หน้า: 1 ... 3 4 [5]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โช๊ค Silver's ปรับเกียว-หนืด ผลทดสอบ ตัวเป็นๆ  (อ่าน 23333 ครั้ง)
sathita
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #60 เมื่อ: เมษายน 10, 2012, 04:32:57 pm »

สั่งของ EP82 ครับ 71 ไม่มี ก็ยอมสไลด์รูเอานิดหน่อย ยอมรับได้ :D :D ;D ;D
ไปเห็นโช๊คตัวจริงแล้วงานเนียนมากครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 10, 2012, 04:35:42 pm โดย sathita » บันทึกการเข้า
5A-FE
นักแข่งแชมป์ประเทศไทย

จิตพิสัย 1

ล้มเพราะก้าวไปข้างหน้า ดีกว่ายืนเต๊ะท่าอยู่กับที่

chicky_seed@hotmail.com
« ตอบ #61 เมื่อ: เมษายน 10, 2012, 05:32:28 pm »

สั่งของ EP82 ครับ 71 ไม่มี ก็ยอมสไลด์รูเอานิดหน่อย ยอมรับได้ :D :D ;D ;D
ไปเห็นโช๊คตัวจริงแล้วงานเนียนมากครับ

งานดีครับ  โช๊คไม่แข็ง ปรับหนืดให้น้อยก็นิ่มครับ ปรับให้หนืดมากก็แข็ง   ลองปรับให้เข้าที่แล้วจะสนุกกับการขับขี่ครับ

ชายได้ตุ๊ด คือ สุดยอดมนุษย์ อุลต้าแมน
5A-FE

จิตพิสัย 1

ล้มเพราะก้าวไปข้างหน้า ดีกว่ายืนเต๊ะท่าอยู่กับที่

« ตอบ #62 เมื่อ: เมษายน 17, 2014, 11:39:10 am »

เผื่อคนสนใจ สอบถามได้ ใช้เองตอบเอง
ไม่ได้ขายนะครับ  แค่ผู้ใช้งาน  
แนะนำให้ได้ ว่าติดตั้งยังไง สั่งรุ่นไหน
ปัจจุบัน ใช้มาเกือบแสนกิโล แล้ว

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 17, 2014, 11:41:24 am โดย 5A-FE » บันทึกการเข้า

ชายได้ตุ๊ด คือ สุดยอดมนุษย์ อุลต้าแมน
BungNol

จิตพิสัย 7

Korat Zone.

« ตอบ #63 เมื่อ: เมษายน 17, 2014, 12:39:43 pm »

เอ้ยี่ห้อนี้คุ้นๆคับ เหมือนจะมีทีมงานผมเป็นตัวแทนขายน่ะ 

ถ้าเทียบกับ tein ต่างกันไงบ้างคับ

โทร.080-146-3467   line. Bungnol
ถ้าไม่รู้จักช่วยตัวเองก็ไม่มีใครช่วยเรา"
BANK_TEIN
ประธานบอร์ด Soluna-club
Admin
*

จิตพิสัย 97

BANK_TEIN ประธานบอร์ด Soluna-club

« ตอบ #64 เมื่อ: เมษายน 17, 2014, 03:04:11 pm »

เผื่อคนสนใจ สอบถามได้ ใช้เองตอบเอง
ไม่ได้ขายนะครับ  แค่ผู้ใช้งาน  
แนะนำให้ได้ ว่าติดตั้งยังไง สั่งรุ่นไหน
ปัจจุบัน ใช้มาเกือบแสนกิโล แล้ว

อ้าว เป็นไงบ้างน้องหมิง หายไปนานเลยนะ  ไม่ได้เจอซะนานเลย สบายดีนะคับ   บอร์ดนู้นดูเงียบๆนะคับ  ^^
5A-FE

จิตพิสัย 1

« ตอบ #65 เมื่อ: เมษายน 17, 2014, 03:53:49 pm »

ไม่ได้ขายนะครับ  แค่ผู้ใช้งาน  

อ้าว เป็นไงบ้างน้องหมิง หายไปนานเลยนะ  ไม่ได้เจอซะนานเลย สบายดีนะคับ   บอร์ดนู้นดูเงียบๆนะคับ  ^^
ไม่ค่อยได้เล่น ครับ นานๆจะเข้ามาทีนึง
  ตอนนี้เลิกแต่งรถแล้วครับ เลยไม่ได้เข้ามาดูอะไรเลย ปัจจุบันหันมาถ่ายรูปแทน เข้าเว็บกล้องซะมากกว่า  เพลินดีครับ 555+  ราคากล้อง+อุปกรณ์ แซงของแต่งในรถไปแล้ว

เอ้ยี่ห้อนี้คุ้นๆคับ เหมือนจะมีทีมงานผมเป็นตัวแทนขายน่ะ  

ถ้าเทียบกับ tein ต่างกันไงบ้างคับ
ส่วนตัว ไม่เคยใช้ Tein เหมือนกัน แต่ฟิลลิ่ง ก็หนึบครับ แบบว่าโยกสลาลม รถไม่โคลง การควบคุมโอเคเลย เจอถนนไม่เรียบก็มีกระแทก ตามสไตล์โช๊คแต่ง แต่ถนนเป็นคลื่น นี้ขับรูดได้สบาย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 17, 2014, 04:01:14 pm โดย 5A-FE » บันทึกการเข้า

BungNol

จิตพิสัย 7

Korat Zone.

« ตอบ #66 เมื่อ: เมษายน 17, 2014, 07:33:43 pm »

อยู่จน เกษียรไปเรยคับบ ท่านประธาน

ส่วนโช้ค ผมก้อยังอยากได้ tein อยู่ดี อ่ะคับ 555 เก็บเงินก่อน

โทร.080-146-3467   line. Bungnol
ถ้าไม่รู้จักช่วยตัวเองก็ไม่มีใครช่วยเรา"
5A-FE

จิตพิสัย 1

« ตอบ #67 เมื่อ: เมษายน 18, 2014, 07:38:26 am »

อยู่จน เกษียรไปเรยคับบ ท่านประธาน

ส่วนโช้ค ผมก้อยังอยากได้ tein อยู่ดี อ่ะคับ 555 เก็บเงินก่อน

จัดไปครับ  แล้วจะรู้ว่าโช๊คแต่งดีกว่าโช๊คอัดตัดสปริงยังไง
เมื่อก่อนผมก็ไม่เชื่อ คิดว่าโช๊คราคาหลักหมื่นมันจะดีตรงไหน  แต่ตอนีน้ให้ถอดก็ไม่ยอมถอดหรอก

BANK_TEIN
ประธานบอร์ด Soluna-club
Admin
*

จิตพิสัย 97

BANK_TEIN ประธานบอร์ด Soluna-club

« ตอบ #68 เมื่อ: เมษายน 18, 2014, 09:16:35 am »

จัดไปครับ  แล้วจะรู้ว่าโช๊คแต่งดีกว่าโช๊คอัดตัดสปริงยังไง
เมื่อก่อนผมก็ไม่เชื่อ คิดว่าโช๊คราคาหลักหมื่นมันจะดีตรงไหน  แต่ตอนีน้ให้ถอดก็ไม่ยอมถอดหรอก
หน้า: 1 ... 3 4 [5]   ขึ้นบน
  พิมพ์