หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ติดแก๊สเสร็จแล้ว  (อ่าน 3783 ครั้ง)
funthong
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

liplipone@gmail.com
« เมื่อ: มกราคม 08, 2011, 07:25:32 am »

ติดแก๊สเสร็จเมื่อวันที่ 5 ม.ค. 54 ครับ ขอรายงานตัวครับ ติดเป็นยี่ห้อAG หัวฉีด
ก็โอเคครับ ติดที่ร้านสหเฮง อยู่ลาดปลาเค้า ก็วิ่งแรงดีครับ ใช้ 3-4 วัน วิ่งแค่ 90 ก.ม. ไฟเม็ดแรกเริ่มกระพริบ
เดี๋ยวต่อไปจะกลับมารายงานการใช้รถอีกครับ
sasimoji
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 11, 2011, 07:29:56 pm »

รบกวนนิดหนึ่งน่ะค่ะ ไม่ทราบว่าราคาค่าติดตั้งเท่าไหร่ค่ะ พอดีสนใจจะติดแก๊ส LPG อยู่เหมือนกัน ช่วงนี้อยู่ในช่วงหาข้อมูลน่ะค่ะ

มีอะไรแนะนำด้วยน่ะค่ะ

ขอบคุณค่ะ
TaiMuFc
มือใหม่หัดแข่ง
**

จิตพิสัย 0

ต่าย : Manchester United

tai_manchester-united@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 12, 2011, 01:52:49 am »

รบกวนนิดหนึ่งน่ะค่ะ ไม่ทราบว่าราคาค่าติดตั้งเท่าไหร่ค่ะ พอดีสนใจจะติดแก๊ส LPG อยู่เหมือนกัน ช่วงนี้อยู่ในช่วงหาข้อมูลน่ะค่ะ

มีอะไรแนะนำด้วยน่ะค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ถ้าอยู่ กทม. เช็คที่นี้ดูครับ ร้านแนะนำครับผม >>> http://www.gasboyd.com/

รักชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์
sasimoji
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 13, 2011, 09:22:11 am »

ขอบคุณค่ะ

Green
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 20, 2011, 09:57:01 pm »

ของผมติดแก๊ส LPG ระบบมิกเซอร์ครับ แอ่วเหนือมาแล้ว จากใต้ไปเหนือกินแก๊สแค่ประมาณ 5000 บาทครับ
ลุงเกียรติ_
นักแข่งแชมป์ประเทศไทย

จิตพิสัย 3

คนธรรมดา เดินดิน กินข้าวแกง

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2011, 06:11:15 pm »

ของผมติดแก๊ส LPG ระบบมิกเซอร์ครับ แอ่วเหนือมาแล้ว จากใต้ไปเหนือกินแก๊สแค่ประมาณ 5000 บาทครับ
  5000  ไป-กลับใช้มัยครับบบบบบบบ

.........ก็เพื่อลูกและเมีย  แค่นั้นเอง..........
...คนที่ไม่ผิด  คือคนที่ไม่ลงมือทำอะไรเลย...
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์