หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคุณพี่ๆน้องๆครับ  (อ่าน 2390 ครั้ง)
tudtu
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« เมื่อ: กันยายน 02, 2012, 09:35:42 pm »

ต้องขอขอบคุณพี่ๆน้องๆที่ร่วมไว้อาลัยเป็นครั้งสุดท้ายให้กับคุณพ่อผมครับ ขอบคุณจริงๆครับ ถ้าวันนี้ผมดูแลไม่ทั่วถึงต้องกราบขออ???ัยมา ณ.ที่นี้ด้วยครับ

จากใจ.....ตู่ครับ  :)
BANK_TEIN
ประธานบอร์ด Soluna-club
Admin
*

จิตพิสัย 97

BANK_TEIN ประธานบอร์ด Soluna-club

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 02, 2012, 10:20:27 pm »

วันนี้ผมต้องขอประทานอ???ัยพี่ตู่ด้วยคับ ที่ไม่ได้ไปงาน เนื่องจากฝนตกหนัก และรู้สึกเวียนหัว เนื่องจากโดนฝน  ไข้เลือกออกที่เป็นครั้งก่อนยังไม่หายสนิทดี  เดี๋ยวจะรวบยอดชดเชยให้พี่ตู่ จัดไปมิตติ้งเที่ยวค้างคืนที่ ตจว. สักคืน    ;D     
anek44
นักแข่งแชมป์ประเทศไทย

จิตพิสัย 12

anek44@hotmail.com
« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 03, 2012, 06:47:39 am »

ต้องขอโทษพี่ตู่ด้วยนะครับที่ไม่ได้ไปงานนะครับ ต้องเดินทางไปฮ่องกงอ่ะครับ ไว้โอกาสหน้าพบกันอีกครับ :)
tudtu
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 03, 2012, 09:24:40 pm »

ไม่เป็นไรครับนึกถึงกันก็ดีใจแล้วครับ....ขอบคุณครับ
Ton Goonner
นักแข่งแชมป์ประเทศไทย

จิตพิสัย 1

ก็แค่ 5A ธรรมดาแหละ

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 04, 2012, 11:09:21 am »

ผมไม่ค่อยได้ติดตามข่าวสารเท่าไหร่ แต่ก็พอได้ยินมาบ้าง ขออ???ัยด้วยนะพี่ ช่วงนี้งานเยอะค๊ดๆ

ยังไงก็ขอแสดงความเสียใจกับพี่ตู่ด้วยนะคับ แล้วก็ขอไว้อาลัยให้กับคุณพ่อท่านด้วย
 :)
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์