หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนท่านสมาชิกช่วยแนะนำอู่ซ่อมสีรถแถวเกษตรนวมินทร์หรือรามอิทราหน่อยครับ  (อ่าน 2713 ครั้ง)
ae
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 01:05:12 am »

พอดีรถผมโดนชนท้ายมาครับ รบกวนท่านสมาชิกช่วยแนะนำอู่ให้หน่อยครับ (ประกันของสินมั่นคง)

ขอบคุณร่วงหน้าครับ
ลุงเกียรติ_
นักแข่งแชมป์ประเทศไทย

จิตพิสัย 3

คนธรรมดา เดินดิน กินข้าวแกง

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2010, 04:02:04 am »

ใครอยู่แถวนั้น  แจ้งเพื่อนสมาชิกหน่อยครับบบ

.........ก็เพื่อลูกและเมีย  แค่นั้นเอง..........
...คนที่ไม่ผิด  คือคนที่ไม่ลงมือทำอะไรเลย...
Aey
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

silayut0811@hotmail.com
« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2010, 09:17:20 pm »

ไม่ลองถามทางสินมั่นคงก่อนละคับว่าอู่ในเครือมีที่ไหนบ้างจะได้ไม่ต้อง advance หรือ ตั้งเบิกค่าใช้จ่าย จะเจ็บตัวเอากับส่วนเกิน
แต่แถว นวมินทร์ รามอินทรา ยังไม่เจอที่ถูกจัยเหมือนกัน ปีที่แล้วไปทำมาแถวซอยโพธิ์แก้ว ไม่ได้เรื่อง ผิวของเนื้อสีอย่างกะผิดดวงจันทร์
และตอนนี้สีมันแตกแล้ว

Aey
093-1359388
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์