หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ฝาครอบดุมล้อ ซื้อได้ที่ไหน ราคาหท่าไหร่ครับ  (อ่าน 3054 ครั้ง)
TuMe@RaYong
มือใหม่หัดแข่ง
**

จิตพิสัย 1

« เมื่อ: มกราคม 06, 2014, 02:33:03 pm »

ฝาครอบดุมล้อ ซื้อได้ที่ไหน ราคาหท่าไหร่ครับ

ของผมอันเก่ามันแตก โซลูน่า 98 ล้อขอบ 14"(ตามรูป)

*  (32.77 KB, 836x318 - ดู 761 ครั้ง.)

"อยากเก่งก็ต้องหัด ไม่ถนัดก็ต้องลอง"
...............................................
  >>>(TuMe@Rayong)<<<
Mr.Thanabat01
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

bkboy_nui@hotmail.com
« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 06, 2014, 02:39:53 pm »

ข้างตลาก อตก. มีความ แวะไปดูได้ อยู่ตรงโค้งใต้สะพานข้ามแยก จตุจัก

จิตพิสัย 1

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 06, 2014, 02:58:00 pm »

ข้างตลาก อตก. มีความ แวะไปดูได้ อยู่ตรงโค้งใต้สะพานข้ามแยก จตุจัก

ขอบคุณครับ แต่ผมอยู่ระยอง ไม่รู้จะมีโอกาสได้ไปเมื่อไหร่

"อยากเก่งก็ต้องหัด ไม่ถนัดก็ต้องลอง"
...............................................
  >>>(TuMe@Rayong)<<<
k_Thasanai
นักแข่งแชมป์ประเทศไทย

จิตพิสัย 10

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 07, 2014, 10:04:22 am »

ขอบคุณครับ แต่ผมอยู่ระยอง ไม่รู้จะมีโอกาสได้ไปเมื่อไหร่
โอนตังค์มา แต่ใช้อยู่เหมือนกัน เป็นของปลอมนะ ล้าง บ่อยๆๆ ละลอกๆๆ ออกสีดำๆๆ เลย
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์