หน้า: 1 ... 15 16 [17] 18 19 ... 23   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำบุญ วัดพระบาทน้ำพุ อ.เมือง จ.ลพบุรี  (อ่าน 107044 ครั้ง)
vimonsiri
เกย์ ขาจร
« ตอบ #240 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2011, 12:41:14 pm »

ขอให้เพื่อนๆพี่ๆ โชคดี เดินทางปลอด???ัยนะครับผม
+1 ;D ;D ;D ;D
manjung
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 1

manza_al50@hotmail.co.th
« ตอบ #241 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2011, 07:16:48 pm »

วันนี้เป็นอีกวันนึงที่มีความรู้สึกว่ามีความสุขที่สุด  หลังจากได้ไปทำบุญที่วัดพระบาทน้ำพุแล้ว  และยังได้เจอพี่  น้อง  ในคลับอีกทุกคนน่ารักมาก  เป็นกันเองดี  ไปแล้วรู้สึกอบอุ่นจริงๆ  ต้องขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับผม  แล้วโอกาสหน้าพบกันใหม่นะครับ  (ปล.ถ้าไม่ติดธุระที่อื่นน่ะ)
noppol
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

ยาริส น้อง ส้มแป้นครับ

858142500 noppol130@gmail.com noppol noppol130@gmail.com
« ตอบ #242 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2011, 08:04:49 pm »

ขอบคุณครับวันนี้สนุกมาก ดีใจที่ได้เจอพวกพี่ๆๆเพื่อนๆๆน้องๆๆๆทุกคน น่ารักทุกคน เป็นกันเองมากเลย ตอนแรกผมก้อกุกๆๆๆกักๆๆๆอยู่ เพราะ ไม่เคยไปเป็นขบวน รถใหญ่ เลยทำไรไม่ค่อยถูก ต้องขออ???ัยทุกคนนะครับที่ ไม่พร้อมเรื่องสถานที่ ถ้าโอกาศหน้ามาอีก ผมจะเตรียมการล่วงหน้าแบบมาปุ๊บ พร้อมปั๊บ จะได้จองสถานที่ล้วงหน้าไว้เลย ขอแก้ตัวใหม่โอกาศหน้านะครับ จะได้ไปที่แรก ศาลพระกาฬ และก้อไปเที่ยวน้ำตกกัน แบบค้างคืน นะครับ

จ่าสิบเอก นพพล  ขาวเงิน  0924083001
Mario Land
นักแข่งแชมป์โลก

จิตพิสัย -1

« ตอบ #243 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2011, 09:39:09 pm »

ขากลับแยกกันตอนไหนอ่าคับไม่เห็นบอกเค้าเรยน่ะ ;D
Mario Land

จิตพิสัย -1

« ตอบ #244 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2011, 09:41:48 pm »

ขอบคุณครับวันนี้สนุกมาก ดีใจที่ได้เจอพวกพี่ๆๆเพื่อนๆๆน้องๆๆๆทุกคน น่ารักทุกคน เป็นกันเองมากเลย ตอนแรกผมก้อกุกๆๆๆกักๆๆๆอยู่ เพราะ ไม่เคยไปเป็นขบวน รถใหญ่ เลยทำไรไม่ค่อยถูก ต้องขออ???ัยทุกคนนะครับที่ ไม่พร้อมเรื่องสถานที่ ถ้าโอกาศหน้ามาอีก ผมจะเตรียมการล่วงหน้าแบบมาปุ๊บ พร้อมปั๊บ จะได้จองสถานที่ล้วงหน้าไว้เลย ขอแก้ตัวใหม่โอกาศหน้านะครับ จะได้ไปที่แรก ศาลพระกาฬ และก้อไปเที่ยวน้ำตกกัน แบบค้างคืน นะครับ

ขอบคุณพี่เอลพบุรีด้วยคับที่ช่วยอำนวยความสะดวกกับทางคณะฯ โอกาสหน้าเจอกันใหม่น่ะคับ
Mario Land

จิตพิสัย -1

« ตอบ #245 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2011, 09:58:55 pm »

ขากลับแยกกันตอนไหนอ่าคับไม่เห็นบอกเค้าเรยน่ะ ;D
..จะเห็นได้ไงเล่นอยู่ข้างหน้าอะ..55

กำ   ดันอยู่ข้างหน้า อยู่หลังก็ตามคันหน้าไม่ทันจิคับ มีแต่โค ตะ ระ แรงเลย เสียงท่องี้ดังมาแต่ไกล  ;D
Mario Land

จิตพิสัย -1

« ตอบ #246 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2011, 09:59:49 pm »

วันนี้เป็นอีกวันนึงที่มีความรู้สึกว่ามีความสุขที่สุด  หลังจากได้ไปทำบุญที่วัดพระบาทน้ำพุแล้ว  และยังได้เจอพี่  น้อง  ในคลับอีกทุกคนน่ารักมาก  เป็นกันเองดี  ไปแล้วรู้สึกอบอุ่นจริงๆ  ต้องขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับผม  แล้วโอกาสหน้าพบกันใหม่นะครับ  (ปล.ถ้าไม่ติดธุระที่อื่นน่ะ)
..เสียดายครับ...แวะไปโซนรังสิตแปบเดียว...เลยไม่ได้คุยกานเลยครับ..รีบไปรับ600...

คับ ผมว่า 600 ถึงบ้านก่อนป่ะคับ  ;D รถอย่างติดอ่ะ
Mario Land

จิตพิสัย -1

« ตอบ #247 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2011, 10:09:35 pm »

เอาบุญมาฝากด้วยแหละ  ;D ส่วนที่เห็นได้บุญหนักๆ เรยก็ต้อมกับโดเรม่อนอ่ะ  สวดยอดใช่ป่ะชินจัง  ;D
Mario Land

จิตพิสัย -1

« ตอบ #248 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2011, 10:11:34 pm »

..เสียดายครับ...แวะไปโซนรังสิตแปบเดียว...เลยไม่ได้คุยกานเลยครับ..รีบไปรับ600...

คับ ผมว่า 600 ถึงบ้านก่อนป่ะคับ  ;D รถอย่างติดอ่ะ
...ถึงประมาณ20.45ครับ

โหขับรถหรือเหาะไปเนี่ยะไวจัง
Mario Land

จิตพิสัย -1

« ตอบ #249 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2011, 10:15:09 pm »

จามีใคร้ก็ชินจังน่ะซิ ขับรถลงบ่อ ตามหลังวีโก้ของกองทราย ชินจังบอกเนเน่จังงี้ลอยจากเบาะอ่ะคับ สงสัยจาลองล้อว่าไหวมั้ย แต่เช็คดูล้อแล้วด้านนอกไม่เป็นอะไรคับ แถมสมาชิกลงตามอีก2-3คันคับ :)
MAX_IE45544PNM
มือใหม่หัดแข่ง
**

จิตพิสัย 1

« ตอบ #250 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2011, 11:04:39 pm »

ไม่เป็นไรครับพี่โจ ได้เห็นพี่ตัวจริงก็ดีใจแล้วครับ อิอิ
AL-50Girl
จงมองทุกสิ่งในเชิงบวกเสมอ

จิตพิสัย 20

Hello my friend Soluna-Club.

« ตอบ #251 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2011, 11:29:28 pm »

ซูนิโอะกลับถึงบ้าน 4 ทุ่มคับพี่น้อง ขอโทษโซนรังสิตด้วยคับที่อยู่ต่อไม่ได้ พอดีน้องทำงานเช้าคับ

เปลี่ยนชื่อแล้วหรอ ไม่เห็นจะรู้เรื่องเลยคับ

***ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำให้เกิดความดีและความเลว***
***การเป็นผู้ให้ย่อมสุขใจกว่าการเป็นผู้รับ***
AL-50Girl

จิตพิสัย 20

« ตอบ #252 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2011, 11:31:04 pm »

พี่ก็ขอบคุณน้องแมนและแฟนน้องแมน (ลืมชื่ออีกแหละขออ???ัย วันหลังต้องเมมเบอร์) ที่ขับรถมาจากอ่างทองค่ะ เราคงได้พบกันอีกนะค่ะ

***ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำให้เกิดความดีและความเลว***
***การเป็นผู้ให้ย่อมสุขใจกว่าการเป็นผู้รับ***
AL-50Girl

จิตพิสัย 20

« ตอบ #253 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2011, 11:36:01 pm »

ถึงแล้วคับ ปลอด???ัยดีทุกประการคับ
ขอบคุณ สมาชิกโซนลพบุรี อ่างทอง และใกล้เคียง
คุณเอ (ทหารปืนใหญ่) และครอบครัว / คุณแอ้น+คุณสมาชิก อบต. และ คุณพี่เดย์
คุณโจ (รองฯ) คุณแบงก์ (G) แม่น้องเบียร์วัดด่าน น้องเบียร์และเพื่อนน้องเบียร์ / น้องโจ้และน้องผึ้ง / น้องแม็กและแฟนน้องแม็ก / น้องต้น แจ๊สเหลือง และ แฟนน้องต้น / คุณชายพจน์และหญิงนก / คุณแจ็ค / คุณยุทธ และ???รรยาและน้อง???รรยา / คุณต้อมและคุณหวานหวาน หมดยังเอ่ย......

;D ;D ;Dขอบคุณทุกคนนะค่ะ ที่ไปทำบุญกันค่ะ ขอบคุณสำหรับร้านอาหารบรรยากาศดีๆ พร้อมร่วมมาสมาชิกทัวร์ค่ะ แล้วพบกันใหม่นะค่ะ  ;D ;D ;D

AL-50Girl

จิตพิสัย 20

« ตอบ #254 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 12:05:58 am »

กำหนดการร่วมเดินทาง วันอาทิตย์ที่ 29 พฤษ???าคม 2554 ร่วมเดินทางเวลา 8.00 น. ณ จุดนัดพบ ริมถนนหน้า ม.ธรรมาศาสตร์ รังสิต  

ทางทีมงานเล็งเห็นว่าเป็นสถานที่ที่เราควรไปร่วมทำบุญอีกที่หนึ่ง จึงขอพาเพื่อนสมาชิกที่ว่างและสะดวกในวันและเวลาดังกล่าว ร่วมเดินทางเพื่อทำบุญพร้อมกันในครั้งนี้ค่ะ เพื่อนสมาชิกท่านใดมี มีจิตศรัทธาร่วมบริจาค สิ่งของที่ไม่ได้ใช้และสามารถใช้งานได้อีก และปัจจัย 4 ตามกำลังค่ะ เช่น ยาสีฟัน แปรงสีฟัน สบู่  ผ้าอนามัยสำหรับผู้ใหญ่ หรือ ปัจจัยที่ใช้ในการดำรงชีวิตประจำวันค่ะ

ขอให้ท่านที่สนใจร่วมทำบุญกันครั้ังนี้ ร่วมลงชื่อในที่นี่ได้เลยค่ะ
สอบถามข้อมูล โทร. 084-114-3398
คุณยุทธ 081-371-1638 , คุณชายพจน์

รายนามผู้ร่วมบริจาคดังนี้
1. อ.น???พล วท. 1,000 บาท (อ.รุ่นพี่ AL-50Girl  (เข้าบัญชี เวป)
2. คุณพิพัฒน์ 1,000 บาท 26.5.54 (เงินสด)
3. คุณวิทยา  1,000 บาท 27.5.54 (โอนเข้าบัญชีเวป)
4. พี่ตู่โซนนน 1,000 บาท 28.5.54
5. ในนาม Soluna-Club 5,300 บาท

จึงเรียนมาเพื่อโปรดเชิญชวนเพื่อนสมาชิก ที่มีความประสงค์จะไปจริงๆ ค่ะ

1. ชายพจน์+หญิงนก
2. AL-50Girl  
3. Joe1972
4. ศรายุทธ ว.600      
5. Tomwhiteshek ว.600
6. BANK_TEIN
7. maxowen_นักเลงกฎหมาย ว.600
8.Ton Goonner ว.600
9. beerwatdan ว.แฟมิลี่
10. Manjung อ่างทอง ว.600
11. noppol ลพบุรี ว.600
12. แจ๊ค
13. johba6911 ว.600
14. พี่เดย์ ลพบุรี

ขอบคุณทุกท่านที่ร่วมถวายปัจจัย เงินสด และ สิ่งของ ทุกท่านมากค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 30, 2011, 12:08:11 am โดย AL-50Girl » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 ... 15 16 [17] 18 19 ... 23   ขึ้นบน
  พิมพ์