หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ดีใจที่ได้มารู้จัก โซลูน่าคลับ  (อ่าน 5399 ครั้ง)
nongza@RATCHABURI
มือใหม่หัดแข่ง
**

จิตพิสัย 1

ตัวแทนขายโทรศัพท์ TWZ ในเขตราชบุรี 080-309-6003

songsak_hmunmee@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« เมื่อ: กันยายน 14, 2012, 01:25:54 pm »

เนื่องจากช่วงนี้ครอบครัวผมไม่รู้เป็นอะไร มรสุมลูกใหญ่เข้ามา ???รรยาผมกินยาตายเนื่องจากปัญหาที่ทำงานของเค้าเมื่ออาทิตย์ที่แล้ว แต่ช่วยไว้ได้ทัน พอมาวันจันทร์ผมดันมาตกงานอีก  ไม่รู้ทำไมปัญหามันประดังเข้ามาอย่างนี้ ผมเลยต้องขายรถเนื่องจากปัญหาเรื่องการเงินด้วย  ขอบคุณโซลูน่าคลับ ที่ทำให้ผมได้รู้จักเพื่อนใหม่ๆ ความรู้ดีๆ และความรู้สึกดีๆอีกมากมาย ถ้ามีโอกาสผมก็จะซื้อโซลูน่ามาใช้อีก เพราะนอกจากตัวรถที่ใช้งานได้ดีไม่มีปัญหาจุกจิก ยังมีเพื่อนๆในคลับที่ดีอีก ขอบคุณนะครับ

Look_Tao+
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 14, 2012, 01:29:23 pm »

ขออวยพรให้หลังจากนี้  พี่ได้พบและได้เจอแต่เรื่องที่ดีๆ  เข้ามาในชีวิต
เป็นกำลังใจช่วยครับ  สู้ๆ!!....สู้ตายครับ ^  ^ ;) 
BANK_TEIN
ประธานบอร์ด Soluna-club
Admin
*

จิตพิสัย 97

BANK_TEIN ประธานบอร์ด Soluna-club

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 14, 2012, 01:33:44 pm »

พี่คับ  ผม BANK_TEIN  ดีใจเช่นกันคับที่ได้รู้จักพี่  และขอขอบคุณพี่ ที่พี่รู้สึกดีกับ Soluna-club แห่งนี้     ไม่ว่าจะมีปัญหาใดๆเข้ามาก็ตามแต่ จะหนัก หรือจะเบา ย่อมมีทางออกและวิธีแก้เสมอคับ   ขอให้พี่อย่าย่อท้อต่ออุปสรรค์ใดๆคับ  ผมจะคอยให้กำลังใจ และเอาใจช่วยพี่เสมอคับ   ถึงแม่พี่จะขายรถไปแล้วก็ตาม  เราก็ยังเป็นพี่น้องคลับเดียวกันเหมือนเดิมคับ   ;D            
**

จิตพิสัย 1

ตัวแทนขายโทรศัพท์ TWZ ในเขตราชบุรี 080-309-6003

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 14, 2012, 01:39:07 pm »

ขอบคุณนะครับทุกๆคน ผมคงต้องสู้ให้ถึงที่สุดแระครับ ยังไงก้อต้องกลับมายืนให้ได้อีกครับครับ

phimk
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 14, 2012, 01:40:20 pm »

อย่าท้อสู้ต่อไปครับขอเป็นกำลังใจให้ครับ สู้ สู้
BANK_TEIN
Admin
*

จิตพิสัย 97

BANK_TEIN ประธานบอร์ด Soluna-club

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 14, 2012, 01:44:37 pm »

เมื่อ 2 ปีก่อน  ผมก็โดน มรสุมชีวิตคับ    แฟนก็เลิก และ  ก็มีปัญหาเกี่ยวกับบุคคลใกล้ตัวที่ไม่ประสงค์ดีกับผม???ายในคลับ     แต่กาลเวลาจะช่วยพิสูจน์ และ รักษาให้คับ    ทุกวันนี้ ผมกลับมา ยิ่งใหญ่ และ แข็งแกร่งกว่าเดิมหลายเท่าคับ     ;D ;D ;D  
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 14, 2012, 01:49:54 pm โดย BANK_TEIN » บันทึกการเข้า
Hunt_photaram
**

จิตพิสัย 1

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 14, 2012, 01:47:37 pm »

เป็นกำลังใจให้ครับ  อย่ายอมแพ้ครับ  สู้เท่านั้นครับ ต้องสู้

Pazabaja
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 0

funnysperm@hotmail.com
« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 14, 2012, 02:02:35 pm »

ผมเองก็เป็นคนหนึ่งที่ไม่ค่อยชอบเข้าสังคมเท่าไรนัก แต่พอได้คุยกับคุณแบงค์ ก็รู้สึกเลยครับว่าการที่ได้เข้ามาอยู่ในคลับโซลูน่า เป็นสิ่งที่ดีและทำให้ตัวผมมีความรู้เกี่ยวกับการใช้รถมากขึ้น ซึ่งเพื่อนๆ พี่ๆ ในคลับก็เข้ามาช่วยทำให้ผมนั้นรู้สึกดีด้วยเช่นกัน ผมขอเป็นอีกหนึ่งกำลังใจขอให้อุปสรรค์ที่เกิดขึ้นนั้น ผ่านไปได้ด้วยดีเช่นกันครับ ;D

hostel
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 1

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 14, 2012, 02:07:18 pm »

เป็นกำลังใจให้ครับสู้ๆคับพี่
BANK_TEIN
Admin
*

จิตพิสัย 97

« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 14, 2012, 02:11:09 pm »

ผมขอแนะนำให้ไป ถวายสังฆทาน อุทิศส่วนกุศลให้เจ้ากรรมนายเวรคับ  เรื่องร้ายจะผ่านพ้นไปเร็วคับ
sss_tak
นักแข่งมืออาชีพ

จิตพิสัย -1

ฮานาก้า

« ตอบ #10 เมื่อ: กันยายน 14, 2012, 02:41:28 pm »

เป็นกำลังใจให้ครับ  สู้ๆ ท้อได้พี่แต่อย่าถอย
ทุกคนก็ต้องเจอปัญหาด้วยกันทั้งนั้นครับเพียงแต่ว่าเราจะยอมแพ้หรือจะสู้
แต่จะยอมแพ้หรือสู้เดี๋ยวมันก็ต้องผ่านไปได้พี่  สู้ ๆ  ครับ
**

จิตพิสัย 1

« ตอบ #11 เมื่อ: กันยายน 14, 2012, 05:42:55 pm »

ขอบคุณทุกคนนะครับ  นี่คือเหตุผลที่ผมรักโซลูน่าคลับ ถึงแม้จะเข้ามาอยู่ได้ไม่นาน แต่ก็มีสิ่งดีๆที่ประทับใจมากมาย ขอบคุณนะครับ ขอบคุณจากใจจริงๆ

0877985945
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #12 เมื่อ: กันยายน 14, 2012, 05:47:00 pm »

สู้สู้!!ผมขอเป็นกำลังใจให้อีกคนคับ
ไม่ต่างกันเลยตอนนี้กำลังตั้งไข่
แต่ผมจะยืนให้ได้ในที่สุด ;)
Lek_wuttisak
นักแข่งมืออาชีพ

จิตพิสัย 1

พ่อยังรักและคิดถึงแพรวตลอดเวลานะ

« ตอบ #13 เมื่อ: กันยายน 14, 2012, 06:12:55 pm »

สวัสดีครับคุณหน่อง ก่อนอืนผมต้องขอแสดงความเสียใจนะครับกับเหตุการที่เกิดขึ้น และเป็นกำลังใจให้คุณหน่องอีกคนนะครับ เหตุการณ์ร้ายๆมักจะเกิดขึ้นมาในชิวิตเราได้เสมอทั้งๆที่เราตั้งตัวไว้แล้วหรือยังไม่ทันตั้งตัว ผมก็เป็นคนหนึ่งที่เจอกับเหตุการณ์ที่เลวร้ายที่สุดในชีวิตที่ลูกสาวผมเสียไปเมื่อเดือนที่แล้ว แต่อย่างหนึ่งที่คุณหน่องและผมต้องมีคือ สติ และความหวังในวันข้างหน้า เพื่อชีวิตของเราครับ คุณหน่องต้องลุกขึ้นสู้กับปัญหาที่เกิดขึ้นในชีวิตในตอนนี้และต้องผ่านมันไปให้ได้นะครับ เชื่อผมว่าปัญหามันจะผ่านพ้นไปได้ครับถ้า
เรามีสติครับ สู้ สู้ คุณหน่อง ผมเอาใจช่วย ต้องผ่านไปให้ได้ครับและผมขอให้คุณหน่องกลับมามีชีวิตครอบครัวที่สมบูรณ์ รวยๆ สุข???าพแข็งแรงทั้งคุณหน่อง และแฟนเลยครับ :) :) ปล.หมดน้องโซลูน่าคันนี้ วันข้างหน้าซื้อใหม่ก็ได้ครับอิอิ เอาแบบแต่งแล้วไปเลย ยินดีที่ได้รู้จักคุณหน่องเช่นเดียวกันครับ สู้ สู้ ครับ

0827811886
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #14 เมื่อ: กันยายน 14, 2012, 06:57:47 pm »

เป็นกำลังให้ด้วยครับพี่ ผมก็มายุในคลับได้ไม่นาน  แต่รู้สึกรักและชอบรถรุ่นนี้    เป็นกำลังใจให้คับพี่ ถึงผมไม่คยเจอพี่  แต่เราก็คลับเดียวกัน  พี่น้องกัน  วันใดเราคงได้เจอกัน เพราะรถไกล้เสร็จแล้ว  แต่คงที่ไม่กลับมาคือ  แฟนผมครับ  เสียชีวิต  ตอนรถเกิดอุบัติเหตุ  ผมก็คงไม่ต่างจากพี่  เราคงได้เจอกันนะพี่แบค์และสมาชิกทุกคนสวัสดีครับ 
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์