หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีร้านdiyแถวรามคำแหง รามอินทรา เสรีไทย ร่มเกล้าตอนต้นมั่งไม๊คะ  (อ่าน 2932 ครั้ง)
lookwa
เกย์ ขาจร
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2011, 04:35:07 pm »

หลังจากเข้ามาแอบอ่านได้ไม่กี่วันชักจะคันคะเยอ...อยากdiyมั่งอ่ะค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ยอมจ่ายที่รานค่ะ...ฝีมือไม่มีจริงๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 06, 2011, 04:44:46 pm โดย lookwa » บันทึกการเข้า
Sir.J3enzForSpeed
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 0

So][unA

qwerty81133@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 02:51:45 pm »

หลังจากเข้ามาแอบอ่านได้ไม่กี่วันชักจะคันคะเยอ...อยากdiyมั่งอ่ะค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ยอมจ่ายที่รานค่ะ...ฝีมือไม่มีจริงๆ

อยากDIYอะไรอ่ะคับ ถ้าทำกันเยอะยัดมิตติ้งทำเลยก็ดีนะ  ;D
Run
เกย์ ขาจร
« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2011, 03:53:29 pm »

ขอบคุณค่ะ

จะทำอะไรหรอครับ
ลุงเกียรติ_
นักแข่งแชมป์ประเทศไทย

จิตพิสัย 3

คนธรรมดา เดินดิน กินข้าวแกง

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 07:36:24 pm »

ขอบคุณค่ะ

จะทำอะไรหรอครับ
  นั้นนะสิ    DIY..อะไร...

.........ก็เพื่อลูกและเมีย  แค่นั้นเอง..........
...คนที่ไม่ผิด  คือคนที่ไม่ลงมือทำอะไรเลย...
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์