หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนช่วยแนะนำร้านซ่อม กันชนหลังหน่อยครับ  (อ่าน 2466 ครั้ง)
kovitwanit
เกย์ ขาจร
« เมื่อ: สิงหาคม 17, 2010, 10:53:30 pm »

พอดีไปถอยชนเสามา เป็นรอยแตกเล็กๆ ทางขวา บ้านผมอยู่แถวๆ ประชาชื่น  ยังไงก็ช่วยแนะนำหน่อยครับ (ขอราคาถูกหน่อยอะครับ เป็นนักศึกษา เก็บเงินซ่อมเองอะครับ)
ibeeclub Busohsensen T.F.O.A CLUB
นักแข่งมืออาชีพ

จิตพิสัย 0

(??????????????YAKUSA STYLE by bee it coming!!!!

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2010, 11:20:11 pm »

มารอคำตอบจากกูรูท่านอื่นด้วยคนครับ

ปล.แต่ว่า น่าจะลองหาดูกระทู้อื่นในหัวข้อนี้ดูก่อนน่ะครับ เผื่อพี่ๆเค้าลงไว้....แล้วก็หา พี่ ป้า น้า อา ที่ใจดี มาให้เคลมประกันหน่อย  ;D ;D

....ถึงแม้นว่าบีจะไม่ได้เข้ามาบ่อยๆ แต่ก็ไม่เคยทิ้งพวกเราโซลูน่าไปจากใจเลยนะครับ ^^....และก็ยังคงทำรถไปสู่เป้าหมายที่วางไว้ครับ!!! update: 30-04-2013
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์