หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หวัดดีเพื่อนเพื่อน solunaclub ทุกคน ผมอั้มนะคาป ขับsoluna sporty  (อ่าน 6400 ครั้ง)
AL-50Girl
จงมองทุกสิ่งในเชิงบวกเสมอ
นักแข่งแชมป์โลก

จิตพิสัย 20

Hello my friend Soluna-Club.

« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2011, 11:22:20 pm »

ครัยจามาเที้ยวตราด ก็โทรมาก่อนนะ หรือมาหาผมที่ศูนย์ TOYOTA ตราดก่อนก้าได้ อย่างน้อยแวะมาทักทายกันบ้าง

โทรเบอร์ไรค่ะ

***ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำให้เกิดความดีและความเลว***
***การเป็นผู้ให้ย่อมสุขใจกว่าการเป็นผู้รับ***
ibeeclub Busohsensen T.F.O.A CLUB
นักแข่งมืออาชีพ

จิตพิสัย 0

(??????????????YAKUSA STYLE by bee it coming!!!!

« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2011, 11:24:06 am »

ครัยจามาเที้ยวตราด ก็โทรมาก่อนนะ หรือมาหาผมที่ศูนย์ TOYOTA ตราดก่อนก้าได้ อย่างน้อยแวะมาทักทายกันบ้าง

โทรเบอร์ไรค่ะ
083 1334490  ตอบแทนนะครับ

....ถึงแม้นว่าบีจะไม่ได้เข้ามาบ่อยๆ แต่ก็ไม่เคยทิ้งพวกเราโซลูน่าไปจากใจเลยนะครับ ^^....และก็ยังคงทำรถไปสู่เป้าหมายที่วางไว้ครับ!!! update: 30-04-2013
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์