หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำหน่อยคับ เอาแถวบางนา สมุทรปราการ  (อ่าน 8002 ครั้ง)
18-cr0wn
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 3

ไม่ได้เหลือ เเค่เบื่อของเก๊...

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2010, 10:23:27 am »

7a-fe ก้อพอไหวนะคับ เครื่องบ้านๆ เเรงม้าอาจไม่เยอะมากเท่าไหร่ เเต่ข้อดีเลย ทอร์คสูงในรอบต่ำ

เเล้วเปนเครื่อง1800 ยิ่งถ้าวางในบอดี้al คงไปได้ดี ขับสนุก เร่งเเซงทันใจ เพราะรถเราน้ำหนักมันน้อย

เครื่องสด(ถ้าเจอเครื่องดี วิ่งน้อยๆ)ค่าเครื่องประมาน2หมื่น ค่าวางปะมาน1หมื่น เงินที่เหลือไว้เกบช่วงล่าง กะเบรค
ขอบคุณพี่มาก คับ แล้วของพี่ใช้เคลื่องอะไรหรอคับ

ของผมเครื่องเดิมคับ เเต่กะลังจะเซตโบ อิอิ

++ Stay Tuned...
++ O D ? I B ? ++
suchao
มือใหม่หัดแข่ง
**

จิตพิสัย 0

คนเรามีเวลาเท่ากันแต่ใช้ได้ไม่เท่ากัน

Suchao_tom@htoamil.com
« ตอบ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2010, 11:08:49 am »

พี่คับ เรื่องช่วงล่าง เนีย เปลื่อนแค่ สปิง อยางเดียวพอหรอเปล่า คับ หรอต้องเปลื่องโช๊ตด้วย
18-cr0wn
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 3

ไม่ได้เหลือ เเค่เบื่อของเก๊...

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2010, 12:02:07 pm »

7a-fe ก้อพอไหวนะคับ เครื่องบ้านๆ เเรงม้าอาจไม่เยอะมากเท่าไหร่ เเต่ข้อดีเลย ทอร์คสูงในรอบต่ำ

เเล้วเปนเครื่อง1800 ยิ่งถ้าวางในบอดี้al คงไปได้ดี ขับสนุก เร่งเเซงทันใจ เพราะรถเราน้ำหนักมันน้อย

เครื่องสด(ถ้าเจอเครื่องดี วิ่งน้อยๆ)ค่าเครื่องประมาน2หมื่น ค่าวางปะมาน1หมื่น เงินที่เหลือไว้เกบช่วงล่าง กะเบรค
ขอบคุณพี่มาก คับ แล้วของพี่ใช้เคลื่องอะไรหรอคับ

ของผมเครื่องเดิมคับ เเต่กะลังจะเซตโบ อิอิ

แอบแรงนะคับ  :D

รอเเต่เปี่ยนเกียอะคับ ถ้าได้เกียธรรมดาก้อสบายเลยยย

++ Stay Tuned...
++ O D ? I B ? ++
suchao
มือใหม่หัดแข่ง
**

จิตพิสัย 0

คนเรามีเวลาเท่ากันแต่ใช้ได้ไม่เท่ากัน

Suchao_tom@htoamil.com
« ตอบ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2010, 03:29:01 pm »

พี่คับ ใครอยู่แถวบางนา-ปากน้ำ หนามแดงบ้างคับ ขอร้านที่ ทำท่อเลส กับกรองเปลือย เลสหน่อยคับ
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์