หน้า: 1 [2] 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: updateน้องดำจาก เชียงใหม่ คับ...ล้อส้มๆ  (อ่าน 13651 ครั้ง)
mspeedways
เกย์ ขาจร
« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 25, 2010, 09:06:47 pm »

ว้าววว สีดำ เข้าดีอ่ะคับ แหล่มเรย ชอบๆๆ คับ สวย

ผม เอ็มนะคับ ยินดีต้อนรับคับบ

อยู่ตรงไหน ของ เชียงใหม่อ่ะคับ

ผมไปเที่ยวบ่อยที่นั้น มีที่อยุ่ที่นั้น ;D
ผมอยู่แถวสันกำแพงคับ...ถ้ามาเชียงใหม่เจอที่ไหนทักทายได้เลยคับ เผื่อได้ท่องราตรีเชียงใหม่ด้วยกันคับ

ที่ผมก้ออยุ่ สันกำแพงอ่ะ อยุ่ตำบล สันทรายอ่ะคับ บังเอิย จิง

อิอิ

มี???ามพมุมอื่นป่ะคับ อยากเหนอ่ะ  :D ;D
Project_Soluna
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 25, 2010, 09:10:21 pm »

รถสวยดีคับ ;D ;D

ผม จิม อยู่เชียงรายคับ   ;D

คุณจิมอยู่เชียงรายแถวไหนอ่ะ
ฉุย_Al50
มือใหม่หัดแข่ง
**

จิตพิสัย 0

« ตอบ #17 เมื่อ: เมษายน 27, 2010, 01:27:21 pm »

ว้าววว สีดำ เข้าดีอ่ะคับ แหล่มเรย ชอบๆๆ คับ สวย

ผม เอ็มนะคับ ยินดีต้อนรับคับบ

อยู่ตรงไหน ของ เชียงใหม่อ่ะคับ

ผมไปเที่ยวบ่อยที่นั้น มีที่อยุ่ที่นั้น ;D
ผมอยู่แถวสันกำแพงคับ...ถ้ามาเชียงใหม่เจอที่ไหนทักทายได้เลยคับ เผื่อได้ท่องราตรีเชียงใหม่ด้วยกันคับ

ที่ผมก้ออยุ่ สันกำแพงอ่ะ อยุ่ตำบล สันทรายอ่ะคับ บังเอิย จิง

อิอิ

มี???ามพมุมอื่นป่ะคับ อยากเหนอ่ะ  :D ;D

...???าพมุมอื่น..เดี๋ยวผมขอเปลี่ยนสปริงโชคก่อนคับ แล้วจะเอา???าพมุมอื่นมาลงอีกทีคับ ตอนนี้มันโย่งมากเลยคับ ไว้มีมาอัพเดทคับ

แต่งมันต่อไปเรือยๆ...!!
ฉุย_Al50
**

จิตพิสัย 0

« ตอบ #18 เมื่อ: เมษายน 27, 2010, 01:28:58 pm »

รถสวย ดีครับ ผมก็อยู่เชียงใหม่เหมือนกานอยู่แถว รวมโชค อะครับ  :D เจอกันทักทายได้นะครับ อิอิ

คับผม..สาวกsolunaเหมือนกันนะคับ..เจอกันที่ไหนทักทายหน่อยนะคับผม

5A-FE
นักแข่งแชมป์ประเทศไทย

จิตพิสัย 1

ล้มเพราะก้าวไปข้างหน้า ดีกว่ายืนเต๊ะท่าอยู่กับที่

chicky_seed@hotmail.com
« ตอบ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2010, 09:40:35 am »

สวยโหดและดุ  ;D

ชายได้ตุ๊ด คือ สุดยอดมนุษย์ อุลต้าแมน
ฉุย_Al50
**

จิตพิสัย 0

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2010, 05:36:17 pm »

;D...หลังจากไปเปลี่ยนสปริงTEINมาครับ....

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ฉุย_Al50
**

จิตพิสัย 0

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2010, 05:37:23 pm »

;D ;D...ควรทำตรงไหนเพิ่มเติม..ช่วยแนะนำด้วยนะครับ

ฉุย_Al50
**

จิตพิสัย 0

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2010, 05:38:14 pm »

;D ;D

ฉุย_Al50
**

จิตพิสัย 0

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2010, 05:40:47 pm »

;D...รอตูดเป็ดเทพมาประจำการอยู่ครับ...

ฉุย_Al50
**

จิตพิสัย 0

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2010, 05:42:01 pm »

;)...เจอผมที่ไหนทักทายได้เลยนะครับพี่ๆ...

wathid
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 1

« ตอบ #25 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2010, 07:13:29 pm »

สวยครับ..ตกลงว่าตอนนี้ขอบแม็กเหลืองหรือแดงครับ...แต่ผมว่าสวยทั้งสองสีนะครับ...

เดียร์..แม่ระมาด - แม่สอด

BANK_TEIN
ประธานบอร์ด Soluna-club
Admin
*

จิตพิสัย 97

BANK_TEIN ประธานบอร์ด Soluna-club

« ตอบ #26 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2010, 07:29:47 pm »

มาแจ้งความคืบหน้าของตูดเป็ดให้ฟังครับ ตอนนี้ ตูดเป็ดได้ทำเสร็จแล้วครับ แค่รอไปรษณีย์เปิด ผมจะไปส่งให้ทันทีครับ  ;D
ฉุย_Al50
**

จิตพิสัย 0

« ตอบ #27 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2010, 08:13:01 pm »

สวยครับ..ตกลงว่าตอนนี้ขอบแม็กเหลืองหรือแดงครับ...แต่ผมว่าสวยทั้งสองสีนะครับ...

เดียร์..แม่ระมาด - แม่สอด
;D..ล้อจริงเป็นขอบสีเหลืองครับ...แต่ตอนนี้เอาสติกเกอร์3เอ็ม มาลองเดินเส้นขอบดุครับ
 ;)...คุณเดียร์อยู่แม่ระมาดเหรอครับ...ผมเองอยู่เชียงใหม่กับ แม่สะเรียงครับ...เคยวิ่งเส้นแม่ระมาดอยู่สองสามครั้งครับ..เร็วๆนี้ว่าจะชวนเพื่อนไปโดนอาหารทะเล ที่แม่สอดซักกะหน่อยครับ..

ฉุย_Al50
**

จิตพิสัย 0

« ตอบ #28 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2010, 08:14:28 pm »

มาแจ้งความคืบหน้าของตูดเป็ดให้ฟังครับ ตอนนี้ ตูดเป็ดได้ทำเสร็จแล้วครับ แค่รอไปรษณีย์เปิด ผมจะไปส่งให้ทันทีครับ  ;D
;D...รับทราบครับคุณแบ็งค์...ว้าว!! จะได้ตูดเป็ดเทพแล้วเรา..

mspeedways
เกย์ ขาจร
« ตอบ #29 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2010, 08:39:48 pm »

ออกมา สวยเรยอ่ะ ตูดเป็ดกะสเกิตข้าง หน่อยนะ แหล่มเรย ชอบจังเรยอ่ะ สีดำเนี่ยย  ;D
หน้า: 1 [2] 3   ขึ้นบน
  พิมพ์