หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบราคาสเกิร์ตหน้าหน่อยค่ะ ต้องการเปลี่ยนด่วน  (อ่าน 3494 ครั้ง)
loogtarn
เกย์ ขาจร
« เมื่อ: มกราคม 05, 2011, 10:57:48 am »

ไอส่วนที่ต่อลงมาจากกันชนด้านหน้าเค้าเรียกสเกิร์ตรึป่าวคะ พอดีมันแตกเป็นเสี่ยงๆเลยอยากจะหาใส่ใหม่ มีใครแนะนำได้บ้างคะ
ว่าร้สนไหนมีขาย ราคาเท่าไหร่
AL-50Girl
จงมองทุกสิ่งในเชิงบวกเสมอ
นักแข่งแชมป์โลก

จิตพิสัย 20

Hello my friend Soluna-Club.

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 08, 2011, 12:56:23 am »

ไอส่วนที่ต่อลงมาจากกันชนด้านหน้าเค้าเรียกสเกิร์ตรึป่าวคะ พอดีมันแตกเป็นเสี่ยงๆเลยอยากจะหาใส่ใหม่ มีใครแนะนำได้บ้างคะ
ว่าร้สนไหนมีขาย ราคาเท่าไหร่

ใช้ค่ะ สเกิร์ตหน้า หรือ ลิ้นหน้า นั้นเอง ลองเช็คราคาดู รู้สึกจะมีร้านในเวปเราอยู่นะค่ะ

***ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำให้เกิดความดีและความเลว***
***การเป็นผู้ให้ย่อมสุขใจกว่าการเป็นผู้รับ***
aekky
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 0

รู้รถ...รู้คน

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2011, 04:13:13 pm »

ซ่อมพร้อมทำสี1000+- หรือซื้อเป็นไฟเบอร์..พลาสติก

AL50-1997
เครื่อง4AG20V/BLACKTOP+เฮดเดอร์4-2-1
???ายใน SUBARU+NARDI+SARD+CALDINA
ช่วงล่าง GAB ล้อEnkai 16"ท่อ tanabe
เบรก RX7 4POT+จาน285MM
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์