หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ รถความร้อนขึ้นครับ อู่ไหนดีแถวปทุมธานีครับ  (อ่าน 7266 ครั้ง)
Coolman
นักแข่งมืออาชีพ

จิตพิสัย 4

« ตอบ #30 เมื่อ: มีนาคม 22, 2014, 10:28:35 am »

ถึงพี่ จขกท. ที่จะเดินทางไกล อย่าดูแต่ระบบระบายความร้อนอย่างเดียวนะครับ  เน้นดูน้ำมันเครื่องด้วยครับว่ามีซึมมีรั่วตรงไหน ถ้าหาจุดรั่วแล้วแก้ไขได้ยิ่งดีครับ เพราะรถวิ่งทางไกลน้ำมันแห้งเดี๋ยวงานเข้าครับ รับรองถึงที่หมายได้ครับ

ล้อหมุน แอร์เย็น ไม่เปียกฝน ก็พอแล้ว ดีใจที่ได้ใช้โซลูน่าพอเพียง
หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์