หน้า: 1 ... 12 13 [14] 15 16 ... 20   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 12 ธ.ค. 53 มิตติ้งใหญ่ ครั้งที่ 4 By Soluna-Club  (อ่าน 104254 ครั้ง)
ลุงเบียร์
นักแข่งแชมป์ประเทศไทย

จิตพิสัย 2

ลุงเบียร์แซ่บ แซ่บ

motoki@windowslive.com
« ตอบ #195 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2010, 08:49:45 am »

120ได้มะ อิอิ ;D

Run
เกย์ ขาจร
« ตอบ #196 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2010, 08:57:01 am »

ขับช้าๆๆดีเเล้ววครับ รถผมมันไม่เเรงเดี่ยวผมตามไม่ทัน
Pa-Prae
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 0

nongpla_com@hotmail.com
« ตอบ #197 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2010, 09:15:54 am »

ลงชื่อไว้ก่อนได้ป่ะครับ  ;D ;D ;D
BANK_TEIN
ประธานบอร์ด Soluna-club
Admin
*

จิตพิสัย 97

BANK_TEIN ประธานบอร์ด Soluna-club

« ตอบ #198 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2010, 01:42:19 pm »

ไปกันเยอะๆนะ
oasis
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

อยู่กับสิ่งที่มีไม่ใช่สิ่งที่ฝัน

« ตอบ #199 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2010, 02:03:58 pm »

คงไม่ได้ไปร่วมสนุกอีกแล้ว เสียดายมากๆ มีเรียน :'( :'( :'(
hamsterkung
มือใหม่หัดแข่ง
**

จิตพิสัย 0

png_tah@hotmail.com
« ตอบ #200 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2010, 02:05:01 pm »

งานเข้าเต็มๆๆ ครับ   เมื่อวานแม่โทรมาจากต่างจังหวัดบอกว่า...จะขึ้นมาวันที่ 8   และวันที่  11 ให้พาไปรับโล่รางวัลคนดีของแผ่นดินที่กระทรวงศึกษาธิการ
ไม่รู้ว่าจะส่งแม่กลับบ้านวันที่ 12 เลยป่าว     หากเป็นตามนั้นอดไปแน่ๆๆๆ

หรือหากแม่ยังไม่กลับก็จะพาแม่ไปเที่ยวด้วย..........

พี่เกียรติ คุณแม่สำคัญที่สุดค่ะ  แต่ว่ายังไงพี่เกียรติก็ไปได้อยู่แล้วค่ะ สบายๆๆๆ ชะมะค่ะ
พาไปทั้งครอบครัวเลยค่ะ
  .....หากแม่ไปด้วยจิงๆๆๆ    ขับรอๆๆกันบ้างเด้อออออออ

อิอิ ถ้าผมได้ไปก้อคงจาคลานๆ ตามกันไปกับลุงเกียรติแหละครับ
ของผมควบคุมความเร็วด้วยคนนั่งข้าง ออกต่างจังหวัดเตือนทุกครั้งที่ความเร็วถึง 100  อยู่ใน กทม. เตือนทุกครั้งที่ถึง 80  ;D ;D ;D

Original Soluna กำลังจะเปลี่ยนไป...
..อ่ะตูดเป็ดมาแว้วววว
....ชิ้นต่อไปกำลังเก็บตังงงงง
5A-FE
นักแข่งแชมป์ประเทศไทย

จิตพิสัย 1

ล้มเพราะก้าวไปข้างหน้า ดีกว่ายืนเต๊ะท่าอยู่กับที่

chicky_seed@hotmail.com
« ตอบ #201 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2010, 07:03:24 pm »

งานเข้าเต็มๆๆ ครับ   เมื่อวานแม่โทรมาจากต่างจังหวัดบอกว่า...จะขึ้นมาวันที่ 8   และวันที่  11 ให้พาไปรับโล่รางวัลคนดีของแผ่นดินที่กระทรวงศึกษาธิการ
ไม่รู้ว่าจะส่งแม่กลับบ้านวันที่ 12 เลยป่าว     หากเป็นตามนั้นอดไปแน่ๆๆๆ

หรือหากแม่ยังไม่กลับก็จะพาแม่ไปเที่ยวด้วย..........

พี่เกียรติ คุณแม่สำคัญที่สุดค่ะ  แต่ว่ายังไงพี่เกียรติก็ไปได้อยู่แล้วค่ะ สบายๆๆๆ ชะมะค่ะ
พาไปทั้งครอบครัวเลยค่ะ
  .....หากแม่ไปด้วยจิงๆๆๆ    ขับรอๆๆกันบ้างเด้อออออออ

อิอิ ถ้าผมได้ไปก้อคงจาคลานๆ ตามกันไปกับลุงเกียรติแหละครับ
ของผมควบคุมความเร็วด้วยคนนั่งข้าง ออกต่างจังหวัดเตือนทุกครั้งที่ความเร็วถึง 100  อยู่ใน กทม. เตือนทุกครั้งที่ถึง 80  ;D ;D ;D

ดีละครับ ขับช้าๆปลอดถัย
ปีีนี้หมิงก็จะเบญจเพศละต้อนระมัดระวัง สองอาทิตย์ที่ผ่านมาเกือบ ชน หมา+มอไซค์ เล่นตัดหน้ากันดื้อๆเลย

ชายได้ตุ๊ด คือ สุดยอดมนุษย์ อุลต้าแมน
AL-50Girl
จงมองทุกสิ่งในเชิงบวกเสมอ
นักแข่งแชมป์โลก

จิตพิสัย 20

Hello my friend Soluna-Club.

« ตอบ #202 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2010, 08:58:22 pm »

คงไม่ได้ไปร่วมสนุกอีกแล้ว เสียดายมากๆ มีเรียน :'( :'( :'(

ไม่เป็นไรค่ะ ไว้เจอกันคราวหน้าค่ะ

***ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำให้เกิดความดีและความเลว***
***การเป็นผู้ให้ย่อมสุขใจกว่าการเป็นผู้รับ***
maxowen_นักเลงกฎหมาย
นักแข่งมืออาชีพ

จิตพิสัย 2

« ตอบ #203 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2010, 09:37:23 pm »

ถ้ากลับมาจากเชียงใหม่แล้ว ไม่เจอโรคทรัพย์จางงงงงงงงงงง  จาตามไปครับ

โรคนี้น่ากลัวที่สุดดด...

เพิ่งกลับจากเพชรบูรณ์ กับคอนเสิรตบอดี้สแลม

จาง เหมือนกันเลยคับ

คนดี     คบคนที่นิสัย
คนจัญ.. คบคนที่ผลประโยชน์
กิตติมศักดิ์

จิตพิสัย 1

« ตอบ #204 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2010, 10:03:11 pm »

:'(  เสียดายที่สุดเลยครับที่ไม่ได้ไปเพราะว่า มีเรียนแล้วก็ที่สำคัญเอาน้องโซไปทำสีครับ  :'(

สงสัยต้องรอ Meeting ครั้งที่ 5 
                                                                                          อ๊อฟ
TON_THEKOP
นักแข่งมืออาชีพ

จิตพิสัย 2

*083-6104333* Nonthaburi Zone

« ตอบ #205 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2010, 03:05:05 am »

:'(  เสียดายที่สุดเลยครับที่ไม่ได้ไปเพราะว่า มีเรียนแล้วก็ที่สำคัญเอาน้องโซไปทำสีครับ  :'(

สงสัยต้องรอ Meeting ครั้งที่ 5 
                                                                                          อ๊อฟ

เสียดายนะครับ

AL-50Girl

จิตพิสัย 20

« ตอบ #206 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2010, 07:36:52 pm »

อ๊อฟ

เสียดายนะครับ

ช่ายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

***ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำให้เกิดความดีและความเลว***
***การเป็นผู้ให้ย่อมสุขใจกว่าการเป็นผู้รับ***
Pa-Prae

จิตพิสัย 0

nongpla_com@hotmail.com
« ตอบ #207 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2010, 01:45:12 pm »

ไม่อัพชื่อผมให้เล้ยยยย   :-\ :-\ :-\
Tal Party
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

tal_ps1983@hotmail.com
« ตอบ #208 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2010, 08:32:34 pm »

มิตติ้งคราวนี้ขอถอนตัวนะคะ คงไม่ได้ไปแล้ว รถเกิดอุบัติเหตุอะค่ะ ต้องเค้าอู่ซ่อม เสร็จไม่ทันไปมิตติ้งแน่ ๆ เลยค่ะ  :'(
AL-50Girl

จิตพิสัย 20

« ตอบ #209 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2010, 08:33:06 pm »

ไม่อัพชื่อผมให้เล้ยยยย   :-\ :-\ :-\

ขอโทษทีค่ะ ชื่ออะไรค่ะ  ชื่อ Boguz ชะมะค่ะ  แล้วชื่อจริงๆๆ ชื่ออะไรเอ่ย อิอิ

หน้า: 1 ... 12 13 [14] 15 16 ... 20   ขึ้นบน
  พิมพ์