่างเลยปวดหัวไม่สบาย ???

เดิมๆ......
Pa-Prae
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 0

nongpla_com@hotmail.com
« ตอบ #256 เมื่อ: กันยายน 05, 2010, 10:43:37 pm »

ถึงบ้าน..แล้วครับ หนุกดีคนเพียบเลย ใครไม่มารอรอบหน้าอะนะ มิตติ้งสัญจร..... ;D
พี่แจนรีบกลับมีนัดกับใครรึป่าว ทำเปนอ้างครอบครัว แหมๆๆๆๆ    ;D ;D ;D
ออกจากบ้านดันเอาแม่กุญแจล๊อกด้านนอกไว้ ลืมไปว่าแม่อยู่ในบ้านขังแม่ซะงั้นแม่เทศนาไปหลายดอกอะ  :'(
แล้วแอร์เปนไงพี่ จัดการยัดใส่ไปรึยัง อิอิ  ::) ::)
ยังเลยวันนี้ไม่ว่างเลยปวดหัวไม่สบาย ???
ของผมคงต้องรอเดือนหน้าเลยอ่ะพี่ ถ้าพี่ไม่รีบไปพร้อมกันม่ะ
อิอิ   ;D ;D
birdbird
เกย์ ขาจร
« ตอบ #257 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 01:24:41 am »

เบริด์คับ น้องใหม่สมุทรปราการคับก็ไปเหมือนกัน ขอบคุณสำหรับสติ๊กเกอร์ club คับ
gutak69
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #258 เมื่อ: กันยายน 11, 2010, 10:09:45 am »

ขอโทษด้วยครับไม่ได้ไปครับ
ใกล้บ้านแท้ๆแต่โดนงานด่วนจากนายจ้างให้ไปส่งของระยอง
ครับขอโทษจิงๆครับ :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'(
bandit_daikin@hotmail.com
เกย์ ขาจร
« ตอบ #259 เมื่อ: กันยายน 12, 2010, 12:14:05 am »

ถูกแล้วครับครูออม คุณแดงอยู่แถมกลับยิงกลับชลเลยสงสัยยังค้างอยู่แอบมาต่อบางแสนคนเดียวหรือเปล่า    ผมเมามากมายคับตอนนี้มาถึงชลแล้ว ยังไม่ค่อยรู้จักใครเท่าไร่แต่สนุกมากครับ  คุณธันครับ กลับไปที่บ้านอยู่กันกี่คนครับ พี่โต้งด้วยนะ555

กลับมาถึงก็ตี2กว่า อาบน้ำเสร็จก็ตี3 และ ตอนเช้าไปทำงานต่อไม่ไหวครับ ต้องไปตอนบ่าย

( ถ้าผมไม่ไป DAIKIN ก็แย่สิครับคุณวัตร อิอิ! )

สนุกครับถ้ามีอีกแล้วไม่ใกลเกินไป ก็จะเข้าร่วมด้วยครับ
yoyolove
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #260 เมื่อ: กันยายน 15, 2010, 06:22:27 pm »

เสียดายจังทำงานต่างจังหวัดไม่ได้ไป
ใกล้บ้านด้วย เสียดายๆ
หน้า: 1 ... 16 17 [18]   ขึ้นบน
  พิมพ์