หน้า: 1 ... 5 6 [7]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมพลคน "ยอดแหลม" และใกล้เคียงในวันที่ 7 พฤษ???าคมเวลา 8.00 น.หน้าองค์พระปฐมเจดีย์  (อ่าน 29946 ครั้ง)
Mario Land
นักแข่งแชมป์โลก

จิตพิสัย -1

« ตอบ #90 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2011, 04:58:05 pm »

สวัสดีคับเพิ่งตื่น แฮ่ะแฮ่ะ ลากยาวเลย ;D
เป้ เอแอล
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 1

AL50 เจอได้ทุกคัน

« ตอบ #91 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2011, 05:30:30 pm »

สวัสดีพี่น้องชาวยอดแหลมทุกคนครับในวันที่ 30 ก.ค. นี้จะมีงานต้อนรับน้องใหม่ soluna-club thailand " และ งาน Soluna Fair 2011 ไม่ทราบว่าใครจะไปบ้างครับจะได้นัดรวมตัวกันก่อนแล้วเดินทางพร้อมกันครับ รายละเอียดเพิ่มของงานเข้าไปอ่านในกระทู้ตามลิงค์นี้เลยครับ http://www.soluna-club.com/index.php?topic=34362.0 ลงชื่อไว้นะครับจะได้นัดกันอีกทีครับ

แล้วผมจะโทรไปคับ ไปแน่นอน

แท้หรือเทียม ถ้าไม่มี...อย่าพูด
Nopparat

จิตพิสัย 3

Northern ~ Zone @ Lampang

Nopp.5@hotmail.com - -
« ตอบ #92 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2011, 07:53:45 pm »

ขอเชิญชาวไทยทุกคน ร่วมไว้อาลัยทหารไทยที่เสียชีวิต
http://www.soluna-club.com/index.php?topic=35794.0
ต้น (ยอดแหลม)
นักแข่งมืออาชีพ

จิตพิสัย 2

1NZ Turbo ก็แค่รถเดิมๆ บูสตุ๊ดๆ

worapong_k@hotmail.com
« ตอบ #93 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2011, 12:07:25 am »

หวัดดีตอนเช้าคับ เหลือเวลาอีกไม่กี่วันจะได้เจอกันแล้วคราบบบบ  ;)

แล้วเจอกันน้องยุทธ

" อย่าจี้ตูด  เดี๋ยวบูสมา "
เป้ เอแอล
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 1

AL50 เจอได้ทุกคัน

« ตอบ #94 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2011, 07:26:54 pm »

Logo ติดกระจกหน้าครับ ลองคอมเม้นท์ดูครับพี่
ติดที่มุมใดมุมหนึ่ง จะได้เห็นกันเวลาขับสวนกัน
เนื่องจากปรกติจะติดกันด้านหลัง ต้องคอยมองตามหลัง

สวยดีคับผม ทำเสร็จเมือไรบอกด้วยนะ คับ

แท้หรือเทียม ถ้าไม่มี...อย่าพูด
tudtu912
อย่าทำให้ตัวเองเป็น???าระของคนอื่น

จิตพิสัย 0

หวัดดีครับ

« ตอบ #95 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2011, 10:51:54 am »

;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D

Nopparat

จิตพิสัย 3

Northern ~ Zone @ Lampang

Nopp.5@hotmail.com - -
« ตอบ #96 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 11:02:14 pm »

ของความร่วมมือหน่อยนะคับ
กฎ ระเบียบ และ มารยาท ในการโพสกระทู้ (ที่สมาชิกมักละเมิดบ่อยๆ)

8.  ห้ามโพสกระทู้ซ้ำๆ กันโดยเด็ดขาด เช่น การประกาศ โฆษณา กระจายไปตามห้อง  กระทู้   คลับ ซึ่งเป็นข้อความลักษณะเดียวกัน
12. ห้ามตั้งกระทู้หรือโพสต์ หลอกล่อให้คนเข้าไปดู โดยไม่มีเนื้อหาสาระ  หรือให้ความรู้ และ ห้ามตั้งกระทู้หรือโพสต์ในทำนองปั่นกระทู้

จาก 2 ข้อนี้ที่กล่าวมาเปนกันเยอะเลยนะคับ ขอความร่วมมือหน่อย เพราะถ้าเปนอย่างนี้ไปเรื่อยๆมันก็จะเปลืองพื้นที่ server ไปเปล่าๆคับ

เสียดายพื้นที่คับพี่น้อง ลุง ป้า ทั้งหลาย

tudtu912
อย่าทำให้ตัวเองเป็น???าระของคนอื่น

จิตพิสัย 0

หวัดดีครับ

« ตอบ #97 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2011, 02:22:32 pm »

;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D

AL-50Girl
จงมองทุกสิ่งในเชิงบวกเสมอ

จิตพิสัย 20

Hello my friend Soluna-Club.

« ตอบ #98 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2011, 07:57:30 pm »

สวัสดีค่ะ สมาชิกทุกท่าน สบายดีกันทุกนะค่ะ

***ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำให้เกิดความดีและความเลว***
***การเป็นผู้ให้ย่อมสุขใจกว่าการเป็นผู้รับ***
ต้น (ยอดแหลม)

จิตพิสัย 2

1NZ Turbo ก็แค่รถเดิมๆ บูสตุ๊ดๆ

worapong_k@hotmail.com
« ตอบ #99 เมื่อ: กันยายน 20, 2011, 07:27:12 pm »

สวัสดีครับพี่น้องทุกๆคน ไม่ได้เข้าเว็บเลยช่วงนี้งานยุ่งมากคิดถึงทุกๆคนนะครับมีอะไรด่วนกริ้งกร้างมาบอกกันด้วยนะครับ

" อย่าจี้ตูด  เดี๋ยวบูสมา "
AL-50Girl
จงมองทุกสิ่งในเชิงบวกเสมอ

จิตพิสัย 20

Hello my friend Soluna-Club.

« ตอบ #100 เมื่อ: กันยายน 20, 2011, 08:51:07 pm »

สวัสดีครับพี่น้องทุกๆคน ไม่ได้เข้าเว็บเลยช่วงนี้งานยุ่งมากคิดถึงทุกๆคนนะครับมีอะไรด่วนกริ้งกร้างมาบอกกันด้วยนะครับ

ได้เลยครับพี่

***ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำให้เกิดความดีและความเลว***
***การเป็นผู้ให้ย่อมสุขใจกว่าการเป็นผู้รับ***
Bomb(ยอดแหลม)
มือใหม่หัดแข่ง
**

จิตพิสัย 2

งบน้อยๆ แอบแต่งนิดๆ

minicover@hotmail.com
« ตอบ #101 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2011, 10:21:41 am »

รวยใหญ่แล้วพี่เรา  ;D ;D ;D

Soluna 1998 Long Drive!!
Bomb(ยอดแหลม)
มือใหม่หัดแข่ง
**

จิตพิสัย 2

งบน้อยๆ แอบแต่งนิดๆ

minicover@hotmail.com
« ตอบ #102 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2011, 09:34:03 am »

น้ำท่วมรอบๆ ผมเป็นเกาะเลยยยย ไม่ได้ไปไหนเลยครับ แฮ่ๆ :)

Soluna 1998 Long Drive!!
หน้า: 1 ... 5 6 [7]   ขึ้นบน
  พิมพ์