หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เริ่มรวน ๆ แล้วหล่ะ  (อ่าน 3330 ครั้ง)
kunyos
นักแข่งมืออาชีพ

จิตพิสัย 0

รถไม่สวยรถไม่แรงแต่ก็เงินสดอ่ะ อิอิ

« เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2012, 11:37:29 am »

ขอสอบถามราคาสายไมล์ มุมส้มปี 97 แบบไม่มีวัดรอบครับ ราคาเท่าไหร่ เพราะเมื่อวานนี้วิ่งบนโทลล์เวย์ตามปกติเหลือบไปมองดูที่ไมล์ โอ้ ! แม่เจ้า ไมล์อยู่ที่ 180 ครับพี่น้องซึ่งกระผมมั่นใจว่าความเร็วไม่ถึงขนาดนั้นแน่ ๆ เพราะเต็มที่น่าจะวิ่งแค่ 120 เต็มที่แล้วครับ จึงวิเคราะห์ว่าน่าจะเกิดจากสายไมล์เสียแน่ ๆ เลยมาขอสอบถามราคาครับ สมาชิกท่านใดเคยเปลี่ยนบ้างช่วยแจ้งราคาให้ทีครับ   :D :D ;)
beer13

จิตพิสัย 0

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2012, 12:06:26 pm »

สายไมล์หรือตัวเรือนไมล์ครับ
เรือนไมล์ก็ทำให้เป็นแบบนั้นได้นะครับ

พอเพียงในสิ่งที่มี พอดีในสิ่งที่ใช้
พอเพียงและพอดีใน SOLUNA
ยามบุญมากาไก่กลายเป็นหงษ์
ยามบุญลงหงษ์เป็นกาน่าฉงน
ยามบุญมาหมาหมูกลายเป็นคน
ยามบุญหล่นคนเป็นหมาน่าอัศจรรย์
kunyos

จิตพิสัย 0

รถไม่สวยรถไม่แรงแต่ก็เงินสดอ่ะ อิอิ

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2012, 02:21:56 pm »

สายไมล์หรือตัวเรือนไมล์ครับ
เรือนไมล์ก็ทำให้เป็นแบบนั้นได้นะครับ

ไม่แน่ใจครับแต่อาการเป็นอย่างเล่ามาผมเลยเดาว่าเป็นที่สายไมล์แต่ไม่เคยเปลี่ยนเลยอยากทราบราคาครับ
BANK_TEIN
ประธานบอร์ด Soluna-club
Admin
*

จิตพิสัย 97

BANK_TEIN ประธานบอร์ด Soluna-club

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2012, 02:24:43 pm »

สายไมล์มันก้หมุนตามปกติของมัน ไม่น่าจะดีดไปถึง 180ได้นะคับ  ผมว่าน่าจะเป็นที่เรือนไมล์มากกว่าคับ
kunyos

จิตพิสัย 0

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2012, 10:16:37 am »

ถ้าไม่ใช่ที่สายแต่เป็นที่เรือนไมล์ตามที่แบงค์ว่าเห็นทีต้องเตรียมงบเปลี่ยนเรือนไมล์บ้างซะแล้วครับ
AL-50Girl
จงมองทุกสิ่งในเชิงบวกเสมอ
นักแข่งแชมป์โลก

จิตพิสัย 20

Hello my friend Soluna-Club.

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2012, 09:19:02 am »

ขอสอบถามราคาสายไมล์ มุมส้มปี 97 แบบไม่มีวัดรอบครับ ราคาเท่าไหร่ เพราะเมื่อวานนี้วิ่งบนโทลล์เวย์ตามปกติเหลือบไปมองดูที่ไมล์ โอ้ ! แม่เจ้า ไมล์อยู่ที่ 180 ครับพี่น้องซึ่งกระผมมั่นใจว่าความเร็วไม่ถึงขนาดนั้นแน่ ๆ เพราะเต็มที่น่าจะวิ่งแค่ 120 เต็มที่แล้วครับ จึงวิเคราะห์ว่าน่าจะเกิดจากสายไมล์เสียแน่ ๆ เลยมาขอสอบถามราคาครับ สมาชิกท่านใดเคยเปลี่ยนบ้างช่วยแจ้งราคาให้ทีครับ   :D :D ;)

เคยโพสไว้แล้ว ลองค้นหาดู

***ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำให้เกิดความดีและความเลว***
***การเป็นผู้ให้ย่อมสุขใจกว่าการเป็นผู้รับ***
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์