หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีร้านรับ " กดรอยบุบ หรือ ลักยิ้ม " รถหายบุบได้โดยไม่ต้องทำสี มาแนะนำคับ  (อ่าน 4146 ครั้ง)
BANK_TEIN
ประธานบอร์ด Soluna-club
Admin
*

จิตพิสัย 97

BANK_TEIN ประธานบอร์ด Soluna-club

« เมื่อ: สิงหาคม 07, 2012, 10:31:19 pm »

มีร้านรับ " กดรอยบุบ หรือ ลักยิ้ม "   รถหายบุบได้โดยไม่ต้องทำสี มาแนะนำคับ

ถ้ารถของท่านมีรอยบุบ หรือ รอยลักยิ้ม เนื่องจากการถูกกระแทก หรือ โดนคนอื่นเปิดประตูมาชน ทำให้เกิดรอยบุบ  ไม่ต้องกลุ้มใจนะคับ  เดี๋ยวนี้ไม่ต้องทำสีใหม่แล้วครับ  มีร้านรับกดรอยลักยิ้ม   ซุ่มรอยบุบโดยไม่ต้องทำสีคับ   แต่มีข้อแม้ว่า รอยนั้นจะต้องไม่กินถึงเนื้อสีครับ    ราคาเริ่มต้นรอยละ300บาท เท่านั้นคับ   ผมเองก็เคยไปใช้บริการมาแล้วหลายครั้ง   ประหยัด  รวดเร็ว หลังจากการกด  รอยหายสนิท ดูไม่ออกเลยคับ  คุ้มค่ามากๆคับ    ร้านจะอยู่ที่ โลตัส เลียบทางด่วน เอกมัย-รามอินทราคับ 

สนใจติดต่อ  081-424-2368
Art.S
นักแข่งมืออาชีพ

จิตพิสัย 0

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2012, 10:34:36 pm »

มีของดีๆมานำเสนออีกแล้วนะครับ คุณแบงค์

ต้องหาเวลาไปใช้บริการบ้างแล้วครับ   ;D ;D ;D
BANK_TEIN
ประธานบอร์ด Soluna-club
Admin
*

จิตพิสัย 97

BANK_TEIN ประธานบอร์ด Soluna-club

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2012, 10:37:18 pm »

เมื่อไม่นานมานี้  ผมสังเกตุที่รถผมมีรอยบุบ  คาดว่าไปจอดที่ห้าง แล้วมีรถคันข้างๆเปิดประตูมากระแทก ทำให้เกิดรอยบุบลักยิ้ม  ผมสังเกตุได้ตอนที่ผมเช็ดรถ ผมเลยนำรถไปกดรอยออก  ซึ่งร้านเค้าเป็นมือโปรมากๆคับ  รอยที่ผมโดน  เค้าใช้เวลากดเพียง5นาทีเท่านั้น  รอยก็หายไปอย่างไม่น่าเชื่อ  สีก็ไม่ต้องทำใหม่  แถมประหยัดทั้งเงิน ทั้งเวลาอีก   เสียตังไปแค่ 300บาทเองคับ     ใครมีลอยบุบ ก็ลองไปใช้บริการดูคับ  มีรอยเยอะ พี่เค้าจะคิดราคาเหมาคับ คุ้มสุดๆ   ;D

เค้ามีเครื่องมือที่ผลิตขึ้นมาโดยเฉพาะทางเลยคับ  มีค้อนหัวเรียบ   มีเหล็กล๊อคกับกลอนประตูรถ  มีไฟนีออนส่องเส้นเงาของรถ  เป็นมืออาชีพมากๆคับ     
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 07, 2012, 10:40:40 pm โดย BANK_TEIN » บันทึกการเข้า
ชายแมน ลั๊นล๊า
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 0

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2012, 03:59:04 pm »

เคยไปใช้บริการมาแล้วครับ งานเนียบมาก

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์