หน้า: 1 ... 41 42 [43] 44 45 ... 81   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ? Northern ~ Zone ?  (อ่าน 291599 ครั้ง)
sss_tak
นักแข่งมืออาชีพ

จิตพิสัย -1

ฮานาก้า

« ตอบ #630 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2011, 06:52:48 pm »

เมื่อคืนไปเมา ที่ร้าน  L.ก.ฮ   อิิอิอิ     วันนี้ไปเมาที่ไหนดีน้าาาาา

จิงอะ เจ้าพี่ปอน

เมื่อคืนก็ไป....  อิอิอ  พอกำลังจะกลับ เห็น so สีทอง ของใครไม่รู้ขับผ่านด้วย  *-*
ไม่ชวน ๆ

* 12.jpg (209.69 KB, 864x216 - ดู 249 ครั้ง.)
Nopparat
นักแข่งแชมป์โลก

จิตพิสัย 3

Northern ~ Zone @ Lampang

Nopp.5@hotmail.com - -
« ตอบ #631 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2011, 07:34:47 pm »

เมื่อคืนไปเมา ที่ร้าน  L.ก.ฮ   อิิอิอิ     วันนี้ไปเมาที่ไหนดีน้าาาาา

เมื่อคืนก็ไป....  อิอิอ  พอกำลังจะกลับ เห็น so สีทอง ของใครไม่รู้ขับผ่านด้วย  *-*
ไม่ชวน ๆ

น่านๆ พากันเมากันยกโซนเลย  ;D ;D
pond_soluna
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 0

pond_soluna@hotmail.com
« ตอบ #632 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2011, 01:33:35 pm »

ไม่ชวน ๆ

น่านๆ พากันเมากันยกโซนเลย  ;D ;D

มาๆๆๆ   มาเมากัน
Mario Land

จิตพิสัย -1

« ตอบ #633 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2011, 04:45:39 pm »

พี่เดี่ยวบ้านอยู่ในตัวเมืองทุ่งเสลี่ยมหรอ ผมไปกำแพงทีไรชอบไปอุทยานแห่งชาติศรีสัชนาลัยทุกทีไม่รู้เปนไรแล้วไปถึงทีไรมืดทุกครั้งไม่รู้เปนไรถ้าไม่หลงก็นู้นนี่นั่น เคยไปครั้งนึงเค้าถ่ายทำละครกันอยู่ผมไม่รู้เห็นอะไรตะคุ่มเลยส่องไฟไป งานเข้าเลยทีนี้ เค้าวอมาบอกเจ้าหน้าที่อุทฯให้ปิดไฟให้หมด กำเลยต้องนั่งดูเค้าถ่ายทำมืดๆ ค่ำๆ ฮ่าฮ่า ปกตินี่ถ้าผมไปเที่ยวเชียงใหม่จะใช้ทางหลวงหมายเลข 1 จากกำแพงไปลำปาง ถ้าเรียกรัศมีไกลสุดที่เคยรับได้จากสถานีโมบายเคยรับได้แถวไหนอ่าคับถามไว้เป็นข้อมูลคับ พี่ djdeaw ยังไม่แน่ใจว่าปีนี้จะได้ขึ้นหรือป่าวเนื่องมาจากน้ำท่วม ถ้าลงเร็วก็อาจได้ไปคับ 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8)
pond_soluna

จิตพิสัย 0

« ตอบ #634 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2011, 12:33:19 am »

ใครอยู่แถวเชียงใหม่บ้าง  วันศุกร์  เมาซักหน่อย มั๊ย
sss_tak
นักแข่งมืออาชีพ

จิตพิสัย -1

ฮานาก้า

« ตอบ #635 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2011, 05:12:04 pm »

หวาดดีครับ...ช่วงนี้ไม่ค่อยว่าง  สบายกันดีน่ะพี่น้อง
เจ้าปอนด์กลับมาตากโทรชวนพี่ไปเมาด้วยน่ะ

* 12.jpg (209.69 KB, 864x216 - ดู 190 ครั้ง.)
Mario Land

จิตพิสัย -1

« ตอบ #636 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2011, 05:43:53 pm »

8)
Nopparat

จิตพิสัย 3

« ตอบ #637 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2011, 06:27:30 pm »

เหงา มาก มาย  :'( :'( :'( :'( :'(
dr.al50
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #638 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2011, 07:11:34 pm »

;D
Up Up
diowlpg
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #639 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2011, 07:18:51 pm »

อากาศดีจิงๆ ฮิฮิ
Nopparat

จิตพิสัย 3

« ตอบ #640 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2011, 08:25:56 pm »

พรุ่งนี้มีงานเครื่อเสียงรถยนต์ที่ น้ำโท้งเน้ออออออ พี่น้อง   นพไปกับ LampamgcarAudio
ใครว่างมาเที่ยวเน้อออ
pond_soluna

จิตพิสัย 0

« ตอบ #641 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2011, 10:52:15 pm »

หวาดดีครับ...ช่วงนี้ไม่ค่อยว่าง  สบายกันดีน่ะพี่น้อง
เจ้าปอนด์กลับมาตากโทรชวนพี่ไปเมาด้วยน่ะ

ล่ายเลย  ล่ายเลย 
Nopparat

จิตพิสัย 3

« ตอบ #642 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2011, 11:31:28 pm »

เอิ้กกกกก ประธานโซนพา ทีมงานโซนเมา ซะละ เอิ้กกกกกก
djdeaw
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

RAMA9 43-62&อาสาเทพนิมิตรสุโขทัย อาคเนย์28

« ตอบ #643 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2011, 10:03:41 am »

พี่เดี่ยวบ้านอยู่ในตัวเมืองทุ่งเสลี่ยมหรอ ผมไปกำแพงทีไรชอบไปอุทยานแห่งชาติศรีสัชนาลัยทุกทีไม่รู้เปนไรแล้วไปถึงทีไรมืดทุกครั้งไม่รู้เปนไรถ้าไม่หลงก็นู้นนี่นั่น เคยไปครั้งนึงเค้าถ่ายทำละครกันอยู่ผมไม่รู้เห็นอะไรตะคุ่มเลยส่องไฟไป งานเข้าเลยทีนี้ เค้าวอมาบอกเจ้าหน้าที่อุทฯให้ปิดไฟให้หมด กำเลยต้องนั่งดูเค้าถ่ายทำมืดๆ ค่ำๆ ฮ่าฮ่า ปกตินี่ถ้าผมไปเที่ยวเชียงใหม่จะใช้ทางหลวงหมายเลข 1 จากกำแพงไปลำปาง ถ้าเรียกรัศมีไกลสุดที่เคยรับได้จากสถานีโมบายเคยรับได้แถวไหนอ่าคับถามไว้เป็นข้อมูลคับ พี่ djdeaw ยังไม่แน่ใจว่าปีนี้จะได้ขึ้นหรือป่าวเนื่องมาจากน้ำท่วม ถ้าลงเร็วก็อาจได้ไปคับ 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8)
อยู่ในตัวอำเ???อทุ่งเสลี่ยมครับผม รัศมีไกลสุดที่เคยรับจากสถานีโมบายก็ถ้าเสาส่งมาดีๆ เคยให้เพื่อนลองให้รับได้สุดๆที่ตัวจังหวัดพิษณุโลกนะครับ ตีว่ารัศมี 100 กิโลเมตรกับสถานีโมบายรับได้ครับ แต่ถ้าใช้สถานีบ้านขึ้นเสาสูงมาเคยรับส่งถึงเพชรบุรีอากาศเปิดนะครับ พึ่งเข้ามาดูสวัสดีทุกท่านด้วยครับเพราะมัวแต่สั่ง เจ้าตัวโมบายตัวใหม่พร้อมชุดสายติดตั้งมาติดรถอยู่ครับของส่งมายังไม่ถึงเลย จะเอาไว้คุยกับที่บ้านเวลาไปทำงานที่ตัวจังหวัดไม่เปลืองค่าโทรศัพท์ อยากไปเที่ยวเชียงใหม่จริงๆ เมื่อก่อนอยู่ กทม ที่เที่ยวเยอะแถวนี้ไม่มีเลย ;D

ตอนนี้รถยังเดิมๆอยู่ครับ แต่อนาคตไม่แน่นอน
Mario Land

จิตพิสัย -1

« ตอบ #644 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2011, 11:24:25 pm »

อยู่ในตัวอำเ???อทุ่งเสลี่ยมครับผม รัศมีไกลสุดที่เคยรับจากสถานีโมบายก็ถ้าเสาส่งมาดีๆ เคยให้เพื่อนลองให้รับได้สุดๆที่ตัวจังหวัดพิษณุโลกนะครับ ตีว่ารัศมี 100 กิโลเมตรกับสถานีโมบายรับได้ครับ แต่ถ้าใช้สถานีบ้านขึ้นเสาสูงมาเคยรับส่งถึงเพชรบุรีอากาศเปิดนะครับ พึ่งเข้ามาดูสวัสดีทุกท่านด้วยครับเพราะมัวแต่สั่ง เจ้าตัวโมบายตัวใหม่พร้อมชุดสายติดตั้งมาติดรถอยู่ครับของส่งมายังไม่ถึงเลย จะเอาไว้คุยกับที่บ้านเวลาไปทำงานที่ตัวจังหวัดไม่เปลืองค่าโทรศัพท์ อยากไปเที่ยวเชียงใหม่จริงๆ เมื่อก่อนอยู่ กทม ที่เที่ยวเยอะแถวนี้ไม่มีเลย ;D

น่าอิจฉาจังคับได้เที่ยว บ้านอยู่ทุ่งเสลี่ยมแต่มาทำงานที่ตัวเมืองสุโขทัยหรอคับ หรือยังงัยงงแระ ;D งั้นผมว่าถ้าหันเสาตามรถนี่ น่าจะได้ตั้งแต่ตัวเมืองกำแพงเพชรจนไปถึงเถินเลยจากนั้นน่าจะติด???ูเขาแล้ว(งั้นต้องลอง1/4เงินแท้ซักต้นแล้วมั้งไป???าระกิจจากไหนมาเท่าไหร่คับรบกวนแจ้งพิกัดด้วยคับสนใจอยู่คับ) ผมจา???าระกิจไหนดีคับช่วยเลือกทีถ้าเป็นคุณ ระหว่างยากิ7อีสองแผง กับไดโพล4สแตก1ต้น+ยากิ5อีหนึ่งแผง ต้นปัจจุบันผมใช้ไดโพล4สแตก1ต้นตอนนั้นพันสองเองลง1.1เป๊ะๆกับโมบายฉันค่อมพาระกิจมาเมื่อปี2544สิบกว่าปีแล้วคับตอนนั้นแค่แปดพันห้าเองตอนนี้บวกตั้ง2kแน่ะคับ ยากิมาเคยมีแต่ให้เค้าไปแล้ว(เพราะขี้เกียจหมุนตามรถ)ตอนนี้มี ได2หนึ่งต้นกะได8อีกหนึ่งต้น แขวนอยู่ในบ้านมาเกือบสิบปีแล้วคับ ใจอยากได้ยากิ เล่นMSNด้วยป่าวคับจาได้คุยกัน :)
หน้า: 1 ... 41 42 [43] 44 45 ... 81   ขึ้นบน
  พิมพ์