หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องของ ประตู  (อ่าน 2645 ครั้ง)
แหลมสิงห์
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

อดอย่างเสือ ดีกว่าอิ่ม อย่างหมา

pich_uru@hotmail.com
« เมื่อ: เมษายน 05, 2011, 10:00:30 am »

สังเกตเวลาปิดประตู(หน้าขวาฝั่งคนขับ ) แล้วมีเสียงดัง เหมือนประตูห้อย เป็นเฉพราะ รถเก่าหรือป่าวคับ
แต่ประตูบานอื่นปิดก็ปกติดีนะครับ คือมีความรู้สึกว่ามัน เหมือนตกห้อย หรือว่าต้องเปลี่ยนยางอะไรตรงใหน หรือป่าวครับ
Pooh2009
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 29, 2011, 10:55:35 pm »

ของผมก็เป็นครับ มันเป็นที่กลอนประตู ผมซื้อมาเปลี่ยนใหม่ทั้งชุด(บน ล่าง) ราคาอันละ300 กว่าบาทครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์