หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ดีใจที่ได้มารู้จัก โซลูน่าคลับ  (อ่าน 5400 ครั้ง)
นายช่าง
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 14, 2012, 07:06:03 pm »

ผมเชื่อว่าคุณหน่องจะผ่านมรสุมนี้ไปได้ด้วยดีครับ เพราะจากที่ได้อ่านโพสของคุณปัญหาที่คุณพบในตอนนี้ไม่ใช่เรื่องเล็กเลยครับแต่คุณก็ยังสามารถแก้ไขปัญหาและดำเนินชีวิตได้อย่างมีสติ และผมเชื่อว่าต่อไปยามเมื่อความทุกข์ต่างๆมันคลายลงไปตอนนั้นคุณจะเป็นคนที่มีความสุขที่สุด ขอเป็นกำลังใจให้นะครับ

ขอส่งเพลงนี้ให้เป็นกำลังใจนะครับ พวกพี่ๆกลุ่มนี้เค้าใส่ความหมายดีๆไว้ในเพลงนี้
http://www.youtube.com/watch?v=dpRjtOAxymY&feature=youtu.be
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 14, 2012, 07:11:28 pm โดย นายช่าง » บันทึกการเข้า
nongza@RATCHABURI
มือใหม่หัดแข่ง
**

จิตพิสัย 1

ตัวแทนขายโทรศัพท์ TWZ ในเขตราชบุรี 080-309-6003

songsak_hmunmee@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 14, 2012, 07:22:39 pm »

สวัสดีครับคุณหน่อง ก่อนอืนผมต้องขอแสดงความเสียใจนะครับกับเหตุการที่เกิดขึ้น และเป็นกำลังใจให้คุณหน่องอีกคนนะครับ เหตุการณ์ร้ายๆมักจะเกิดขึ้นมาในชิวิตเราได้เสมอทั้งๆที่เราตั้งตัวไว้แล้วหรือยังไม่ทันตั้งตัว ผมก็เป็นคนหนึ่งที่เจอกับเหตุการณ์ที่เลวร้ายที่สุดในชีวิตที่ลูกสาวผมเสียไปเมื่อเดือนที่แล้ว แต่อย่างหนึ่งที่คุณหน่องและผมต้องมีคือ สติ และความหวังในวันข้างหน้า เพื่อชีวิตของเราครับ คุณหน่องต้องลุกขึ้นสู้กับปัญหาที่เกิดขึ้นในชีวิตในตอนนี้และต้องผ่านมันไปให้ได้นะครับ เชื่อผมว่าปัญหามันจะผ่านพ้นไปได้ครับถ้า
เรามีสติครับ สู้ สู้ คุณหน่อง ผมเอาใจช่วย ต้องผ่านไปให้ได้ครับและผมขอให้คุณหน่องกลับมามีชีวิตครอบครัวที่สมบูรณ์ รวยๆ สุข???าพแข็งแรงทั้งคุณหน่อง และแฟนเลยครับ :) :) ปล.หมดน้องโซลูน่าคันนี้ วันข้างหน้าซื้อใหม่ก็ได้ครับอิอิ เอาแบบแต่งแล้วไปเลย ยินดีที่ได้รู้จักคุณหน่องเช่นเดียวกันครับ สู้ สู้ ครับ

ขอบคุณมากครับคุณเล็ก สู้ สู้เช่นเดียวกันนะครับคุณเล็ก

nongza@RATCHABURI
**

จิตพิสัย 1

ตัวแทนขายโทรศัพท์ TWZ ในเขตราชบุรี 080-309-6003

songsak_hmunmee@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 14, 2012, 07:29:28 pm »

ผมเชื่อว่าคุณหน่องจะผ่านมรสุมนี้ไปได้ด้วยดีครับ เพราะจากที่ได้อ่านโพสของคุณปัญหาที่คุณพบในตอนนี้ไม่ใช่เรื่องเล็กเลยครับแต่คุณก็ยังสามารถแก้ไขปัญหาและดำเนินชีวิตได้อย่างมีสติ และผมเชื่อว่าต่อไปยามเมื่อความทุกข์ต่างๆมันคลายลงไปตอนนั้นคุณจะเป็นคนที่มีความสุขที่สุด ขอเป็นกำลังใจให้นะครับ

ขอส่งเพลงนี้ให้เป็นกำลังใจนะครับ พวกพี่ๆกลุ่มนี้เค้าใส่ความหมายดีๆไว้ในเพลงนี้
http://www.youtube.com/watch?v=dpRjtOAxymY&feature=youtu.be

ขอบคุณนะครับ สำหรับกำลังใจดีๆ

zeza
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 0

« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 20, 2012, 05:11:20 pm »

ขอบคุณนะครับ สำหรับกำลังใจดีๆ

มาเป็นเซลล์ขายรถกะผมป๊ะตอนนี้รับเซลล์อยู่ครับ เป็นกำลังใจให้ครับฟ้าหลังฝนย่อมสดใสเสมอ ::)

bbc
poom797
**

จิตพิสัย 1

« ตอบ #19 เมื่อ: กันยายน 20, 2012, 05:26:55 pm »

ปกติผมอ่านอย่างเดียว ไม่ค่อยตอบ

ก่อนอื่นแสดงความเสียใจด้วยนะครับ  เราต้องทนต้องผ่านมันไปให้ได้ครับ

เป็นกำลังใจครับ

หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์