หน้า: 1 [2] 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 20/2/53 ผลการทดสอบค้ำปีกนกล่าง!!  (อ่าน 17279 ครั้ง)
Tumzaa
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2010, 04:32:07 pm »

สวยคับ ดูเหมือนค้ำท่อไปในตัว goodๆ
ลุงเกียรติ_
นักแข่งแชมป์ประเทศไทย

จิตพิสัย 3

คนธรรมดา เดินดิน กินข้าวแกง

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2010, 07:51:17 pm »

เย้ๆๆๆๆๆ   รอหนึบด้วยคน   .....

.........ก็เพื่อลูกและเมีย  แค่นั้นเอง..........
...คนที่ไม่ผิด  คือคนที่ไม่ลงมือทำอะไรเลย...
BANK_TEIN
ประธานบอร์ด Soluna-club
Admin
*

จิตพิสัย 97

BANK_TEIN ประธานบอร์ด Soluna-club

« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2010, 10:39:08 am »

เนียนๆ  ;D
OtT
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย -1

khantarorose_a@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2010, 10:57:58 am »

สวยงาม

ดูแล้วเด่น
5A-FE
นักแข่งแชมป์ประเทศไทย

จิตพิสัย 1

ล้มเพราะก้าวไปข้างหน้า ดีกว่ายืนเต๊ะท่าอยู่กับที่

chicky_seed@hotmail.com
« ตอบ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2010, 04:59:50 pm »

เวลาติดตั้งนี่
ใช้แม่งแรงยก แล้วใส่เองได้มั้ยคับ

หรือว่าต้อง เข้าพวกร้านช่วงล่าง ให้เค้าใส่ให้

เอาแม่แรงยกใส่เองได้แต่จะมีแรงขันน็อตออกรึเปล่าแค่นั้นครับ
เพราะน็อตยึดปีกนกคงเอาบล็อคลมยิงมาแน่นมากๆ
คิดว่าค่าแรงใส่ไม่น่าเกิน 100 แค่ขันน็อต 2ตัวเท่านั้น

ปล. สงสัยว่ามันจะใส่กับน็อตเดิมได้ไหมเกลียวมันจะพอรึเปล่า กลัวๆขับไปเกลียวคลายตัวละงานเข้า

ชายได้ตุ๊ด คือ สุดยอดมนุษย์ อุลต้าแมน
BANK_TEIN
Admin
*

จิตพิสัย 97

BANK_TEIN ประธานบอร์ด Soluna-club

« ตอบ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2010, 05:28:46 pm »

ใช้แม่งแรงยก แล้วใส่เองได้มั้ยคับ

หรือว่าต้อง เข้าพวกร้านช่วงล่าง ให้เค้าใส่ให้

เอาแม่แรงยกใส่เองได้แต่จะมีแรงขันน็อตออกรึเปล่าแค่นั้นครับ
เพราะน็อตยึดปีกนกคงเอาบล็อคลมยิงมาแน่นมากๆ
คิดว่าค่าแรงใส่ไม่น่าเกิน 100 แค่ขันน็อต 2ตัวเท่านั้น

ปล. สงสัยว่ามันจะใส่กับน็อตเดิมได้ไหมเกลียวมันจะพอรึเปล่า กลัวๆขับไปเกลียวคลายตัวละงานเข้า

ผมใส่แล้ว และลองซัดมาแล้ว  รับรอง เกลียวไม่หลุดครับ   ผมใส่กับน๊อตปีกนกเดิมครับ    ของแต่งที่ผมผลิตขึ้น ไม่เน้นการดัดแปลงรถให้ผิดไปจากเดิมครับ แต่เน้นเพิ่มสมรรถนะในการใช้งานให้มากขึ้น 
]ลุงแว่น[ Red Roof ]

จิตพิสัย 0

"เดือนล่ะอย่าง สองอย่างเดี๋ยวมันก้เต็ม"

« ตอบ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2010, 05:46:06 pm »

ผมใส่แล้ว และลองซัดมาแล้ว  รับรอง เกลียวไม่หลุดครับ   ผมใส่กับน๊อตปีกนกเดิมครับ    ของแต่งที่ผมผลิตขึ้น ไม่เน้นการดัดแปลงรถให้ผิดไปจากเดิมครับ แต่เน้นเพิ่มสมรรถนะในการใช้งานให้มากขึ้น 

แหล่มเลย  ;D

" รถบ้านพร้อมขาดแค่คนดูแล "
NuTTy_TrekzA
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2010, 05:48:15 pm »

ใส่แล้ว  ต้องตั้งศูนย์ ใหม่มั้ยคับ :-[
BANK_TEIN
Admin
*

จิตพิสัย 97

« ตอบ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2010, 05:57:45 pm »

ใส่แล้ว  ต้องตั้งศูนย์ ใหม่มั้ยคับ :-[

ไม่ต้องตั่งครับ  ใส่แล้ว ซัดได้เลย
ttt
เกย์ ขาจร
« ตอบ #24 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2010, 10:16:35 pm »

:o :o :o เจ๋ง สุดยอด ยากใส่แล้ววววว ;D
bios_m

จิตพิสัย 1

linux_m@hotmail.com
« ตอบ #25 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2010, 10:12:47 am »

วันศุกร์รับของแล้วจ่ายเงินได้เลยเปล่าครับ จะได้ใส่ก่อนไปบางแสน

เครื่องเดิม+เฮด 4-2-1
ล้อ Advan RCII 15 + ยาง 195-50-15
ช่วงล่าง TRD ทั้งชุด เบรค Levin 10.2
เบาะ Impreza
BANK_TEIN
Admin
*

จิตพิสัย 97

« ตอบ #26 เมื่อ: มีนาคม 01, 2010, 10:45:30 am »

ใกล้จะได้ทดสอบกันละพี่น้อง   คืนนี้
sonicnan
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #27 เมื่อ: เมษายน 26, 2010, 01:14:31 am »

ยังทำอยู่หรือเปล่าครับ ราคาเท่าไรสนใจ ผมมือใหม่อยากทำรถให้ดีๆ
BANK_TEIN
Admin
*

จิตพิสัย 97

« ตอบ #28 เมื่อ: เมษายน 30, 2010, 12:54:09 am »

ตอนนี้ของหมดครับ  ถ้าสนใจก็ลงชื่อกะเบอร์ไว้ครับ
seasanak
นักแข่งมืออาชีพ

จิตพิสัย 8

จำนวนเต็ม 4 ใช่ว่าจะต้องมาจาก 2 + 2 เสมอไป

« ตอบ #29 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2010, 08:07:47 am »

" ผมหวังว่า ผลงานชิ้นนี้ คงจะไม่มีใคร หรือจังหวัดไหน ขโมยความคิดไปก๊อปปี้ แล้วก็เอามาจำหน่ายในเวปแข่งกับผม เหมือนครั้งที่แล้วอีกนะคับ ถ้าผมเจอผมจะลบออกจากบอร์ดทันทีครับ เพราะถือว่าขโมยความคิดกัน "

ขอประนามผู้ที่ทำเยี่ยงนี้   ผมไม่ชอบมากที่สุดก็เรื่องการขโมยความคิดของผู้อื่นไปใช้ทำมาหากินเข้ากระเป๋าตนเองนี่แหละครับ   ก๊อปแบบแล้วเอาไปทำใช้เองยังไม่น่าเกลียดเท่าไหร่เพราะไม่ได้ทำขาย แต่เอาไปทำขายนี่  .ทุเรศ . 
ข้อความไม่เหมาะสมก็ขออ???ัยด้วยครับ ..

ทำวันนี้ไม่ให้ด้อยกว่าเมื่อวาน เพื่อ ให้วันพรุ่งนี้ยังมีสำหรับเรา
หน้า: 1 [2] 3   ขึ้นบน
  พิมพ์