หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหาปั๊มพาว์เวอร์เดิมหยดน้ำครับ ขอราคาหน้ารักๆหน่อยนะครับ  (อ่าน 2110 ครั้ง)
nirunbp
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 5

« เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2014, 01:26:00 pm »

หาปั๊มพาว์เวอร์เดิมหยดน้ำครับ ขอราคาหน้ารักๆหน่อยนะครับพอดี มุดไปใต้ท้องรถเพื่อเปลี่ยนยางแท่นเครื่องหลังเห็นว่ามันซึมๆๆๆๆๆมากไปนิด ถ้าใครมีรบกวนแบ่งให้ผม นะครับขอราคาพี่น้องหน่อยตอนนี้หมดไปแยะแล้ว พรุ่งนี้ก้อจะต้องไปเปลี่ยนเพลาขับอีก มรสุมลงช่วงนี้
nirunbp

จิตพิสัย 5

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2014, 02:58:35 am »

ยังหาอยู่ครับใครมีลงไว้เลยนะครับ
aaa3812

จิตพิสัย 2

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2014, 01:00:50 pm »

คงไม่ต้องถึงขนาดเปลี่ยนทั้งปั้มก็ได้ครับ...รถผมก็เป็นครับ

ผมให้ช่างแก้รั่วโดยหาชุดซ่อมมาเปลี่ยน

ตอนนี้ไม่ซึมแล้วครับ..หมดค่าแรงรวมค่าของ 500  บาทครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์