หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำอู่วางเครื่องทำแจ่มๆครับ(ปากน้ำ)  (อ่าน 2729 ครั้ง)
montle
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« เมื่อ: เมษายน 06, 2010, 02:39:31 pm »

http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=3749.0   ;D
รับบัตรเครดิต และมีระบบเงินผ่อน 2 งวด ปลอดดอกเบี้ย

รับวางเครื่องยนต์ TOYOTA ( A J S) เน้นคุณ???าพ ล้างประกอบเครื่อง ด้านล่างข้างใน
? เมื่อ: 03 กันยายน 2007 12:34:04 ? 

--------------------------------------------------------------------------------

ปรึกษาปัญหาเครื่องยนต์ ปัญหาการวางเครื่อง ระบบไฟฟ้ารถยนต์ หรือสอบถามราคาสินค้าอะไหล่รถ-อะไหล่เครื่องยนต์ได้นะครับ
(แฟร์)
โทร: 086-7445219
Mail: Fair500@hotmail.com
MSN : Fair500@hotmail.com

รับบัตรเครดิต และมีระบบเงินผ่อน 2 งวด ปลอดดอกเบี้ย
 แผนที่ร้านสาขาซอยแบริ่งกดตรงนี้นะครับ 

การทำงานและขั้นตอนการทำงานสามารถ ดูได้จากข้อมูลด้านล่างนี้ได้นะครับ
หากสงสัยสามารถโทรสอบถามได้ครับ

อุปกรณ์ที่ใช้ในการดำเนินการลงเครื่องนั้น ใช้ของแท้ทั้งหมดนะครับ ไม่มีเทียมหรือปลอม ท่านจึงมันใจได้ว่าได้งานที่มีคุณ???าพ สมราคาที่ได้ไปจริงๆ
เน้นคุณ???าพมากกว่าราคา แต่ก็คุมราคาไม่ให้แรงเกินจริง ครับ

หลังจากที่มีผู้สนใจจะวางเครื่อง และโทรสอบถามผมจำนวนมาก แต่ติดด้วยเรื่องเงินก้อนจำนวนมาก
ทางผมก็เลยขอเสนอทางเลือกสำหรับท่านที่ต้องการวางเครื่องกับผมแบบเงินผ่อน
โดยมีเงื่อนไขตามนี้

เงื่อนไขการขอผ่อน เครื่อง
1.ลูกค้าจะต้องวางเครื่องกับทางผม
2.หลังจบการวางเครื่อง ค่าใช้จ่ายในการดำเนินการวางเครื่องทั้งหมดชำระทั้งหมด
3.ค่าเครื่องให้ผ่อนได้ 2 เดือน แต่เดือนแรกต้องวางเงินตอนรับรถ 50% จากราคา เครื่อง
4.เอกสารประกอบเครื่องจะได้รับต่อเมื่อชำระเงินทั้งหมด
5.หากมีปัญหาในการชำระเงิน ทางร้านจะยึดทั้งเงินงวดแรกและต้องขอสินค้าคืนพร้อมค่าบริการในการดำเนินการ
หากสามารถรับเงื่อนไขทั้งหมดได้ก็ติดต่อวางเครื่องได้เลยครับ

จึงเรียนมาเพื่อทราบ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 07, 2010, 08:11:00 am โดย montle » บันทึกการเข้า
shutkung
มือใหม่หัดแข่ง
**

จิตพิสัย 0

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2010, 09:01:07 am »

มี4Eโบไหมคับ
ออโต้ หรือ ธรรมดา
ราคาต่างกันมากไหมคับ
เบอผม 0847361427
ติดต่อพี่ตามนั้นเลยใช่ไหมคับ ชัดนะคับ
 :D :D
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์