หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เซงเป็ด hotmail โดนบล็อค  (อ่าน 2586 ครั้ง)
Virus 7
มือใหม่หัดแข่ง
**

จิตพิสัย 0

แป๊บ 1.6 ยิงยาวกลางแคปซูลปลายเกลียว

« เมื่อ: มิถุนายน 15, 2012, 11:42:00 pm »

แค่ไม่ได้เข้าใช่งานไม่กี่วันเองแมมบล็อคของตูได้
น่าโมโห >:( >:( >:(
มีใครโดนบ้างแล้วมั่งแล้วแก้ได้ยัง ของผมแก้ไปแก้มาแมมบล็อคของผมถาวรแล้วมั่ง
 :'( :'( :'(
อยากได้รายชื่อผู้ติดต่อคืนอย่างเดียวก๊ทำไม่ได้
ต้องโทรหาบิวเกตมั้ยนะ ใครรู้เบอร์บิวเกตบ้าง ผมขอหน่อยได้มะจะโทรไปคุยด้วยซะหน่อย "ช่วยปล๊ดล็อคตูทีเดะ"
หงุดหงิดเว้ย หงุดหงิดเว้ย  >:( >:(

แป๊บ 1.6 ยิงยาวกลางแคปซูลปลายเกลียว
Increasingly
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 1

เอกนะค้าบ

w_aekarat9@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2012, 01:23:02 am »

ถ้ากรณีโดนบล๊อค ต้องถามก่อนครับว่าตอนสมัครได้ใส่อีเมล์สำรองไว้หรือเปล่า ถ้าใส่เวลาข้อกู้คืนพาสเวิสจะสามารถข้อให้ส่งพาสใหม่ไปที่เมล์สำรองไว้ได้ครับ แต่ถ้าไม่ใส่พูดตรงๆ ว่ายากมากทั้งการกู้คืนจะให้ใส่เมล์เพื่ิอน 2-3 คนหรือกรอดข้อมูลอื่นๆๆ ซึ่งมันก็จะไม่ได้ จะให้รอทางทีมงานติดต่อกลับ รอไปเถอะครับ ไม่มีมาแน่ๆๆ วิธีที่ทำให้กลับมาใช้ได้ก็คือต้แงโทรไปที่เมกาอ่ะครับ ผมเคยโดน แต่ผมให้เถื่อนที่นู้นโทรไปให้ เค้าก็จะส่งรหัสกู้คืนมาให้ แต่โทรจากไทยนี่ยังไม่เคยลองนะครับ
ชายแมน ลั๊นล๊า
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 0

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2012, 04:46:48 pm »

ผมเคยโดน แล้วก็คิดว่า เลิกใช้ hotmail ทำอะไรที่สำคัญ เปลี่ยนมาใช้ gmail แทน
การจะไปกู้คืน บางทีก็ทำตามขั้นตอน แต่สุดท้าย มันก็ไม่ response อะไรกลับมาเลย
เบื่อมัน!!

seasanak
นักแข่งมืออาชีพ

จิตพิสัย 8

จำนวนเต็ม 4 ใช่ว่าจะต้องมาจาก 2 + 2 เสมอไป

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2012, 09:18:20 pm »

ผมโดนบล๊อคไปนานแล้วครับติดต่องานอะไรไม่ได้เลย ก็ไม่แก้และไม่ขอใหม่ด้วยครับ แบบว่าเลิกใช้ไปเลยน่ะ

ทำวันนี้ไม่ให้ด้อยกว่าเมื่อวาน เพื่อ ให้วันพรุ่งนี้ยังมีสำหรับเรา
Virus 7
**

จิตพิสัย 0

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2012, 03:47:06 pm »

ใช้ได้แล้วครับ ดีใจอิอิ ;D

น้าเช
**

จิตพิสัย 0

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2012, 01:17:56 pm »

ใช้ได้แล้วครับ ดีใจอิอิ ;D

ของผมก็เข้าไม่ได้ทำยังไงก็เข้าไม่ได้ลงวินโดว์สใหม่ก็แล้วผลสุดม้ายตายน้ำตื้นวันเดือนปีเวลาไม่ตรง.......เห่อ :-\

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์