หน้า: 1 ... 27 28 [29] 30 31 ... 81   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ? Northern ~ Zone ?  (อ่าน 292244 ครั้ง)
THONG DEVOE
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

AL50 ประหยัดสุดๆจ๊า

« ตอบ #420 เมื่อ: กันยายน 23, 2011, 10:56:37 pm »

หายไปกานหมดเยยย ซามาชิกโซนนี้
พี่ โต้ง
พี่  ชา
พี่ สุเมศร์
พี่ แจ๊ค
พี่ พร
พี่ อัง
พี่ อั้ม 
พี่ ปอนด์ (pond_soluna)
พี่ ฉุย   
พี่ ปอน (KAM)
พี่ ฮุย     
เเละ เสี่ยเอส กะเจ้าพี่ อาท หายไปหนายยยยยยยย

พี่โต้งไม่ได้หายไปไหนคร๊าบ...ไม่ค่อยว่าง.....ออกรอบตลอดช่วงนี้ อิอิอิอิอิอิ    ;D ;D ;D ;D ;D

"ขอพรพระสยามเทวา คุ้มชาติศาสนา พระมหากษัตริย์
ทรงพระเจริญ อยู่ยิ่งยืนนาน
ทรงพระเกษมสำราญ ตลอดกาล ตลอดไป"

โต้ง :  080-6400891 (AIS) หรือ Contact HS5KLM 144.600 MHz เชียงใหม่คร๊าบ

Nopparat
นักแข่งแชมป์โลก

จิตพิสัย 3

Northern ~ Zone @ Lampang

Nopp.5@hotmail.com - -
« ตอบ #421 เมื่อ: กันยายน 24, 2011, 09:18:20 am »

ซาหวาดดีวานหยุดค๊าบบบบบบ
dsignbype
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

S n C ต า ห ว า น L i V e I n C h i A n G m A I

« ตอบ #422 เมื่อ: กันยายน 24, 2011, 01:45:10 pm »

;D 1300ผูกโบ ด้วยป่าววว...

หาเกียร์ธรรมดาให้ได้ก่อนเห่อ

ช่วยหาให้หน่อย...อยากเปลี่ยนใจจะขาดดดด

เด๋วสิ้นเดือน เราไปหาแถวๆ ดอนจั่นกันดีกว่า อะไหล่ เยอะดี  ;D

:) ใครอยุ่เชียงใหม่ หรือ จังหวัดใกล้เคียง มาพบเจอกันหน่อยไหมคับ จะได้รู้จักกันมากกว่านี้

:D ส่วนเรื่อง วัน เวลา รอตาฉุยมาสรุปนะคับ

S n C & ต า ห ว า น   L i V e  I n  C h i A n G m A I
Nopparat

จิตพิสัย 3

« ตอบ #423 เมื่อ: กันยายน 24, 2011, 01:49:03 pm »

ช่วยหาให้หน่อย...อยากเปลี่ยนใจจะขาดดดด

เด๋วสิ้นเดือน เราไปหาแถวๆ ดอนจั่นกันดีกว่า อะไหล่ เยอะดี  ;D

:) ใครอยุ่เชียงใหม่ หรือ จังหวัดใกล้เคียง มาพบเจอกันหน่อยไหมคับ จะได้รู้จักกันมากกว่านี้

:D ส่วนเรื่อง วัน เวลา รอตาฉุยมาสรุปนะคับ

;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D
sss_tak
นักแข่งมืออาชีพ

จิตพิสัย -1

ฮานาก้า

« ตอบ #424 เมื่อ: กันยายน 24, 2011, 04:19:13 pm »

จัดไปครับพี่น้อง..........................

* 12.jpg (209.69 KB, 864x216 - ดู 210 ครั้ง.)
ฉุย_Al50
มือใหม่หัดแข่ง
**

จิตพิสัย 0

« ตอบ #425 เมื่อ: กันยายน 24, 2011, 05:17:13 pm »

;D...เรียน เชิญนะครับ..ท่านใด อยู่ เชียงใหม่หรือจังหวัดใกล้เคียง ก้มาพบปะกันได้นะคับ...นั่งจิ๊บเบียร์เย็นๆ คุยกันสนุกๆ ดุสาวขาวๆ อวบๆ สัมผัสบรรยากาศตาหวานฉ่ำกันได้ครับผม...แล้วได้ข้อสรุปวันเวลาได้เมื่อไหรจะแจ้งให้ทราบอีกทีนะครับผม..แต่น่าจะเป้น ศุกร์หรือเสาร์หน้านี้คงจะเข้าท่าดีนะครับ เพราะเงินเดือนก้ออกกันพอดี..อิ อิ..ยังไงท่านใดว่างก้มาร่วมวง จะได้รู้จักกันมากยิ่งขึ้นครับ... ;D

แต่งมันต่อไปเรือยๆ...!!
Nopparat

จิตพิสัย 3

« ตอบ #426 เมื่อ: กันยายน 24, 2011, 09:05:42 pm »

;D...เรียน เชิญนะครับ..ท่านใด อยู่ เชียงใหม่หรือจังหวัดใกล้เคียง ก้มาพบปะกันได้นะคับ...นั่งจิ๊บเบียร์เย็นๆ คุยกันสนุกๆ ดุสาวขาวๆ อวบๆ สัมผัสบรรยากาศตาหวานฉ่ำกันได้ครับผม...แล้วได้ข้อสรุปวันเวลาได้เมื่อไหรจะแจ้งให้ทราบอีกทีนะครับผม..แต่น่าจะเป้น ศุกร์หรือเสาร์หน้านี้คงจะเข้าท่าดีนะครับ เพราะเงินเดือนก้ออกกันพอดี..อิ อิ..ยังไงท่านใดว่างก้มาร่วมวง จะได้รู้จักกันมากยิ่งขึ้นครับ... ;D
:P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P
ฉุย_Al50
**

จิตพิสัย 0

« ตอบ #427 เมื่อ: กันยายน 25, 2011, 09:45:30 pm »

;Dได้ข้อสรุปแล้วนะครับ...วันเสาร์ที่ 1 ตุลาคม นี้ เวลาเย็นๆประมาณห้าโมงเย็นเป็นต้นไป เจอกันได้ที่ลานบิ๊กซีดอนจั่นกันนะครับ ใครว่างเชิญไปพบปะกันได้ครับ

Nopparat

จิตพิสัย 3

« ตอบ #428 เมื่อ: กันยายน 25, 2011, 09:49:28 pm »

เบียร์ LEO ที่เชียงใหม่ขวดเต่าใดเเล้ว เอ่ย
ฉุย_Al50
**

จิตพิสัย 0

« ตอบ #429 เมื่อ: กันยายน 26, 2011, 07:14:46 pm »

;Dได้ข้อสรุปแล้วนะครับ...วันเสาร์ที่ 1 ตุลาคม นี้ เวลาเย็นๆประมาณห้าโมงเย็นเป็นต้นไป เจอกันได้ที่ลานบิ๊กซีดอนจั่นกันนะครับ ใครว่างเชิญไปพบปะกันได้ครับ

ลานไหน...บ่เกยไปอ่ะครับ เดี๋ยวหมอว่างจะแวะเข้าไป วันเสาร์นะ  ;D ;D

ลานเบียร์เลยครับ..ขี้นบันไดเลื่อนมาหันขวาปุ๊บ เจอกับพีจีสวยๆ ขาวๆ เพียบส์..นั้นเลยครับจุดรวมพล ถ้ามาเร็วก้เจอกันก่อนได้ที่ลานจอดรถด้านหลังห้างครับ...

ฉุย_Al50
**

จิตพิสัย 0

« ตอบ #430 เมื่อ: กันยายน 26, 2011, 07:16:04 pm »

เบียร์ LEO ที่เชียงใหม่ขวดเต่าใดเเล้ว เอ่ย

ไม่ค่อยกินกันเป็นขวดคับ...เชียงใหม่กินเป็นทาวน์อย่างเดวจ๊ะน้อง..เป็นขวดบ่ ปอเมาคับ... ;D

sss_tak
นักแข่งมืออาชีพ

จิตพิสัย -1

ฮานาก้า

« ตอบ #431 เมื่อ: กันยายน 26, 2011, 08:08:51 pm »

ไม่ค่อยกินกันเป็นขวดคับ...เชียงใหม่กินเป็นทาวน์อย่างเดวจ๊ะน้อง..เป็นขวดบ่ ปอเมาคับ... ;D
อยากไปจัง.....

* 12.jpg (209.69 KB, 864x216 - ดู 282 ครั้ง.)
Nopparat

จิตพิสัย 3

« ตอบ #432 เมื่อ: กันยายน 26, 2011, 08:37:23 pm »

ทาวละ 200 ลิตรเเม่นบ่อคับ หุหุ
Nopparat

จิตพิสัย 3

« ตอบ #433 เมื่อ: กันยายน 26, 2011, 11:05:04 pm »

ถึง สมาชิกโซนทุกท่าน
 วันเสาร์นี้ ใครไปมั่งคับ  เอารูปมาฝากด้วยนะค๊าบบบบบ
ผมน่าจะไม่ได้ไปเพราะติดงานมอเตอร์โชว์คับ ต้องไปเปน staff ด้าน PA กะ CAR AUDIO นะคับ เเง้มๆ อดไปเยยเรา
dsignbype
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

S n C ต า ห ว า น L i V e I n C h i A n G m A I

« ตอบ #434 เมื่อ: กันยายน 27, 2011, 03:04:35 pm »

;D แหม่ๆ คอแข็งนะตะเอง กลับบ้านยังไงจำให้ได้ล่ะกัน

;) วันที่ 1 นี้เจอกันนะคับ

S n C & ต า ห ว า น   L i V e  I n  C h i A n G m A I
หน้า: 1 ... 27 28 [29] 30 31 ... 81   ขึ้นบน
  พิมพ์