หน้า: 1 [2] 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: MTautoshop สุขา3 ซอยMissteen ซ่อมเครื่องเนียนจริง  (อ่าน 13416 ครั้ง)
Daris
มือใหม่หัดแข่ง
**

จิตพิสัย 0

« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2010, 12:16:51 am »

แม่นแล้วจ้า

อยากแรง อยากแต่ง ไม่มีเงิน กำ
jokerarsenal
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2010, 10:20:04 pm »

ถ้าเข้าจากบริษัทมิสทีนก็จะอยู่ใกล้ๆปากซอยเลยใช่มะครับ

พอดีออฟฟิศอยู่แถวนั้น ว่าจะลองเอาเข้าไปให้แก้เรื่องรอบเครื่องไม่นิ่งอ่ะครับ
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2010, 10:28:49 pm »

เอ่อ อีกเรื่องครับ ซื่อสัตย์ไหมครับ ผมไม่ค่อยรู้เรื่องรถมากนัก กลัวจะโดนวางยาอ่ะครับ
แล้วก็ราคาเป็นยังไงบ้างครับ
Daris
**

จิตพิสัย 0

« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2010, 11:29:14 pm »

ไม่ได้อยู่ตรงหน้าซอยนะคับอยู่เกือบๆถึงทางที่จะทะลุออกมอเตอร์เวย์ไปร่มเกล้าอะคับ ตรงซอยราษฏร์พัฒนา33พอดีเลยครับหน้าซอยเลยคับ ซื่อสัตย์คับผม100เปอร์เซ็นไม่ต้องกลัวคับราคาก็ไม่แพงนะคับ ยังไงผมว่าถ้าอยู่แถวๆนั้นนะคับลองไปเช็คร้านแล้วลองให้ช่างเช็คราคาก่อนได้ครับ ส่วนตัวผมทำที่นี่มานานมากแล้วคับ เรื่องวางยาตัดไปเลยคับ1000เปอร์เซ็น ยังไงโทรมาถามผมก็ได้หรือถามทางช่างเองก็ได้คับรูปที่ขึ้นมีเบอร์บอกอยู่คับ

น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2010, 08:50:02 am »

อ่อ พอจะนึกออกแล้วครับ ขอบคุณมากๆเลยครับ
ไว้ไปลองใช้บริการแล้วจะมาบอกกันครับ
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2010, 11:05:53 pm »

ไปทำมาแล้วครับ ล้างลิ้นปีกผีเสื้อ
ช่างหมูคุยดีมากครับ เก็บงานละเอียดจริงๆ ตามที่เจ้าของกระทู้บอกเลยครับ
แถมเช็คน้ำมันเกียร์แล้วก็เติมแถมให้ด้วยครับ
เช็คแบต เช็คเกือบทุกอย่างในห้องเครื่องเลยครับ
ประทับใจเลยอ่ะครับ รถกลับมาแรงก่าเดิม รอบนิ่งรถแทบจะหายสั่นไปเลยครับ
ดีนะเกือบเปลี่ยนยางรองแท่นเครื่องซะแล้ว
ค่าทำทั้งหมด 400 ครับ เห็นบางท่านบอกว่าราคานี้แพง แต่ถ้าลองไปทำดูจะไม่รู้สึกเสียดายส่วนต่างครับ
ไม่ได้มาโฆษณานะครับ แค่มาบอกผลทดลองคร้าบ แต่ก็ได้อู่ดีๆมาเพิ่มอีกอู่นึงครับ
Daris
**

จิตพิสัย 0

« ตอบ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2010, 11:11:46 am »

ตามนั้นคับ ไปมาวันไหนหรอคับส่วนมากผมเข้าไปเกือบทุกเสาอะคับไงๆวันหลังมานั่งเล่นกันได้นะคับ

seasanak
นักแข่งมืออาชีพ

จิตพิสัย 8

จำนวนเต็ม 4 ใช่ว่าจะต้องมาจาก 2 + 2 เสมอไป

« ตอบ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2010, 09:42:15 pm »

ใช่ครับ ผมใช้เกือบทุกเช้าครับจะวิ่งซอยนี้ประมาณ เจ็ดโมงกว่าๆไม่เกินเจ็ดโมงครึ่ง เพราะใช้เป็นทางลัดไปสุวรรณ???ูมิแต่ไม่ค่อยได้ผ่านหน้าร้านนี้ครับไปใช้ทางด้านที่ผ่านร้านขายสี กับ อู่ทำสีรถ ครับวิ่งผ่านท้องนาไปรถไม่ค่อยเยอะครับ ..

ทำวันนี้ไม่ให้ด้อยกว่าเมื่อวาน เพื่อ ให้วันพรุ่งนี้ยังมีสำหรับเรา
Pack&Steffi
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 2

แป็ก..รถ..บอล

« ตอบ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2010, 11:30:56 pm »

:)ร้านนี้ดีจริงครับ
คอนเฟริม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 08, 2010, 11:12:26 am โดย Pack tREZEGUSt » บันทึกการเข้า

S & P เรื่องกิน...เรื่องเที่ยว...เรื่องใหญ่!!!!!
Daris
**

จิตพิสัย 0

« ตอบ #24 เมื่อ: มีนาคม 01, 2010, 12:06:48 pm »

:)ร้านนี้ดจริงครับ
คอนเฟริม
คับพี่ตามนั้นคับ ไงๆเสาไหนว่างๆมานั่งคุยกันนะคับ

Pack&Steffi

จิตพิสัย 2

« ตอบ #25 เมื่อ: มีนาคม 08, 2010, 11:14:12 am »

ด้ายเลยคับk.daris
วันเสาร์ว่างๆเจอกัน

แล้วจะไปช่วงเวลาประมาณไหนครับ

S & P เรื่องกิน...เรื่องเที่ยว...เรื่องใหญ่!!!!!
Daris
**

จิตพิสัย 0

« ตอบ #26 เมื่อ: มีนาคม 09, 2010, 12:33:56 am »

:)ถ้าเสาไหนผมไม่มีงานก็เข้าไปตั้งแต่เช้าเลยอะคับ แบบว่าอยู่กับรถอยู่กับเครื่องแล้วมีความสุขอะคับ

Pack&Steffi

จิตพิสัย 2

« ตอบ #27 เมื่อ: มีนาคม 19, 2010, 09:20:27 pm »

คุนdarisคับ   :)ผมอยู่หมู่บ้านสัมมากรสุขา3ครับ  ไม่รู้ว่าวันนี้ใช่คุน daris ขับในหมู่บ้านสัมมากรเปล่าครับ
ถ้าใช่ ผมก้อเห็นสองครั้งเลย ตอนเช้าเจอในหมู่บ้านเราสวนกัน ตอนเย็นเจอหน้าหมู่บ้าน

รถผมสีบรอนเงินครับ มุมส้ม
ถ้าเจอกันทักกันได้นะครับ
ว้นนี้ผมไม่แน่ใจว่าใช่มั้ย เลยไม่กล้าทัก

Daris
**

จิตพิสัย 0

« ตอบ #28 เมื่อ: มีนาคม 22, 2010, 06:29:25 pm »

ไช่คับผมเข้าออกสัมมากรทุกวันคับ

kunyos
นักแข่งมืออาชีพ

จิตพิสัย 0

รถไม่สวยรถไม่แรงแต่ก็เงินสดอ่ะ อิอิ

« ตอบ #29 เมื่อ: มีนาคม 24, 2010, 10:32:56 am »

ไว้จะลองเข้าไปดูครับ
หน้า: 1 [2] 3   ขึ้นบน
  พิมพ์